Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Học vẽ ở đâu các mẹ Hà Nội ơi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.89K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên webtretho
    • 14 năm
    • 499 Bài viết

• 2,455 Được cảm ơn

Sắp đến hè rồi, con gái mình muốn đi học vẽ. Các mẹ tư vấn giúp mình cho con học ở đâu với nhé. Mình hiện chỉ biết mỗi trung tâm Global Art thôi, cơ mà học phí hơi chát.

Cám ơn các mẹ lắm lắm!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đ/c mod này dở hơi. Người ta trả lời thì bảo là quảng cáo, thế cứ cung cấp thông tin là quảng cáo à. Đọc nhiều bài các mẹ hỏi thấy khóa hết .

Cái trang web này toàn mod trẻ con quá, muốn kiếm tiền thiếu gì cách. Khóa nick tui luôn đi nhé. Thanks.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Người ta trả lời thì bảo là quảng cáo, chả hiểu luôn
    Tất cả vì hạnh phúc của trẻ
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang cho bé nhà mình theo mỹ thuật ở Sol Art, chất lượng cũng ok, thấy bé khen thích lắm, đồ dùng học tập đều có sẵn cả nên bé không cần mang gì nữa. Mỗi tội xa nhà mình nên đưa đón cũng mệt các mẹ ạ
    Chủ nhật này ở đó có tổ chức lễ hội nghệ thuật cho các bé đó, mình cũng đưa bé nhà mình đến cho vui. Thấy bảo có ưu đãi, giảm giá gì nữa ấy. Các mẹ thử vào web của Sol xem thêm nhé, chứ mình cũng không rõ chi tiết lắm. sol.edu.vn
    Tất cả vì hạnh phúc của trẻ
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ô..như mẹ meboo0808 viết và giới thiệu về Sol Art như vậy là theo quan điểm của Mod thì là đang quảng cáo, tung hứng cho Sol Art rồi. Mẹ meboo hiểu chưa?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meboo0808 Xem bài viết
    Mình đang cho bé nhà mình theo mỹ thuật ở Sol Art, chất lượng cũng ok, thấy bé khen thích lắm, đồ dùng học tập đều có sẵn cả nên bé không cần mang gì nữa. Mỗi tội xa nhà mình nên đưa đón cũng mệt các mẹ ạ
    Chủ nhật này ở đó có tổ chức lễ hội nghệ thuật cho các bé đó, mình cũng đưa bé nhà mình đến cho vui. Thấy bảo có ưu đãi, giảm giá gì nữa ấy. Các mẹ thử vào web của Sol xem thêm nhé, chứ mình cũng không rõ chi tiết lắm. sol.edu.vn
    • 744 Bài viết

• 2,523 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu mẹ nó ở gần khu vực chợ hôm thì cho con tới học vẽ ở Golden Bee phố Phù Đổng Thiên Vương nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 91 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

cũng hóng đợi các địa chỉ của các mẹ chia sẻ, MOD đừng xóa đi nhé! tks
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 291 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Giá cả ở Sol art thế nào có ai biết ko ạ ....
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ tìm hiểu thông tin lớp Vitamin art, trong sân Bảo tàng Quân Đội, Điện Biên Phủ nhé. Các mẹ cứ search google là ra nhé, k mod lại bảo mình quảng cáo, he he