TIN TÀI TRỢ.

MB: 9g30' Tbảy 17.05- Suất ăn Viện Bỏng-Niềm vui cuối tuần lần 5 -Hãy cùng tham gia

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.3K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,730 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Xin lỗi cả nhà vì em lỡ hẹn. Không phải là em bận bịu gì cho cam. Mà là do thấy đường xa (đầu này đi đến đầu kia của Hà Nội), em quyết định đi xe buýt thay vì đi xe máy. Chẳng mấy khi đi xe buýt, em ra bến và tự lần tìm đường đi. Qua 2 lần xe mà thế nào lại có đứa nó hướng dẫn em đi xe 22 tiến thẳng về Gia lâm.
    Trời ơi, lúc đó đã là 9h30 rồi, oải quá, em bắt 1 lần xe buýt nữa, 1 lần xe ôm nữa, để về được đến công ty anh xã, để đợi một lần xe nữa về nhà.
    Phuùuuu.
    Nên đành lỗi hẹn với các bác, hẹn lần sau vậy.:Sad: :rolleyes:
    Nhà thám hiểm Sóc đợt 4 đây ạ https://www.webtretho.com/forum/f1612/ma-so-370-id-nhim-ma-742600/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,704 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Huuhuhuhu. Mọi người ơi, hôm nay nhìn những em bé bị bỏng thương ghê gớm, mình mà bị vậy chắc mình đau muốn chết, khổ thân các con còn bé quá. Có cháu bị điện cao thế giật nhìn thương vô cùng. Tất cả chỉ do sự bất cẩn và lãng trách của người lớn để mang lại sự đau đớn cho các con. Các mẹ và gia đình luôn đề cao cảnh giác các chị nhé. Em xin nợ hình tối nay em post
    Yêu là biết vượt qua. Yêu là biết hi sinh cho nhau. Yêu là biết bỏ qua quá khứ. Yêu là cùng nhìn về 1 tương lai tươi sáng. Nhớ lắm ánh mắt, giọng nói, nụ cười của anh. ( Lộc Vừng - Ku Anh ) :Laughing::Laughing::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
    • 323 Bài viết

• 532 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Loan kiem tra ho minh chuyen 100K tu TK 0011000701596 nhé. Mình đã nhắn tin diện thoại rồi nhưng không thấy trả lời
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,418 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Báo cáo cả nhà, hôm qua về có nhiều việc phải làm quá nên tối không post bài lên được. Em xin sơ qua một chút về buổi phát cơm hôm qua để các bác nắm được nhé. Quân số tham gia của chúng ta hôm qua khá đông đảo nên phát rất nhanh (có T&G, thutrang79, binhminh73, chipbebong, Hiếu em chị binhminh73, lộcvung, sim 2007, bạn Minh bên VTC1,bạn Ngọc bạn học của em...còn nữa nhưng xin lỗi mọi người vì chưa kịp nhớ hết nick), toàn anh chị em nhà mình thôi không có y tá giúp như mọi khi vì ngày thứ 7 các anh chị ấy nghỉ nhiều. Chỉ có ở tầng 6 có một chị rất nhiệt tình đi theo giúp nhắc nhở bệnh nhân thu hộp ngay cho tiện. Tổng số 195 xuất cơm đã được phát hết tới từng bệnh nhân, mặc dù có thiếu một số xuất nhưng đã được bổ sung ngay bằng cách hỏi các bệnh nhân ít khó khăn hơn và họ không có nhu cầu nên anh chị em nhà mình cân đối và phát đều cho những chỗ bị thiếu. Bánh kẹo cũng đã phát cho các cháu nhỏ bao gồm bánh kẹo của Khai Tâm, các gói quà ủng hộ từ đợt đi Ba Vì vừa rồi, và em cũng bổ sung một ít đề phòng thiếu nhưng cũng chưa sử dụng hết.

Nhìn chung là buổi phát cơm hôm qua thành công tốt đẹp, nhiều bệnh nhân có nhận xuất cơm, rất vui vẻ mở ra ngay và có ý kiến là cơm rất ngon và ngon hơn cơm của bệnh viện. Thành phần món ăn thì như trong ảnh dưới đây, em post lên cho các bác xem ạ. Hôm qua mải đi chia cơm nên không chụp được mấy cái ảnh, đây là toàn bộ ảnh em có được trong máy của em.

