TIN TÀI TRỢ.

Quyên góp quần áo, đồ dùng, thuốc men cho Hang Hớt và xây giếng cho Buôn Chuối

• 0 Lượt chia sẻ
  • 33.1K Lượt đọc
  • 444 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Tổng kết topic:

Tổng thu: 72,704,800 đ
    Tổng chi: 70,318,800 đ
    Tồn: 2,386,000 đ

Số tiền tồn này chị Manly sẽ chuyển xuống cho chị Phương để làm thư việc cho các bé Buôn Chuối :LoveStruc:

Link tổng kết: Topic Bun Chuối

Cảm ơn các mẹ, các bố đã đồng hành cùng dân làng BUôn Chuối trong suốt thời gian qua :Kiss:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 935 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Đã chuyển tiền cho Phương làm thư việc cho các bé Lâm Đồng :
    2.366.000+20.000 ( phí chuyển tiền)= 2.386.000 đồng

[IMG]chuyentienlamdong[/IMG]
    Mod à, em nhờ tý, Em đang cần tìm mua Chung cư bác náo có ới em độ 1 tỉ hơn tỉ kém là được. Em đã nghía Khu Bình Khánh Q2. Có mẹ nào muaở đó không, cho em tý kinh nghiệm

Sinh nhật Bo - Off CMTL WTT
    https://my.opera.com/2thangcu/blog/in...E1%BB%A7a%20Bo
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi angel_or_devil Xem bài viết
    Tổng kết topic:

Tổng thu: 72,704,800 đ
    Tổng chi: 70,318,800 đ
    Tồn: 2,386,000 đ

Số tiền tồn này chị Manly sẽ chuyển xuống cho chị Phương để làm thư việc cho các bé Buôn Chuối :LoveStruc:

Link tổng kết: Topic Buôn Chuối

Cảm ơn các mẹ, các bố đã đồng hành cùng dân làng BUôn Chuối trong suốt thời gian qua :Kiss:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹSơnMinh Xem bài viết
    Đã chuyển tiền cho Phương làm thư việc cho các bé Lâm Đồng :
    2.366.000+20.000 ( phí chuyển tiền)= 2.386.000 đồng
    Như vậy, cho đến thời điểm nayày thì số tiền tồn là 0đ cả nhà nhé :LoveStruc:
    • 84 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em muốn gửi một ít đồ cho người lớn và trẻ em Buôn Chuối, Đồ không còn mới nhưng vẫn còn dùng được và 200K, Em có thể chuyển đến nhà Chị Manly được không? Chị cho em địa chỉ nhé. Chị vui lòng nhắn tin vào số điện thoại giúp em: 0937.767272, Em ít có thời gian vào WTT lắm.
    Con là niềm tin, lẽ sống của đời mẹ :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaphuongdo77 Xem bài viết
    Em muốn gửi một ít đồ cho người lớn và trẻ em Buôn Chuối, Đồ không còn mới nhưng vẫn còn dùng được và 200K, Em có thể chuyển đến nhà Chị Manly được không? Chị cho em địa chỉ nhé. Chị vui lòng nhắn tin vào số điện thoại giúp em: 0937.767272, Em ít có thời gian vào WTT lắm.
    Chào bạn hoaphuongdo77,

Hiện tại thì topic này không còn nhận quyên góp nữa bạn àh. Vì chuyến đi thăm Buôn Chuối đã hoàn tất. Khi nào có đợt đi BC nữa thì nhóm mình sẽ kêu gọi quyên góp sau bạn nhé :LoveStruc:. Thêm vào đó, hiện nay webtretho đã thông báo đến các nhóm từ thiện là ngừng quyên góp để tổng kết cuối năm. Nên bạn đừng chuyển đến nhà chị Manly nha. Khi nào có quyên góp lại thì mình sẽ loa loa loa lên cho bạn biết nha. Cảm ơn bạn :Rose: