TIN TÀI TRỢ.

Hỏi lớp học múa Ballet cho con gái ở Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.4K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 277 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Tớ đang tìm lớp múa ballet cho con gái 3,5 tuổi học vì nó rất thích múa hát. Có mẹ nào biết ở đâu có lớp dạy môn này chỉ giáo tớ cái. Tớ nghe phong thanh hình như ở câu lạc bộ gì đó của Nga ở ngã tư Nguyễn Chí Thanh Kim Mã có dạy cái kiểu này nhưng không rõ lắm. Tớ muốn cho con bé học ở chỗ nào mà thày cô dạy bằng tiếng Anh để tiện phát triển ngôn ngữ luôn giống như ở trường. Cảm ơn các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 899 Bài viết

• 554 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Beatrice2006 Xem bài viết
    Tớ đang tìm lớp múa ballet cho con gái 3,5 tuổi học vì nó rất thích múa hát. Có mẹ nào biết ở đâu có lớp dạy môn này chỉ giáo tớ cái. Tớ nghe phong thanh hình như ở câu lạc bộ gì đó của Nga ở ngã tư Nguyễn Chí Thanh Kim Mã có dạy cái kiểu này nhưng không rõ lắm. Tớ muốn cho con bé học ở chỗ nào mà thày cô dạy bằng tiếng Anh để tiện phát triển ngôn ngữ luôn giống như ở trường. Cảm ơn các mẹ.
    Mình cũng đang quan tâm vấn đề này
    • 72 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mẹ nó vào top này nhé, chắc là đúng lớp mẹ nó đang tìm đấy: https://www.webtretho.com/forum/f54/c...ao-nhe-411257/
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 123 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

hic tớ cũng đang quan tâm mà k vào được, hay web dị lỗi nhỉ?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng muốn cho bé nhà mình đi học một lớp năng khiếu nào đó. Thấy nhiều người bảo là cho đi học múa hoặc học võ Ushu. Mình băn khoăn không biết thế nào. Mẹ nào biết tư vấn giùm mình với. Ý kiến cho bé đi học bơi nữa? Chúc cả nhà vui vẻ!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 33 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn cho con đi học bơi. Mình nghĩ đây là kĩ năng sinh tồn cần phải biết để tránh tai nạn đuối nước. Tiếc là con mình chưa đủ tuổi người ta không nhận. Tính để ox dạy bơi cho con mà lại sợ không đúng kĩ thuật ảnh hưởng tới phát triển chiều cao của con. Chắc phải đợi 2 năm nữa bé vào lớp 1 rồi tính.
    Bw6Ep7
    • 155 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

con gái mình đang học múa ở trung tâm nghệ thuật Sol Art. Đắt nhưng sắt ra miếng...hì hì. Một tuần chỉ học một buổi nhưng kéo dài tận 2 tiếng và vừa học ballet vừa học tiết mục. Cô giáo rất nhiệt tình và có phương pháp. mẹ nó thử tham khảo xem nhé. À, còn một điều nữa mình rất thích là ở đây các con hay được đi biểu diễn ( chắc tại cô Đặng Châu Anh làm bên Đài Truyền Hình hay có các mối quan hệ nên...)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,962 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Little_Hanoi Xem bài viết
    con gái mình đang học múa ở trung tâm nghệ thuật Sol Art. Đắt nhưng sắt ra miếng...hì hì. Một tuần chỉ học một buổi nhưng kéo dài tận 2 tiếng và vừa học ballet vừa học tiết mục. Cô giáo rất nhiệt tình và có phương pháp. mẹ nó thử tham khảo xem nhé. À, còn một điều nữa mình rất thích là ở đây các con hay được đi biểu diễn ( chắc tại cô Đặng Châu Anh làm bên Đài Truyền Hình hay có các mối quan hệ nên...)
    Chị ơi cho em hỏi, ở trung tâm nhận bé vào học như thế nào. Hiện con em mới 2,5 tuổi họ có nhận ko? HỌ có cho con mình thử xem có năng khiếu với môn nào thì cho con học môn đó hay phụ huynh đăng ký cho học j thì học hả chị? hi trung tâm này chắc đắt thật nhưng em xem trên web thì ko thấy giá, chị có thể cho em biết giá cả ở đó thế nào ko ạ? Tks chị
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,105 Bài viết

• 23,342 Được cảm ơn

ở sài gòn thì có chỗ nào ko nhỉ? mình cũng đang đi tìm
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

2,5 TUỔI HỌC SỚM QUÁ BẠN Ạ, con phải tầm 3 tuổi trở lên vì cô nói con còn hiểu được chứ. Mà các lớp múa cô cùng thường k chỉ dạy ballet ma còn dạy cả dân gian và hiện đại nữa ì ballet rất khó nên nếu cả 90p ma cô dạy ballet k thì con sẽ rất mệt và chán nữa. Các điệu múa dân gian và hiện đại giúp các con thư gian, cơ thể thêm mềm mại và uyển chuyển, sôi động và hứng khởi.