TIN TÀI TRỢ.

Điều ước của những trẻ suy thận - Có ai tham gia lì xì cho các em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.18K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 242 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Không biết các anh chị đã xem qua bài báo này chưa?

http://www.tuoitre.com.vn/Tianyon/In...2&ChannelID=12

Em tính ghé qua lì xì cho các em ở đây trước Tết, chắc trong tuần này. Nhưng đi một mình cũng ngại, chưa biết vào Nhi Đồng 1 gặp ai, hỏi ai. Có chị nào đi cùng hay có thông tin gì thì chỉ em với. Hoặc có ở đâu đã có chương trình giúp đỡ các em này thì cho em tham gia cùng. Em cám ơn ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 779 Bài viết

• 937 Được cảm ơn

Chị bao giờ thì chị đi vậy,đọc bài báo mà xúc động quá,thương quá,em đang ở xa nên k thể cùng đi,em muốn tham gia lì xì cho các bé,chị hoặc các mẹ có thể giúp em nhận tiền k?nếu đc cho em số tk nha.Em nghĩ nhiều mẹ sẽ ủng hộ topic này của chị,bởi vì các mẹ WTT của HQ rất tuyệt vời.
    Đôi khi người ta khóc không phải vì yếu đuối mà vì người ta đã phải mạnh mẽ trong một thời gian quá dài ♥
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,203 Bài viết

• 595 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu các bạn đi được thì cho mình đóng góp ít tiền với nha. Hay là một bạn đứng ra nhận tiền rồi đem tới bệnh viện được không?

Mình bận nhiều việc không đi được nen mong co ai di de minh goi.

Cam on cac ban!

Mebejimmy ( 0903704929 )
    • 2,420 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoconbusu Xem bài viết
    Không biết các anh chị đã xem qua bài báo này chưa?

http://www.tuoitre.com.vn/Tianyon/In...2&ChannelID=12

Em tính ghé qua lì xì cho các em ở đây trước Tết, chắc trong tuần này. Nhưng đi một mình cũng ngại, chưa biết vào Nhi Đồng 1 gặp ai, hỏi ai. Có chị nào đi cùng hay có thông tin gì thì chỉ em với. Hoặc có ở đâu đã có chương trình giúp đỡ các em này thì cho em tham gia cùng. Em cám ơn ạ.
    Mình biết Chị Bình làm ở BV Nhi Đồng. Chị ấy cũng hay làm việc từ thiện. Bạn thử liên lạc với Chị ấy xem sao. Nếu thu xếp được mình cũng muốn tham gia. :LoveStruc:. Tặng bạn những đóa hoa tươi thắm vì tấm lòng nhân ái. :Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose:

:LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,203 Bài viết

• 595 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuankhuong2010 Xem bài viết
    Mình biết Chị Bình làm ở BV Nhi Đồng. Chị ấy cũng hay làm việc từ thiện. Bạn thử liên lạc với Chị ấy xem sao. Nếu thu xếp được mình cũng muốn tham gia. :LoveStruc:. Tặng bạn những đóa hoa tươi thắm vì tấm lòng nhân ái. :Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose:

Nế>:LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose:</div>
    </p>
    Nếu Thuận Khương đi được thì cho chị gởi bao lì xì cho các em nha! Thanks!Mebejimmy ( 0903704929 )
    • 242 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebejimmy Xem bài viết
    </p>
    Nếu Thuận Khương đi được thì cho chị gởi bao lì xì cho các em nha! Thanks!Mebejimmy ( 0903704929 )
    Sorry các chị, hôm qua em kiếm lại cái topic này mà không thấy.

Chắc T6 này em đi, gấp rút quá rồi, chắc không hẹn mọi người được. Hẹn lần sau vậy. Chị Thuận Khương ơi, em muốn liên lạc với chị Bình thì liên lạc bằng cách nào chị. Cám ơn chị nhiều.

CHúc các chị Tết vui vẻ!
    • 2,420 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Sorry các chị, hôm qua em kiếm lại cái topic này mà không thấy.

Chắc T6 này em đi, gấp rút quá rồi, chắc không hẹn mọi người được. Hẹn lần sau vậy. Chị Thuận Khương ơi, em muốn liên lạc với chị Bình thì liên lạc bằng cách nào chị. Cám ơn chị nhiều.

CHúc các chị Tết vui vẻ!
    Mình có pm cho bạn số điện thoại của Chị Bình rồi. Mai bạn đi lúc nào ? Sáng mình cũng có đi đến Chùa Tiên Phước 2 để tặng quà cho các bé mồ côi được các Sư nuôi dưỡng ở đậy.

Nếu bạn đi buổi chiều thì mình sẽ cùng tham gia và rủ thêm các bạn khác nữa. Có thể cho mình xin số điện thoại của bạn được không ?

• 2,420 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebejimmy Xem bài viết
    </p>
    Em cám ơn Chị nhiều. Sáng mai em cũng có đi thăm và tặng quà cho các bé mồ côi ở Chùa Tiên Phước 2. Nếu heoconbusu đi buổi chiều thì em mới tham gia được.

Rất cám ơn tấm lòng nhân hậu của Chị, luôn chia sẻ với các em. Tặng Chị nè :Rose::Rose::Rose: :Rose: :Rose:

• 242 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình có pm cho bạn rồi đó.

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuankhuong2010 Xem bài viết
    Em cám ơn Chị nhiều. Sáng mai em cũng có đi thăm và tặng quà cho các bé mồ côi ở Chùa Tiên Phước 2. Nếu heoconbusu đi buổi chiều thì em mới tham gia được.

Rất cám ơn tấm lòng nhân hậu của Chị, luôn chia sẻ với các em. Tặng Chị nè :Rose::Rose::Rose: :Rose: :Rose:

• 2,420 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Mình có pm cho bạn rồi đó.
    Sáng nay 24/01/2009, mình nhận được 200k của mebejimmy + 200k của Chị Khánh Linh (bạn mebejimmy) + 200k của matnauSg (HĐT SG) gửi lì xì cho các bé ở BV Nhi Đồng 2.:Applause::Applause::Applause:

Vậy là chiều nay 15h mình sẽ cùng với heoconbusu + bemapSg + huongnguyen78us đến thăm và lì xì cho các bé bệnh nặng có hoàn cảnh khó khăn phải đón Tết trong bệnh viện Nhi Đồng 2. :LoveStruc:

Các bạn nào thích và thu xếp được thời gian thì cùng tham gia để cùng chia sẻ với các em bất hạnh khi những ngày Tết đến gần, các bạn nhé. (Có thể liên lạc với mình : 0903 331 884) :Smiling:

Chúc cả nhà mình và gia đình đón một năm nhiều sức khỏe, luôn vui và hạnh phúc. :LoveStruc:

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)