Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào biết về chương trình rèn luyện tư duy cho bé từ 5 đến 12 tuổi - VIETNAM SOROBAN ACADEMY (VSA) ko tư vấn em với...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.63K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé Na nhà em được 6 tuổi có người khuyên em hè cho bé học rèn luyện tư duy cho bé từ 5 đến 12 tuổi - VIETNAM SOROBAN ACADEMY (VSA).Em băn khoăn quá :Worried:không biết chương trình học này như thế nào . Em thử đăng nhập vào webtretho hỏi ý kiến các mẹ xem đã có mẹ nào cho bé học chương trình này chưa tư vấn cho em với. Có mẹ nào biết địa chỉ học hay chương trình này không giúp em với (nhà em ở Khu Thanh Xuân )..........Thank các mẹ trước nhé:Smiling:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình biết về chương trình đó mẹ bé Na ah. Chj chồng mình cho bé Mầm học về chương trình đó rất hay . Bé Mầm rất hay mất tập trung nên ba mẹ cho bé tham ra khóa học . 1 tuần các bé học 1 buổi giúp bé tư duy và có thể tập trung tốt .Nói chung là nhiều lắm học 2 tháng mẹ bé Mầm khoe là bé rất tiến bộ . hì 2 năm nữa mình cũng phải cho bé Minh theo học thôi.
    Mình ko biết nhiều nên hỏi mẹ bé Mầm hộ mẹ bé Na nè.
    http://vietnamsoroban.edu.vn/tin-tuc...n-Lang-Ha.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

MẸ bé Na tham khảo trang web đó nhé rất thú vị đấy
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeminh2008 Xem bài viết
    MẸ bé Na tham khảo trang web đó nhé rất thú vị đấy
    Cảm ơn mẹ bé Minh nhiều nhé:LoveStruc: Mình tham khảo rồi thấy rất hay chắc hè này cho bé Na đi học thôi .Cảm ơn nhiều nhiều ,Mừng quá đi :Applause: