TIN TÀI TRỢ.

Cùng chia sẻ phần mềm LIttle Reader dạy trẻ học nói và đọc tiếng Anh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.2K Lượt đọc
  • 350 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 129 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình muốn mua chung phần mềm này nhưng có thể cài trên máy Galaxy note 1 được ko hả bạn
    G6ulp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

saonho811 trả lời rồi, ngopngop còn vào chung nhóm không vậy ta, không thấy điểm danh gì ta.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 47 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Giá chát quá
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hjhj, offerhp dinh gia nhap nhom khong zay
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

@mituot81: bạn kiểm tra xem máy Galaxy note 1 của bạn chạy trên hệ điều hành nào, vì Key iaccess, chạy trên hệ điều hành iOS nha bạn.

"Nếu bạn đã có bản quyền của Little Reader (PC),bạn có iAccess và tải về chương trình giảng dạy của mình trên thiết bị của hệ điều hành iOS!
    Với iAccess, bạn sẽ có thể tải về nội dung chương trình trong phần ‘tải bài học’ của Little Reader Touch (tối đa trên 3 thiết bị iOS.)"
    Nguồn trích dẫn: https://user.brillkids.com/onlinesto...on=description
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 104 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình chưa mua nên vẫn muốn tham gia nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 104 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hôm nay mình sẽ chuyển tiền mua phần mềm, bạn nào còn ý định mua và muốn share thì nhắn tin cho mình share nhé.
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

@ phuongholo, ngopngop: Nhóm mình có thêm mẹ cunconmama tham gia mua chung nữa nhé. Vậy là chỉ còn 1 dư 1 key ipad nữa thôi.

Thông tin liên lạc của mẹ cunconmama, mình đã ibox cho 2 mẹ rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 137 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

@mituot81, saonho811: iAccess chạy được cho Android mà bạn. Bạn search Little Reader Touch rồi chạy thử bản trial là biết ngay máy bạn có chạy được không.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của onestep
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ onestep về thông tin chia sẽ. Mình vừa tìm đọc thêm, đúng là Little Reader có hỗ trợ chạy trên các thiết bị Android.
    "Little Reader Touch supports all Android devices and requires Android OS 4.0.3 or later."
    (http://forum.brillkids.com/announcem...ice%21-t16713/)
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tổng kết lại là giờ có 4 mẹ: phuongholo, ngopngop, saonho811 và cunconmama (viết xong tên đăng nhập....cười một cái . Chờ đến noel mình mua nha! Yeahh Yeahhh
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 104 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình đã chuyển tiền mua rồi, muộn nhất sáng mai mình nhận được key; và mình chỉ muốn chia sẻ 2 key PC thôi; key ipad mình để lại dùng riêng không muốn chia sẻ. Tổng tiền key PC là 1590k; thêm 240k cho key ipad nên bạn nào muốn chia sẻ key PC thì giá share là 1590/3=530K nhé. Coi nhu mình chịu thêm tiền key Ipad, bạn nào trong forum muốn share thì nhắn tin mình nhé.
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho mình đăng ký mua 1 key Ipad được không? Con mình cũng thích học Little reader, nhưng bữa giờ tiếc tiền nên ko có mua, hôm nay mới thấy cái topic này, mừng quá trời.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi nhà tớ cũng muốn chung key máy tính còn có thể chung được nữa k, tớ ở Trung tự hà nội nhé. mail là archthuyduongnguyen@gmail.com
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

@bạn ngopngop ơi: Mình thấy ở đây đã có hơn 5 mẹ cần mua phần mềm rồi. Vậy tại sao mình không chia đều 5 phần, mà phải chia cho 3. Rồi ai cần key ipad lại nhắn tin riêng cho bạn?
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cho tớ đăng ký mua chung 1 key Ipad với nhé. Ngoài ra mình có nhu cầu share Little Reader Chinese/French, Little Music, Little Math nữa. Mẹ nào có nhu cầu thì cùng mua chung nhé. Mình đề xuất chia 5 cho nhanh gọn. Càng sớm càng tốt các mẹ nhé
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

me ngopngop k kiem tra hom thu ah
    minh gui mail va cho sdt cua minh lau roi ma k lien lac gi
    ban con key ipad or may tinh
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh thay o tren neu tinh ra la co the lam 2 nhom mua chung roi do
    truog hop ban ngopngop het key, minh co the tach ra them 1 nhom nua day
    nhom nay minh dang ky dau tien, vi thay nhieu me cung co cung nhu cau ma
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chicken-elephant oi, cho minh chung bo Little music, little math voi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hom thu cua minh la hoangminh03032010@gmail.com, co gi lien lac voi minh nhe