IMG_0394

IMG_0393

IMG_0398
    Take a rest :Battin ey:!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 461 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Đầu cầu Mecunlinh nhận của mẹ Bill_minh_an 200k ủng hộ suất ăn viện Bỏng. Cảm ơn 2VC đã rất nhiệt tình:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 6,345 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin lỗi mọi người giờ mới vào vì mình đi vắng từ 14 đến hôm nay mới về nên nhiều vấn đề chậm trễ để mọi ng phải chờ lâu.

Ngày 15.05 nhận từ TK....596 số tiền 100K của binhminh73
    Ngày 16.05 nhận từ TK...489 số tiền 100K của NHIMA
    Ngày 17.05 nhận số tiền 200K của Bill_minh_an (qua Hà cunlinh)

Tổng kết đến ngày hôm nay 20.05 là 4884K
    Chi ngày 17.05 là: 12K/1 suất x 195 suất = 2340K
    Số tiền chuyển lần thứ 6 là: 2544K

Số bánh kẹo vẫn dư nên lần này ko có số chi.

Xin cảm ơn tất cả các bố, các mẹ đã tham gia phát suất ăn viện Bỏng. Xin hẹn mọi người trong lần thứ 6 vào thứ bảy ngày 31.05 kết hợp phát quà 1.6 cho các bệnh nhân nhi. Mong mọi người cố gắng thu xếp thời gian tham gia cùng vì thực sự rất rất thiếu nhân lực. Tiêu chí của chúng mình luôn là tận tay, tận nơi nên rất cần nhân lực .
    Xin cảm ơn:LoveStruc: :LoveStruc: . Mọi góp ý, thắc mắc xin hãy gọi LoanNP 0913569988
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 358 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Chị Loan ơi em xin ủng hộ 100K cho đợt phát suất ăn tại Viện Bỏng cuối tháng 5 này trên tổng số 300K em vừa chuyển vào TK của chị. Số TK của em là 001…368062 (tên Huyền). Em cám ơn chị nhiều ah!
    Cả nhà ta cùng yêu thương nhau!!! La là lá...

• 196 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AL&ML Xem bài viết
    Xin lỗi mọi người giờ mới vào vì mình đi vắng từ 14 đến hôm nay mới về nên nhiều vấn đề chậm trễ để mọi ng phải chờ lâu.

Ngày 15.05 nhận từ TK....596 số tiền 100K của binhminh73
    Ngày 16.05 nhận từ TK...489 số tiền 100K của NHIMA
    Ngày 17.05 nhận số tiền 200K của Bill_minh_an (qua Hà cunlinh)

Tổng kết đến ngày hôm nay 20.05 là 4884K
    Chi ngày 17.05 là: 12K/1 suất x 195 suất = 2340K
    Số tiền chuyển lần thứ 6 là: 2544K

Số bánh kẹo vẫn dư nên lần này ko có số chi.

Xin cảm ơn tất cả các bố, các mẹ đã tham gia phát suất ăn viện Bỏng. Xin hẹn mọi người trong lần thứ 6 vào thứ bảy ngày 31.05 kết hợp phát quà 1.6 cho các bệnh nhân nhi. Mong mọi người cố gắng thu xếp thời gian tham gia cùng vì thực sự rất rất thiếu nhân lực. Tiêu chí của chúng mình luôn là tận tay, tận nơi nên rất cần nhân lực .
    Xin cảm ơn:LoveStruc: :LoveStruc: . Mọi góp ý, thắc mắc xin hãy gọi LoanNP 0913569988
    Nhà cháu xin lỗi vì ko tham dự được hôm xuống viện Bỏng (đã trình bày lí do với mẹ cunlinh). Nếu 31.5 bố cháu ko có việc gì bận xin các bác tham gia với nhé. bố cháu có năng khiếu MC và dạy năng khiếu ở các trường mầm non đấy ạ (tranh thủ khoe chồng 1 tí :Silly: )
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 6,345 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngày 21.05 nhận từ TK...062 số tiền 100K của meminhmin
    Ngày 23.05 nhận từ TK..Huong số tiền 100K của thuhuong(100K chuyển quà Tết )
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2