TIN TÀI TRỢ.

Hè này cho bé học chơi nhạc cụ gì ở đâu tốt HCM?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.3K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 20 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Có chị nào đang cho bé nhà theo học nhạc cụ gì không ? Chỉ em nhạc cụ nào hay ho cho mấy bé với nhé . Con em 2 đứa , đứa 6 tuổi , đứa mới 3 tuổi . Tính cho đứa 6 tuổi đi học rồi về 2 chị em chơi chung cho vui .
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng ngóng cái vụ này , e thích cho con học gì đó thiên về nghệ thuật tí cho tâm hồn bay bổng ... hihi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bé nhà em học ghita bên trường SEA đó các mẹ. Con gái mà thích học ghita lắm. Con em đang học lớp 5. Bên này thì em chọn do cũng đã hỏi thăm nhiều nơi mà thấy chỗ này thầy cô giỏi, nhiệt tình, phòng ốc tốt với lại rất biết chăm sóc cho từng học viên luôn, lớp cũng chỉ 6 em là nhiều nhất nên con mình được học nhiều.
    Học đàn ghita mà trường có trang bị tai nghe cho mỗi học sinh để nghe rõ và tập trung vào tiếng đàn của mình nên nhờ vậy mà dễ tiến bộ.
    Bé nhà chị mấy tuổi rồi? Nhỏ quá, hok ôm ghita nổi thì học đàn Ukulele rất xứng luôn vì cây Ukulele bé xíu xiu nhìn cưng lắm đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ Chan-Yo-Le đã nhiệt tình chia sẻ nha .
    Con nhà em bé quá hỉ , hihi . Chắc em sẽ đến Sea tìm hiểu về Ukulele xem , em cũng coi mấy clip do mấy đứa nhỏ đàn này trên Youtube rồi , cưng thiệt chị ơi .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con em học vẽ ở nhà thiếu nhi quận. Nên em cũng cho bé học thêm đàn guitar trong nhà thiếu nhi quận cho bé sôi động hơn. Học phí mềm nhưng lớp hơi nhiều học viên