TIN TÀI TRỢ.

Mua sữa ủng hộ từ thiện

• 0 Lượt chia sẻ
  • 976 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 6,345 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ thân mến, dù rằng chẳng mất thời gian mấy khi các mẹ tạt qua các CH , đại lý để mua hộp sữa chua, bịch sữa tươi, hay hộp sữa bột cho bé yêu.
    Nhưng vì lý do hết sức tình người là : làm thế nào để duy trì và phát triển quỹ tình thương - nơi sẽ đóng góp dù ít dù nhiều tấm lòng thân ái, tình yêu thương của chúng mình đến các mảnh đời không may mắn, đến các em bé bất hạnh, đến những gia đình đang tuyệt vọng vì không có đủ tiền để chữa bệnh hiểm nghèo cho con....
    Và vì một lí do rất đời thường nữa là : chúng mình đều là những ông bố, bà mẹ trẻ, gánh vác trên vai bao lo toan, vất vả để đảm bảo cho cuộc sống gia đình. Với tấm lòng đồng cảm, sẵn sàng chia sẻ, giúp đỡ những khó khăn, bất hạnh của người khác, chúng mình cũng đã làm rất, rất nhiều việc để gây quỹ từ thiện như đóng góp tiền, vật dụng...Nhung ngân sách gia đình có hạn, với biết bao khoản mục chi tiêu, việc đóng góp thường xuyên sẽ là khó khăn không nhỏ mặc dù ai cũng biết : Cứu một mạng người hơn xây mười toà tháp.
    Để làm cho Quỹ từ thiện của các thành viên WTT luôn tồn tại và phát triển, có đủ khả năng giúp đỡ những hoàn cảnh hiểm nghèo, bất hạnh, bọn mình đưa ra ý kiến này, mong mọi người góp ý và ủng hộ nhiệt tình nhé :

Mua sữa ủng hộ từ thiện !

Từ bây giờ, hàng tuần sẽ có một ngày thứ 7 hoặc chủ nhật là ngày các thành viên WTT HN tổ chức bán sữa để gây quỹ từ thiện. Toàn bộ tiền chênh lệch thu được từ việc bán sữa sẽ đưa vào Quỹ CSTT.
    Thông tin chi tiết mời các bạn xem ở đây :
    https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?p=92441#post92441
    Mong các bạn ủng hộ nhiệt tình và giới thiệu cho bạn bè, người thân cùng tham gia làm từ thiện với chúng mình.
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,979 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

chị Loan ơi, sao em không click được vào cái link thế?
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 845 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Tú Hằng ơi, link đây này:

https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?p=92441#post92441

Nếu không được thì mời bạn ghé vào mục "Hội quán những tấm lòng nhân ái" nhé.
    Hãy quên đi quá khứ, không câu nệ hiện tại, tận hưởng sung sướng có được ngày hôm nay và hãy nhìn tương lai bằng con mắt lạc quan yêu đời
    Góp ngàn cơn gió ấm thành cơn bão tình thương
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,070 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Các mẹ post link không được rồi, mẹ cháu gửi lại này:

https://www.webtretho.com/forum/showt...0&page=4&pp=15
    Saving my energy.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 1,136 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, bọn mình bắt đầu chạy chương trình bán sữa lấy tiền ủng hộ từ thiện rồi, các mẹ nhiệt liệt ủng hộ nhé. Cảm ơn các bạn.
    • B&J
      Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,236 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đăng ký 01 thùng yomost vị dâu loại hộp. Con mình mỗi ngày uống 1 hộp, xem luôn hộ mình dáte xem có tiêu thụ kịp không nhé.
    Ngọc 0903215999