TIN TÀI TRỢ.

Giúp sữa cho bé Thành bị bại não

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.1K Lượt đọc
  • 186 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 546 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

@ Hương ơi chị nhận của mẹ Junny (Thủy) 500k gởi cho các bé NĐ2. chị sẽ chuyển đến em nhe.
    Cảm ơn mẹ Junny nhiều lắm.
    IMG_up
    Ba mẹ yêu Jerry nhất trên đời :Rose: :Rose: :Rose:

Hình của Jerry: https://jerryluong.tk/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 769 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Chị Manly... sao e ko thấy mẹ Sơn Minh cho e địa chỉ?!:Sad: Mà em cũng loay hoay với bé nhà em nên cũng lúc nhớ lúc quên, hễ chia thấy j là em lại chờ... Hư quá!
    Thôi, chị cho em địa chỉ nào cũng đc để e gửi ít sữa cho các bé vì Giáng Sinh cũng sắp đến rồi! Chung tay cùng các mẹ nữa chứ!:Battin ey::Battin ey:
    CEEep7
    Z01Gp7

yjc47frgg
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi F_Mommy Xem bài viết
    Chị Manly... sao e ko thấy mẹ Sơn Minh cho e địa chỉ?!:Sad: Mà em cũng loay hoay với bé nhà em nên cũng lúc nhớ lúc quên, hễ chia thấy j là em lại chờ... Hư quá!
    Thôi, chị cho em địa chỉ nào cũng đc để e gửi ít sữa cho các bé vì Giáng Sinh cũng sắp đến rồi! Chung tay cùng các mẹ nữa chứ!:Battin ey::Battin ey:
    Cám ơn em, đây là địa chỉ nhà chị:
    27 Yên Thế, Phường 2 Tân Bình

Do bé Thành được Tỉnh cho vào TT VLTL nên Sen phải nghỉ làm vào trông con không có lên thành phố được, Sen xin sữa cho bé Thành tháng 12 luôn. Mình mua 4 hộp * 125 = 500K
    DSC07627

Topic này thực chất cũng là không đúng luật vì theo quy định WTT thì chỉ có giúp từng trường hợp một, nhưng do các mẹ vào thăm các bé trong bệnh viện đang theo dõi thì thương các bé khác cùng phòng thì cứ gửi mình tiền để mua sữa, quà cho các bé khác.

Mình để tồn tại thế này là cũng sai, mình xin lỗi Mod và các thành viên, mình xin Mod đổi tên topic thành giúp sữa cho bé Thành bại não nhé :Rose: vì hiện giờ những bé nhóm giúp đã về quê

Tổng kết thu chi đến 28.11:
    http://spreadsheets.google.com/pub?k...wQ&output=html

Nếu có gì sơ xót mong các mẹ báo giùm nhé, cám ơn cả nhà nhiều :LoveStruc:
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 769 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Em xin lỗi chị Manly! Suốt tháng rồi em lu bu quá + máy tính em bị hư, chị gửi đc mà em có hay biết j!:Sad:
    Chắc em sẽ thu xếp gửi cho bé vào dịp năm mới vậy!:Smiling:
    Em cám ơn chị nhiều!
    CEEep7
    Z01Gp7

yjc47frgg
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Tổng kết topic:

Tổng thu: 67,987,000 đ
    Tổng chi: 56,691,300 đ
    Tồn: 11,295,700đ

Link tổng kết:Topic cc be ND
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Em chuyển lời chị Manly:

Hôm nay mẹ bé Thành (Sen) lên nhà mình, bé Thành đã được bv Chợ Rẫy nhận mổ khi có đoàn nước ngoài sang vào tháng 1, chắc đầu tuần sau là bé lên bệnh viện. Mình gửi bé 5 hộp sữa (300k) và 11.300K

Cám ơn cả nhà đã giúp các bé

Mẹ bé Thành cũng gửi lời mẹ bé Anh cám ơn các mẹ, con đã biết đi chập chững, đã nói vài từ, mừng quá

DSC08111

DSC08114

DSC08113
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi angel_or_devil Xem bài viết
    Tổng kết topic:

Tổng thu: 67,987,000 đ
    Tổng chi: 56,691,300 đ
    Tồn: 11,295,700đ

Link tổng kết:Topic cc be ND
    Trích dẫn Nguyên văn bởi angel_or_devil Xem bài viết
    Em chuyển lời chị Manly:

Hôm nay mẹ bé Thành (Sen) lên nhà mình, bé Thành đã được bv Chợ Rẫy nhận mổ khi có đoàn nước ngoài sang vào tháng 1, chắc đầu tuần sau là bé lên bệnh viện. Mình gửi bé 5 hộp sữa (300k) và 11.300K

Cám ơn cả nhà đã giúp các bé

Mẹ bé Thành cũng gửi lời mẹ bé Anh cám ơn các mẹ, con đã biết đi chập chững, đã nói vài từ, mừng quá
    Tồn theo tổng kết: 11,295,700đ
    Chị Manly gửi mẹ bé: 11,300,000đ ( số tiền con thiếu chị Hương bù thêm tặng bé )
    => Tồn: 0đ
    @Mod: NHờ Mod tạm thời close topic này giúp em nhé :Rose: