TIN TÀI TRỢ.

Hội các mẹ có con học Lớp 1E, Trường TH Tràng An (Lớp Cô Cẩm) - 2012-2013!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.92K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ, mình có con năm nay học lớp 1E, lớp cô Cẩm, trường Tràng An. Mẹ nào có con học cùng lớp, cùng vào trao đổi thông tin và kinh nghiệm nhé! Có mẹ nào biết địa chỉ và số điện thoại của cô cho mình xin với nhé! Cảm ơn các mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,131 Bài viết

• 957 Được cảm ơn

Chị ơi, sđt của các cô giáo thì có trong tờ danh sách lớp dán đầu hè ý ạ. Con e cũng học Tràng An nhưng 1B, lớp cô Trang. Thấy mng bảo học cô Cẩm là tốt lắm đấy. Có vẻ ít mẹ có con học TA comment quá nhỉ
    UJoMPuUUJoMp7
    wg0q36Xwg0qp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 81 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng học TA đây nhưng là 1C lớp cô Lan Anh. Buổi ầu tiên con đi học về mẹ hỏi thăm tình hình con đúc một câu ngăn gọn: "BT mẹ ạ nhưng mà cô giáo hơi già & hơi béo". Mẹ
    Chắc tại đang quen mẫu giáo toàn cô giáo trẻ chân dài đây mà
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,704 Bài viết

• 2,326 Được cảm ơn

Tớ cũng đang nhăm nhe muốn cho Ỉn vào Tràng An đây
    Q9cip7

I8Nxp7

Kỹ năng cơ bản của trẻ từ 00 - 24 tháng

• 34 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Con tớ cũng học lớp 1C cô Lan Anh đây.Nhưng mà cậu chàng viết xấu lắm vì chưa được đi học trước nên toàn được 6 thôi. Các mẹ chia xẻ kinh nghiệm nhé, mẹ nào có con học lớp 1C thì cùng vào trao đổi nhé. Chàng nhà mình tên là Quốc Phong
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 81 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Bạn nhà tớ là Long Hải.
    Bạn nhà cậu mới đi học mà đc 6 điểm là khá lắm rồi còn gì. Bạn này phấn đấu lắm hôm vừa rồi mới đc 1 điểm 7 & 1 điểm 6