TIN TÀI TRỢ.

SG: Không bộ phận sinh dục, hậu môn

• 1 Lượt chia sẻ
  • 49.1K Lượt đọc
  • 242 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, con đang được các bác sĩ chuẩn đoán hướng điềi trị và chi phí, sáng thứ 5, 8h sáng mình sẽ vào viện thăm bé, có mẹ nào đi với mình không? :Kiss:
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Nhận 500K của mẹ mebapnam và mẹ vegetarian. tiền đấu giá từ topic: :LoveStruc:
    http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=100562

Nhận 500K từ bạn Chu Thị Hoàng Thao :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, buồn quá, bác sĩ Viện vừa gọi điện thoại cho mình, hôm qua phái đoàn Mỹ và các bác sĩ giỏi của bệnh viện Nhi Đồng 1 hội chuẩn cho bé, nhưng không có khả năng phẩu thuật vì bé không có đường dẫn ra có thể làm hậu môn tạm :Sad:
    Nên bệnh viện đã cho ra Viện ngay chiều qua, hiện tại hai mẹ con đã xuất viện mà không có địa chỉ vì không có nhà :Sad:
    • 56 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chị Hương ơi, chiều nay mình sẽ chuyển 200K bằng ATM vào TK của chị nhé
    • 309 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Vậy k còn cách nào giúp bé hay sao chị ơi????
    • 1,429 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Manly Xem bài viết
    Các mẹ ơi, buồn quá, bác sĩ Viện vừa gọi điện thoại cho mình, hôm qua phái đoàn Mỹ và các bác sĩ giỏi của bệnh viện Nhi Đồng 1 hội chuẩn cho bé, nhưng không có khả năng phẩu thuật vì bé không có đường dẫn ra có thể làm hậu môn tạm :Sad:
    Nên bệnh viện đã cho ra Viện ngay chiều qua, hiện tại hai mẹ con đã xuất viện mà không có địa chỉ vì không có nhà :Sad:
    Vậy địa chỉ ở Đồng Nai là sao hả chị?
    Đến giờ em cũng chỉ mong gửi được chút tiền ít ỏi đó giúp đỡ cho mẹ của bé để có thể chăm sóc cho bé được tốt nhất thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonganh74 Xem bài viết
    Vậy địa chỉ ở Đồng Nai là sao hả chị?
    Đến giờ em cũng chỉ mong gửi được chút tiền ít ỏi đó giúp đỡ cho mẹ của bé để có thể chăm sóc cho bé được tốt nhất thôi.
    Các mẹ đừng chuyển tiền cho mình nữa nhé

Còn về bé thì mình đang nhờ bệnh viện tìm địa chỉ và gọi điện thoại cho báo phụ nữ để tìm địa chỉ nhà bé, mình sẽ cố gắng :Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 340 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Các mẹ đừng chuyển tiền cho mình nữa nhé

Còn về bé thì mình đang nhờ bệnh viện tìm địa chỉ và gọi điện thoại cho báo phụ nữ để tìm địa chỉ nhà bé, mình sẽ cố gắng :Sad:
    Ráng tìm nhe Hương. BV gì kỳ quá. Sao k báo Hương trước khi bảo mẹ con họ xuất viện? Đang tính vào thăm bé mà lại thế :Sad:.
    Wnhep7
    jWVSp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 9 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Manly ơi, đến bây giờ đã tìm được thông tin gì thêm về bé chưa ?
    Cũng như mọi người ... nôn nóng và sốt ruột quá ... Ngay khi về TP mình sẽ ra NH chuyễn quyên góp cho Manly. vì mình không có VCB . Chỉ có AGB thôi !!!

Mong tin ...
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có thông tin vui rồi, sau một hồi tìm từ báo Phụ Nữ rồi phóng viên, quê đủ cả, lòng vòng mình đã biết bé đã nhập viện lại, nhưng mà bệnh viện khác, Bệnh Viện Nhi đồng 2

Sáng mai mình vẫn qua thăm bé và mẹ theo như đã định

Thời gian: 8h sáng, tại Khoa Ngoại, Phòng 6, Bệnh viện Nhi đồng 2, mẹ nào đi thì đến đó gọi điện thoại cho mình nhé 0906755229 Hương
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,681 Bài viết

• 924 Được cảm ơn

Hương ơi, sáng nay tui vừa chuyển cho bé 500k qua Tk tên Nguyễn Quang Minh nha. Mong rằng sẽ tìm được phương pháp điều trị tốt nhất cho bé :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 762 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhận 200K của mẹ MELINEUM :LoveStruc:

Ậy, cho em sửa lại tí nhé, em là melincum chứ ko phải melineum nha, thanks
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi melincum Xem bài viết
    Nhận 200K của mẹ MELINEUM :LoveStruc:

Ậy, cho em sửa lại tí nhé, em là melincum chứ ko phải melineum nha, thanks
    Sorry bạn :Kiss:

Nhận 500K của mẹ nmlk :LoveStruc:

Nhận 300K của mẹ tyty :LoveStruc:

Sáng nay mình, chị tyty, em saomai1977 vào bệnh viện thăm con :LoveStruc:

Con đã chuyển sang đây vì nhi đồng 1 trả lời không chữa hết được, mà con từ nhỏ hồ sơ nằm tại nhi đồng 2. Hiện tại bác sĩ chuẩn đoán nói con rất nhiều thứ phức tạp, khó khăn, trước mắt bác sĩ sẽ hội chuẩn để mổ khối u trước. Trông con đáng yêu mà nhiều bệnh quá :Sad:

Mình thay mắt Hội quán, chúng mình gửi tặng bé 2.000K, sẽ chuyển thêm khi bé mổ và điều trị nong hậu môn :LoveStruc:

(Hình ảnh sẽ post lên tối nay nhé)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 167 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình đã gửi cho bé 200k tên tk Bẩy từ hôm thứ 2 ,vì khác ngân hàng nên chắc hơi lâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunkien Xem bài viết
    Mình đã gửi cho bé 200k tên tk Bẩy từ hôm thứ 2 ,vì khác ngân hàng nên chắc hơi lâu.
    Nhận 200K từ mẹ cunkien :LoveStruc:

Các mẹ ơi, mẹ bé vừa gọi điện thoại cho mình, nói là bác sĩ mới trả lời, tiền mổ nhiều quá, bác sĩ cho xuất viện, khi nào có phái đoán nước ngoài qua thì kêu bé lên mổ vì ca mổ của bé rất phức tạp :Sad:

Bé còn phải lên bệnh viện thường xuyên để tái khám nên số tiền các mẹ gửi mình sẽ chia nhỏ cho bé điều trị dần dần :LoveStruc:
    • 309 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mẹ bé vừa gọi điện thoại cho mình, nói là bác sĩ mới trả lời, tiền mổ nhiều quá, bác sĩ cho xuất viện, khi nào có phái đoán nước ngoài qua thì kêu bé lên mổ vì ca mổ của bé rất phức tạp :Sad:

Bé còn phải lên bệnh viện thường xuyên để tái khám nên số tiền các mẹ gửi mình sẽ chia nhỏ cho bé điều trị dần dần :LoveStruc:

Cầu trời mong sớm có đoàn bs nước ngoài sang VN. Cầu mong cho con sẽ là 1 em bé may mắn được chọn để chữa và thành công....
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 340 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hương ơi, sáng nay tui k có xe nên k ghé thăm bé được. Tiếc quá.

Sao phái đoán bác sĩ Mỹ đến Nhi Đồng 1 k quá bộ qua Nhi Đồng 2 nhỉ? Xuất viện rồi thì đang ở đâu hay là về nhà ở Đồng Nai vậy H?
    Wnhep7
    jWVSp7
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NNTUyên Xem bài viết
    Hương ơi, sáng nay tui k có xe nên k ghé thăm bé được. Tiếc quá.

Sao phái đoán bác sĩ Mỹ đến Nhi Đồng 1 k quá bộ qua Nhi Đồng 2 nhỉ? Xuất viện rồi thì đang ở đâu hay là về nhà ở Đồng Nai vậy H?
    Bé về lại đồng nai, mình sẽ liên lạc thường xuyên thông báo cho các mẹ biết :LoveStruc:

Mẹ con bé được một người hảo tâm cho ở nhờ, hàng ngày rửa chén bát và dọn dẹp quán ăn, có cho ít tiền tiêu vặt, ăn uống tại nhà người ta, nên về cuộc sống cũng tạm ổn chỉ khi nào bé bệnh thì mới mệt :Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 101 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị ơi sáng nay em mới chuyển khoản 200k, tên Tk la B.L.Chi.
    Hạnh phúc như đôi chim khuyên tung bay ngập trời nắng ấm. Hạnh phúc như sương ban mai lung linh đầu cành lá thắm...:Rose::Rose::Rose:
    • 3,616 Bài viết

• 311 Được cảm ơn

Bé về lại đồng nai, mình sẽ liên lạc thường xuyên thông báo cho các mẹ biết :LoveStruc:

Mẹ con bé được một người hảo tâm cho ở nhờ, hàng ngày rửa chén bát và dọn dẹp quán ăn, có cho ít tiền tiêu vặt, ăn uống tại nhà người ta, nên về cuộc sống cũng tạm ổn chỉ khi nào bé bệnh thì mới mệt :Sad:
    Tội nghiệp bé quá Chị nhỉ.

Vẫn còn cả 1 chặng đường dài phía trước.