TIN TÀI TRỢ.

Hãy góp phần giúp 1000 bé có thêm niềm vui ngày trung thu 2009

• 0 Lượt chia sẻ
  • 51.9K Lượt đọc
  • 806 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,937 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BABY CHÀ BÔNG Xem bài viết
    Chị MANLY yêu ới ời,em ko thuộc nhóm nào trong thành phần được tham gia phát quà,vậy nhưng em muốn bon chen đi được ko chị?Hì hì.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi boy and girl Xem bài viết
    Chị cũng muốn hỏi giống như em BBCB đó Manly ui,:Thinking::Thinking::Thinking:.
    Hai bà này là thành viên Hội độc thân SG mừ ta :Thinking::Laughing:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6,970 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Em phụ làm bánh ngày chủ nhật ngày 27/9 nhé chị.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lần trước em cũng có tham gia làm bánh, vui lắm, năm nay em sẽ sắp xếp tham gia tiếp. Có thể em sẽ tham gia phát bánh cho trẻ em nghèo xã BHH A nữa ạ.
    Chiều em sẽ chuyển cho chị Hương 300K ủng hộ các bé, số TK của em ...4463.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6,970 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babycutie Xem bài viết
    Hai bà này là thành viên Hội độc thân mừ ta :Thinking::Laughing:
    Có Iem trong hội độc thân thứ thiệt nè. Iem tham gia làm bánh ngày 27/9 nhé.
    • 2,066 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

chị iu, em tham gia làm bánh buổi trưa thứ 7 (26/9) đến tối , nếu tranh thủ được chủ nhật em chạy qua, còn phát quà tại phường Bình Hưng Hòa lúc 6h30 ngày (2/10) .
    chi nè, 500k thì mua được nhiêu cái lồng đèn vậy chị? Có mẹ nào ủng hộ lồng đèn không? nhào vô nhào vô? huy động quyên góp lồng đèn em hỗ trợ chị Hương ?
    @BBC : chị bày em pót hính í
    • 2,940 Bài viết

• 3,014 Được cảm ơn

Hai bà này là thành viên Hội độc thân mừ ta :Thinking::Laughing:
    Hừ,bà này canh me trù ẻo hả?Đáng lẽ bon chen phụ làm bánh nữa nhưng ngồi dưới đất lâu bị cấn bụng khó thở nên em ko dám.Chứ ko em đky đi để rình thể nào cũng có bà ăn vụng thôi(ai dzay ta?:RollingEy::RollingEy::RollingEy.
    NÓI lời hay ý đẹp
    KHÔNG tẩy chay nhãn hàng
    VỚI tinh thần đoàn kết
    HÀ tất phải hoang mang
    :https://www.webtretho.com/forum/f22/h.../#post33393940
    • 2,066 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

[QUOTE=Mecusing;8135306]Có Iem trong hội độc thân thứ thiệt nè. Iem tham gia làm bánh ngày 27/9 nhé.
    đồng chí này cũng là đồng hương mình đó chị Thư, vì em bon chen tham gia ở hội đồng hương nữa nên biết mà chưa gặp mặt, hihihi
    • 2,940 Bài viết

• 3,014 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecusing Xem bài viết
    Có Iem trong hội độc thân thứ thiệt nè. Iem tham gia làm bánh ngày 27/9 nhé.
    Yêu cầu mọi người đừng cho đồng chí này tham gia.Đồng chí này mà tham gia thì sluong bánh sẽ giảm đi 1 cách đáng ngờ đó.
    NÓI lời hay ý đẹp
    KHÔNG tẩy chay nhãn hàng
    VỚI tinh thần đoàn kết
    HÀ tất phải hoang mang
    • 2,940 Bài viết

• 3,014 Được cảm ơn

Àh quên mải 8 nhiều chuyện ko nhớ.Em ủng hộ 200kg đường nhé.
    NÓI lời hay ý đẹp
    KHÔNG tẩy chay nhãn hàng
    VỚI tinh thần đoàn kết
    HÀ tất phải hoang mang
    • 576 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi vui quá, lại một mùa trung thu nữa đến rồi , nhờ tình thương các mẹ mà những em bé có hoàn cảnh khó khăn năm nay cũng sẽ được đón một cái tết trung thu đầy ấm áp và vui vẻ. :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Em là mê nhất cái vụ làm bánh và thử bánh ý, nghĩ đến đã thấy vui làm sao . Em xin đăng ký chân phụ làm bánh thứ 7( vì trốn làm dễ hơn trốn nhà :Laughing và phát quà cho các bé ở Nhi Đồng chị nhé.

Em xin góp cho chủ tiệm bánh 500K , sẽ chuyển khoản sớm cho chị yêu.

Ngôi nhà của những trái tim yêu thương:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    https://www.webtretho.com/forum/f357/

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,937 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_nam1205 Xem bài viết
    chị iu, em tham gia làm bánh buổi trưa thứ 7 (26/9) đến tối , nếu tranh thủ được chủ nhật em chạy qua, còn phát quà tại phường Bình Hưng Hòa lúc 6h30 ngày (2/10) .
    chi nè, 500k thì mua được nhiêu cái lồng đèn vậy chị? Có mẹ nào ủng hộ lồng đèn không? nhào vô nhào vô? huy động quyên góp lồng đèn em hỗ trợ chị Hương ?
    Post hình nhanh nhất là em vào đây

http://upnhanh.sieuthinhanh.com/
    Xong chọn hình bằng Browse, -> Upload (có thể thêm hình up 1 lần nhiều hình)
    Sau khi upload xong, em click vào add "Nhúng vào forum", copy nguyên địa chỉ link hình lên bài post là được.
    Thực hành đi để cô giáo chấm điểm nào :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,937 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

@BBCB: Độc thân online cũng được mà kưng :Laughing: (coi chừng xã lảng vảng trên này thì chết :RollingEy
    @MCS: tham gia mà không duoc dành trách nhiệm nếm bánh của chị nha :Laughing:
    • 2,940 Bài viết

• 3,014 Được cảm ơn

@BBCB: Độc thân online cũng được mà kưng :Laughing: (coi chừng xã lảng vảng trên này thì chết :RollingEy
    @MCS: tham gia mà không duoc dành trách nhiệm nếm bánh của chị nha :Laughing:
    Biết ngay mà...Em mà ko bầu thì còn lâu mới đến chị,chị BA BI CU TÍ Ẹ.
    NÓI lời hay ý đẹp
    KHÔNG tẩy chay nhãn hàng
    VỚI tinh thần đoàn kết
    HÀ tất phải hoang mang
    • 2,420 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Em chào các Anh Chị , :Smiling:

Em có đọc nhiều bài viết và biết được Hội Chung Một Tấm Lòng với các Mẹ là những người có tấm lòng thiện, luôn chia sẻ với cộng đồng qua những chuyến thăm viếng, hổ trợ những người có hoàn cảnh bất hạnh, những người già, trẻ mồ côi, khuyết tật, . . . Những việc làm của các Anh Chị thật đáng được trân trọng góp phần mang lại niềm vui, nụ cười, xoa dịu nổi đau và chắp cánh niềm tin, ước mơ của những người kém may mắn đó.:LoveStruc::LoveStruc:

Và lần này, Hội Độc Thân Sài Gòn chúng em rất vui mừng được cùng với các Anh Chị trong Nhóm Chung Một Tấm Lòng tổ chức chương trình Trung Thu cho các trẻ em nghèo, mồ côi, khuyết tật tại Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân.:Smiling:

Các bạn trong Hội đang náo nức chờ đến ngày tham gia phụ làm bánh , tham gia phát quà cho các bé ở BV Nhi Đồng cũng như tổ chức chương trình cho các bé ở xóm lao động nghèo.

