TIN TÀI TRỢ.

Thương cô giáo quá các mẹ ơi

• 2 Lượt chia sẻ
  • 26.2K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Kế hoạch đi thăm cô giáo Hân

1. Tại bệnh viện: 11h30 tại BV Huyết học ngày mai (10.12.2009). Nếu mẹ nào đ được thì chờ mình trước cổng
    Bệnh viện Huyết học 201 PHẠM VIẾT CHÁNH, Quận 1
    Đt của mình: 0906755229

2. Tại nhà, sinh nhật bé nhỏ vào Chủ nhật này nhưng mình sợ ngày đó không đi được nên mẹ Ivy_le sẽ chủ trì :Kiss:
    Thời gian thì mẹ Ivy_le sẽ báo lên DD sau khi mẹ ấy sắp xếp được
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Hôm qua mình và mẹ Sơ ri-chua vào thăm cô giáo Hân ở bv, nhưng cô vẫn nằm phòng cách ly mà cô nằm ở giường trong cùng mà cô còn mệt lắm vì đang đợt truyền hóa chất nên tụi mình cũng chỉ nhìn cô qua khung cửa kính.
    Nói chuyện với OX cô thì cô cứ nằm trong đó, còn anh thì ngồi ngoài cửa kính để chờ xem khi nào cô cần gì thì nhấn nút gọi ra phone ở ngoài. Hôm đăng báo là bs nói cô Hân chỉ có 10% qua khỏi thôi vì kháng thuốc, hôm đó yếu lắm tưởng đi rồi thế nhưng sau đó thì tuy kháng thuốc nhưng lại khỏi bệnh viêm phổi nên cô lại khỏe lại chút. Hiện giờ đợt truyền thứ nhất coi như bỏ, giờ bắt đầu truyền lại

Mình gửi gia đình cô giáo 8.600K tiền quyên góp của các mẹ, gia đình cô gửi lời cám ơn đến tất cả mọi người :Rose:, mẹ Sơ ri -chua cũng gửi thêm cho gia đình cô giáo 1 phong bì riêng

DSC07705

giup%20co%20giao%20Han
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,334 Bài viết

• 955 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi REGINA Xem bài viết
    Em gửi 2000K giúp cô chữa bệnh. Mai em chuyển , chị Manly nhé
    Em đã gửi 2000K , TK: ...195 Lê Đoàn Hữu Tuấn
    REGINA-ANDACSON
    Yu6Rp7
    F7ydp7
    Tsxrp7
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi REGINA Xem bài viết
    Em đã gửi 2000K , TK: ...195 Lê Đoàn Hữu Tuấn
    Nhận 2000k của chị REGINA ( ID REGINA ) :LoveStruc:
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Tổng kết topic:

Tổng thu: 11,600,000 đ
    Tổng chi: 9,600,000 đ
    Tồn: 2,000,000đ

Link tổng kết: Topic Thuong co giao qua cac me oi

Số tiền tồn này chị Manly sẽ trao cho cô giáo Hân vào thứ 2 tới.

Cảm ơn cả nhà :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,153 Bài viết

• 17,250 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em xin lỗi hết sức là hình chụp hôm đi tặng quà cho bé Gấu với mẹ cu Mít đã bị mất hết rồi. Vì em tìm hoài cái cable hông ra nên để trong máy hơi lâu, xã em lấy máy đi chụp hình nhà khách hàng nên xóa bớt.

Buồn và ân hận quá, không chia sẻ được với mọi người nụ cười rạng rỡ của ba bé.

Tình hình là em với mẹ cu Mít mua 1 chiếc xe đạp nhỏ cho bé lớn đạp đi học hay có thể đi vòng vòng mua lặt vặt phụ giúp ông bà. Bé Nhím 4 tuổi cũng có thể được anh hai dạy chạy xe.

Bé Nhím và anh hai đều khoái xe đạp hết. Bé Nhím dụ anh hai hoài: "Anh xuống chơi thảm xốp đi, thảm xốp vui lắm". Anh hai nói: "Nhím dụ anh lấy xe hả? ANh đâu có ngu hơn Nhím đâu" hehe

Bé Nhím tự hào là người đẹp trai nhất trong 3 anh em đó.

Món quà thứ 2 là chiếc xe lắc loại to nhất để Nhím và Gấu có thể cùng ngồi. Nhím và Gấu thích lắm.

Món quà thứ 3 là thảm xốp, vừa chơi, vừa lót nằm. Thảm này tiện dụng cho nhà chật như nhà Gấu, vừa học vừa ngủ.

Cô em gái cô giáo Hân có nhận ra em vì em đã đến lần thứ 2.

Ông bà rất vui vẻ và hiền lành.

Ông cứ than: "Tam nam bất phú đó mấy cô."

Mẹ cu Mít phải dỗ là: "Hông có đâu, sếp cháu nhà cũng 3 con trai mà giàu"

Ông ngoại nói là hông có dám cho mấy cháu vô thăm mẹ vì sợ cô Hân xúc động, ảnh hưởng xấu đến sức khỏe.

Bé Gấu thì vẫn vui vẻ, láu lỉnh, tình cảm lắm. Cười tươi, làm trò và hun nít mấy cô suốt. Hôm em và mẹ cu Mít đến thì bé mới đi chích ngừa về, hơi sốt và hơi cáu nhưng vẫn chơi rất vui với mấy cô.

Hông có hình............. buồn quá.................. huhuhuhuhuhuhu.........
    Cảm xúc khi 2 vạch

Ai chưa 2 vạch thì có 2 vạch, ai có 2 vạch rồi thì bình an 9m10d, con yêu khoẻ mạnh, thông minh, đáng yêu nhất trên đời!!!

Om ta rê, tút ta rê, tu rê soa hoa Tự hào vì là Thành viên Nhà MUM
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

From: Manly ( topic: Cô giáo Hân )

Trưa ngày hôm qua mình và chị Me Donald đến thăm cô giáo, chị Donald còn nấu chè Yến Sen mang cho cô ăn hai ngày :Kiss:

Cô giáo mới vào thuốc mấy ngày, giờ thì khỏe hơn hôm bữa mình vô thăm, nghe nói còn vào 2,3 đợt nữa.
    Hôm tết tây cô cũng được về với gia đình 4 ngày, các con cô mừng lắm. Hiện giờ OX của cô đã đi làm lại, hàng ngày thì bố cô mang cơm vào, chiều thì OX vào nói chuyện đến tối.

Mình có gửi cô 2000K của các mẹ tặng, hôm đó mình đã chuẩn bị phong bì nhưng chị Donald đến mình chạy vội đi nên quên ở bàn, đành đưa tiền không có bao bì hic (may chị Donald có mang tiền, cám ơn chị :Kiss

Mình chụp qua cửa kính, cô là người cuối cùng
    Anh0025

Anh0026

@Mod: nhờ Mod chuyển 2 bài post của em sang 2 topics liên quan Mod nhé. Em cảm ơn :Rose:
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4