TIN TÀI TRỢ.

Mở rộng tấm lòng.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 31.4K Lượt đọc
  • 161 Trả lời

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi momsaphia Xem bài viết
    Chị Hương ơi, em mới cho Hoa mượn ĐT gọi lại cho chị, vì Đt của Hoa hết tiền rồi. Chị Hương khi nào rảnh, chị gọi lại hỏi Hoa thông tin nhe chị. Em chờ tin chị lắm.
    Mình đã gọi cho Hoa rồi, cám ơn bạn, Hoa sẽ cho lại địa chỉ và số đt, bạn nhắn cho mình nhé :LoveStruc:
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 349 Bài viết

• 408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Manly Xem bài viết
    Mình đã gọi cho Hoa rồi, cám ơn bạn, Hoa sẽ cho lại địa chỉ và số đt, bạn nhắn cho mình nhé :LoveStruc:
    Chị Hương ơi, Hoa đã đưa địa chỉ chính xác cho em, chị gởi vào tên ông xã của chị Nga nha chị, vì chị Nga sống ở xóm này là nhà bên chồng, chị Nga nghe nói về diễn đàn của mình mừng lắm lắm. Hoa có cho gia đình cái sim đt di động, mấy bữa nay có nói cho chị Nga mượn để nói chuyện, chờ gởi đồ về, nên em để số đt ở đây luôn.

Anh Hoàng Xuân Hội ( con ông bà Hòa)
    Chị Nguyễn Thị Nga
    Xóm Tân Đông - Xã Thạch Điền - Huyện Thạnh Hà _ Tỉnh Hà Tĩnh
    Đt: 0932190213

Một lần nữa em xin thay mặt gia đình chi Nga cám ơn các chị vô cùng, em mong sao, nhờ vào lon sữa quần áo, và những tấm lòng của mọi người, các bé gái con chị Hoa sẽ phần nào no ấm trong những ngày sắp tới.:Rose::Rose::Rose:

Em Ngọc
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Sáng nay mình đã gửi 1 thùng sữa Anpha 900gr giùm mẹ babycuite cho các bé :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 349 Bài viết

• 408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cám ơn các chị nhiều, hy vọng sau khi sinh xong em cũng sẽ tham gia từ thiện như các chị. Àh, bữa giờ em quên không nói tên các bé, ba mẹ đặt tên các bé là Quyết , Chiến, Thắng. Con gái mà đặt tên con trai không, thấy thương ghê. Cuối tuần này em cũng gởi đồ về, rồi em nhờ người chụp hình các bé gởi vào, hy vọng các bé đã khỏi bệnh.:Angel::Angel::Angel:
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Em cám ơn các chị nhiều, hy vọng sau khi sinh xong em cũng sẽ tham gia từ thiện như các chị. Àh, bữa giờ em quên không nói tên các bé, ba mẹ đặt tên các bé là Quyết , Chiến, Thắng. Con gái mà đặt tên con trai không, thấy thương ghê. Cuối tuần này em cũng gởi đồ về, rồi em nhờ người chụp hình các bé gởi vào, hy vọng các bé đã khỏi bệnh.:Angel::Angel::Angel:
    @ momsaphia : Cũng gần 1 tuần rồi, không biết sữa đã tới nhà chưa nhỉ :Smiling:
    • 349 Bài viết

• 408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em có hỏi Hoa, em ấy nói là phải hơn 10 ngày mới có giấy báo về. Em sẽ báo ngay cho các chị khi nào Chị Nga và các cháu nhận được sữa.

:Angel::Angel::Angel:
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Sáng nay chồng của N ở bưu điện gọi cho mình đã nhận được sữa, cám ơn các mẹ nhiều :LoveStruc:
    • 349 Bài viết

• 408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ?action=view&current=TuThien?action=view&current=thututhien
    • 349 Bài viết

• 408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào mọi người, em nhận được thư của chị Nga từ hôm qua, hôm nay em pót hình và thư cảm ơn của gia đình chị đến mọi người. Nhìn hình ảnh của các cháu thấy thương lắm, mấy hôm rồi em có xin thêm đồ chơi và thuốc cho các cháu, nhưng chưa nhận được hồi âm, sữa được cho, mẹ các cháu cũng cho bú từ từ sợ mau hết.

TuThien

[IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/WELLCOME/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-1.jpg[/IMG]

thututhien
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 349 Bài viết

• 408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng như gia đình chị Nga vô cùng mang ơn những tấm lòng hảo tâm của mọi người trên webtretho, vì em có con nhỏ và mang bầu sắp sinh nên em không thể đi nhiều để cùng các chị làm việc từ thiện. Tuần rồi gia đình em còn chịu 2 đại tang, bà ngoại và ông nội, nên nhận được thư chị Nga mà em không đưa lên liền được. Em hy vọng gia đình chị Nga sẽ nhận được thêm nhiều tình cảm cũng như gia đình nào có dư quần áo, đồ chơi, các vật dụng cho các bé, dù cũ hay mới, xin mọi người để lại cho em. Ít nhiều gì, em cũng rất cám ơn, vì em biết các cháu rất cần, rất cần trong cuộc sống.

Chân thành cám ơn mọi người
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,937 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

Em cũng như gia đình chị Nga vô cùng mang ơn những tấm lòng hảo tâm của mọi người trên webtretho, vì em có con nhỏ và mang bầu sắp sinh nên em không thể đi nhiều để cùng các chị làm việc từ thiện. Tuần rồi gia đình em còn chịu 2 đại tang, bà ngoại và ông nội, nên nhận được thư chị Nga mà em không đưa lên liền được. Em hy vọng gia đình chị Nga sẽ nhận được thêm nhiều tình cảm cũng như gia đình nào có dư quần áo, đồ chơi, các vật dụng cho các bé, dù cũ hay mới, xin mọi người để lại cho em. Ít nhiều gì, em cũng rất cám ơn, vì em biết các cháu rất cần, rất cần trong cuộc sống.

Chia buồn với gia đình em.
    Cảm ơn em đã post hình và thư của nhà chị Nga.
    Khi nào hết sữa báo nhé, chị sẽ gởi thêm cho các bé :LoveStruc::Rose:
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

share cùng chị, chị nhé :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Chia sẻ cùng bạn :Rose:

Em muabanperfum mới tặng chai nước hoa đấu giá, mình sẽ đấu giá để mua sách vở năm học mới con con lớn chị Nga nhé, mong bà con ủng hộ :Kiss:
    • 349 Bài viết

• 408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các chị ơi, hihhiixhix, Hoa mới nói với em, các bé lâu quá không có sữa bú, đến khi có sữa thì các bé bú sao thành bị tiêu chảy đến nay chưa hết. Hix, phải làm sao bây giờ các chị?:Sad::Sad::Sad::Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,937 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

Các chị ơi, hihhiixhix, Hoa mới nói với em, các bé lâu quá không có sữa bú, đến khi có sữa thì các bé bú sao thành bị tiêu chảy đến nay chưa hết. Hix, phải làm sao bây giờ các chị?:Sad::Sad::Sad::Sad:
    :Worried:...em hỏi Hoa có nhúng nước sôi bình sữa cho các con không, có pha đúng liều lượng ko? :Worried:
    • 349 Bài viết

• 408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạ có chị, tại vì lâu không được bú sữa nên ruột các bé không quen, toàn cho uống nước cơm.. hxihix
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Không sao đâu em, em nói mẹ bé ra ngoài mua thuốc cầm cho bé, cho bé uống từ từ, con mình khi nhỏ mỗi lần đổi sữa cũng thế nhưng sau đó lại ổn định :Rose:
    • 349 Bài viết

• 408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sáng nay mẹ các bé gọi vào cho hay các bé hết bị bệnh rồi chị ơi, em cũng mừng lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Nhận 500K của mẹ Thiên Bình :LoveStruc:
    • 181
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 185 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Sáng nay mẹ các bé gọi vào cho hay các bé hết bị bệnh rồi chị ơi, em cũng mừng lắm.
    Mình gọi cho Momsaphia mà không thấy bát máy, mình có soạn 2 bịch đồ cũ, cho các bé nhỏ, không biết buổi trưa tầm 12g trở đi mang đồ đến nhà bẹn có được không?
    ... Vượt qua những khó khăn
    Cùng nhau ta sẻ chia
    Mang tình yêu đến cho mọi người...
    :LoveStruc:

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9