Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kids book: Gingerbread Mouse

• 0 Lượt chia sẻ
  • 935 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 929 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Đây là cuốn thứ 11 trong loạt Kids book:

Gingerbread_Mouse_01
    Gingerbread_Mouse_02

Link:
    http://www.4shared.com/file/2284078/...use_-_30s.html

--

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 582 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Sao mình k thể download đc cái này vậy? Cứ nhấn và download là nó lại nhảy tọt về đầu trang ý Casper à! Help
    Mong ước bình dị!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 929 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bống Trang
    Sao mình k thể download đc cái này vậy? Cứ nhấn và download là nó lại nhảy tọt về đầu trang ý Casper à! Help
    À Casper nghĩ tại cái 4shared này nó chỉ cho một người download tại một thời điểm thôi đó Mẹ Bống Trang gặp tình trạng như vậy là do lúc đó có người nhanh chân hơn đang download rồi Mẹ Bống Trang phải kiên nhẫn chờ và thử đi thử lại nhiều lần nhé ! Và nhớ là mỗi lần chỉ download một file thôi nha
    • 248 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bống Trang
    Mẹ Bống ơi làm lại đi, mình vừa tải xuống rồi nè. :1:
    0_8669MTI1NTM1NzM2OQ

0_8536MTI1NTQ4MTY2Nw
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,734 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Casper
    À Casper tại cái 4shared này nó chỉ cho một người download tại một thời điểm thôi đó Mẹ Bống Trang gặp tình trạng như vậy là do lúc đó có người nhanh chân hơn đang download rồi Mẹ Bống Trang phải kiên nhẫn chờ và thử đi thử lại nhiều lần nhé ! Và nhớ là mỗi lần chỉ download một file thôi nha
    Hihi.. mình load xong cả cuốn 11 và 12 rồi!.. nhưng còn từ cuốn 1-10 thì chưa... 1 vài ngày nữa rỗi rãi phải load hết về để dành cho con mới được.
    Cảm ơn Casper nhiều lắm nhé!