Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

SG: Không bộ phận sinh dục, hậu môn

• 1 Lượt chia sẻ
  • 49.3K Lượt đọc
  • 242 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Tổng kết topic:

Tồn: 8,862,000 đ

Link tổng kết: Topic Khong bo phan sinh duc

Topic này cả nhà xem tổng kết theo từng sheet nha. Mỗi sheet là 1 tháng. Cả nhà mình xem em có sót ai không nhé. :LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Chị Manly nhờ em gửi thông tin đến cả nhà

Chiều nay mình đã gặp mẹ con bé Tâm, mua cho bé 1 cái máy bay (108K), con thích lắm, con xin mấy lần rồi nhưng giờ mới có thời gian đi mua cho con gái.

Cũng kể chuyện mẹ bé bảo vậy từ này phải chia tay các cô sao, buồn quá. Mẹ bé nói sẽ dùng số tiền này mua 1 cái xe máy trung quốc để chở bé Tâm và cho con đi học chứ giờ bế nặng quá, sẽ suy nghĩ làm gì đó chứ giờ cũng không còn hy vọng vào bv nữa. BV CR cũng trả lời không được rồi

Hai chị em cũng tâm sự với nhau tý chút, thời gian gặp nhau cũng nhiều, chia tay cũng buồn buồn, mong con gái có cuộc sống tốt đẹp hơn ..........

Mình chuyển cho mẹ con bé số tiền 8.800K, số tiền còn thiếu thì mình sẽ bù vào tặng con.

DSC08115

DSC08116

DSC08117

DSC08118

DSC08119

DSC08121
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi angel_or_devil Xem bài viết
    Tổng kết topic:

Tồn: 8,862,000 đ

Link tổng kết: Topic Khong bo phan sinh duc

Topic này cả nhà xem tổng kết theo từng sheet nha. Mỗi sheet là 1 tháng. Cả nhà mình xem em có sót ai không nhé. :LoveStruc:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi angel_or_devil Xem bài viết
    Chị Manly nhờ em gửi thông tin đến cả nhà

Chiều nay mình đã gặp mẹ con bé Tâm, mua cho bé 1 cái máy bay (108K), con thích lắm, con xin mấy lần rồi nhưng giờ mới có thời gian đi mua cho con gái.

Mình chuyển cho mẹ con bé số tiền 8.800K, số tiền còn thiếu thì mình sẽ bù vào tặng con.
    Em xin tổng kết topic cho đến thời điểm này như sau:

Tiền tồn: 8,862k
    Chi: 102k mua đồ chơi cho bé + 8,800k gửi mẹ bé = 8,902k
    Thiếu 40k chị Manly bù tặng con.
    Tồn topic cho đến 31/12/2009: 0đ

Cảm ơn cả nhà đã chia sẽ những khó khăn cùng mẹ con bé Tâm trong thời gian qua. Mong gia đình nhỏ của chị luôn mạnh khỏe và hạnh phúc. :LoveStruc:

@Mod: Nhờ Mod close topic dùm em :Rose: