TIN TÀI TRỢ.

Bố Mẹ nào có con học 1b tiếng Pháp Nam thành công năm học 2012-2013 vào đây đi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.14K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 48 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Con gái mình được xếp vào lớp 1B tiếng Pháp Nam thành công, có mẹ nào cũng có con học lớp này chúng mình họp nhóm đi, có gì trao đổi cho tiện. Lúc xem điểm thấy có 62 cháu đỗ lớp tiếng pháp, sau đó thấy lớp 1A có 34 cháu và lớp 1B có 31 cháu. Chắc lớp 1 A là lớp quan hệ các mẹ nhỉ? các con cháu các cô chắc ở lớp đó hết! Nhưng chắc lớp chúng mình vẫn là cô giỏi . Lo quá, bố mẹ chẳng biết tí tiếng pháp nào, trong khi cháu biết tiếng anh khá tốt rồi, không biết cháu học tiếng Pháp thế nào nữa? Có lại quên tiếng anh không đây! Có nên cho con học song song hai ngoại ngữ ngay từ năm nay không? Tiếng anh cháu nói khá chuẩn, đủ câu cú !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 39 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Có mình đây, Mình cũng đang lo lắng lắm, vì sợ con mình không theo được, Bạn yên tâm đi, lớp 1B cô giáo chủ nhiệm và cô giáo tiếng Pháp đều tuyệt vời đầy
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào các bạn. Hôm trước họp phụ huynh một số phụ huynh đã đề xuất sử dụng facebook làm phương tiện liên lạc. Mình đã tạo trang riêng cho lớp. Các bạn vào đây trao đổi nhé :

http://www.facebook.com/LopPhapBNamThanhCong2012.2017

Mình có địa chỉ email của mọi người, nhưng kiểm tra thì hầu như chưa tạo TK facebook nên không thông báo cho từng người biết được. Tranh thủ pic của bạn để báo cho mọi người vậy.
    • 59 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nhà mình nữa này, vào điểm danh!

XIN LÀM ĐƯỜNG TIỆM CẬN
    MỖI NGÀY MỘT GẦN THÊM
    RỒI MỘT CHIỀU GIÔNG BÃO SẼ LẶNG YÊN
    NƠI VÔ ĐỊNH THUYỀN HAI TA HÒA MỘT
    • 228 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Các mẹ có con thi lớp P năm 2012 ơi, cho mình hỏi về cách thi vào lớp 1 năm ngoái với, năm nay bé Đinh Hợi nhà mình cũng muốn thi vào lớp P của NTC nhưng mình chưa cho bé học hành bất cứ thứ gì hết (bé mới biết bảng chữ cái HOA và số 1-10).
    Năm nay Heo con đông quá, sợ cạnh tranh cao, con mình không bít thế nào?
    Cảm ơn các mẹ trước nhé.
    :Rose:Con là món quà quý giá nhất mà cuộc sống ban tặng cho bố mẹ:Kiss:
    • 351 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Bạn ơi lớp tiếng Pháp có phải thi đầu vào hay là đăng ký học thôi? Nêu sthi đầu vào thì thi những môn nào ạ? Bé nhà mình chưa biết tiếng Pháp nhưng cũng đang định hướng con học tiếng Pháp