Em sẽ thông báo để các bạn ấy cùng đăng ký tham gia và xin được trân trọng gửi lời cám ơn đến tất cả các Anh Chị Nhóm CMTL, các nhà hảo tâm cũng như các Anh Chị có tấm lòng thiện đã tạo cơ hội để em và các bạn được làm những việc có ích, được chia sẻ để cảm nhận được niềm vui, niềm hạnh phúc bình dị này. :553::553::553::553::553:

:Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_nam1205 Xem bài viết
    Lồng đèn đang hỏi đặt thì người ta nói giá sỉ lồng đèn thú lớn giá 4.6K/ cái, lồng đền thú nhỏ là 2.6K. Mọi năm mình mua lồng đền thú nhỏ nhưng năm nay tùy vào kinh phí, nếu được thì 2 loại, viện Nhi thì thú nhỏ, tại Bình Hưng Hòa thì thú lớn :LoveStruc:
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    • 2,066 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Manly Xem bài viết
    Lồng đèn đang hỏi đặt thì người ta nói giá sỉ lồng đèn thú lớn giá 4.6K/ cái, lồng đền thú nhỏ là 2.6K. Mọi năm mình mua lồng đền thú nhỏ nhưng năm nay tùy vào kinh phí, nếu được thì 2 loại, viện Nhi thì thú nhỏ, tại Bình Hưng Hòa thì thú lớn :LoveStruc:
    ok chi, em đăng ký tặng 200 lồng đèn nhỏ nhé, vậy là còn 800 cái lồng đèn nữa, :Crying:, mọi người ơi ủng hộ cho đủ nhé
    • 476 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

EM góp 1000k nhé:
    mọi người làm bánh xong call iem xuống thử bánh dùm cho he...:Silly::Silly:
    60aA :Kiss::Kiss::Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,937 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuankhuong2010 Xem bài viết
    Em chào các Anh Chị , :Smiling:

Em có đọc nhiều bài viết và biết được Hội Chung Một Tấm Lòng với các Mẹ là những người có tấm lòng thiện, luôn chia sẻ với cộng đồng qua những chuyến thăm viếng, hổ trợ những người có hoàn cảnh bất hạnh, những người già, trẻ mồ côi, khuyết tật, . . . Những việc làm của các Anh Chị thật đáng được trân trọng góp phần mang lại niềm vui, nụ cười, xoa dịu nổi đau và chắp cánh niềm tin, ước mơ của những người kém may mắn đó.:LoveStruc::LoveStruc:

Và lần này, Hội Độc Thân Sài Gòn chúng em rất vui mừng được cùng với các Anh Chị trong Nhóm Chung Một Tấm Lòng tổ chức chương trình Trung Thu cho các trẻ em nghèo, mồ côi, khuyết tật tại Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân.:Smiling:

Các bạn trong Hội đang náo nức chờ đến ngày tham gia phụ làm bánh , tham gia phát quà cho các bé ở BV Nhi Đồng cũng như tổ chức chương trình cho các bé ở xóm lao động nghèo.

Em sẽ thông báo để các bạn ấy cùng đăng ký tham gia và xin được trân trọng gửi lời cám ơn đến tất cả các Anh Chị Nhóm CMTL, các nhà hảo tâm cũng như các Anh Chị có tấm lòng thiện đã tạo cơ hội để em và các bạn được làm những việc có ích, được chia sẻ để cảm nhận được niềm vui, niềm hạnh phúc bình dị này. :553::553::553::553::553:

:Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc:
    :Rose::Rose::Rose: Angel or Devil, Ken..., Kenchan, bé bỏng,vv...nhà mình có phải là thành viên Hội độc thân hông ta? :Silly:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,937 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bé Cún yêu Xem bài viết
    EM góp 1000k nhé:
    mọi người làm bánh xong call iem xuống thử bánh dùm cho he...:Silly::Silly:
    • 2,066 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

sieuthiNHANH2009082623735odhlmwvinw833256,
    cô giáo kiểm tra ok chưa nhé, được mấy điểm vậy?