Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Công bố kết quả cuộc thi thiết kế thiệp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.78K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Administrator
    • 17 năm
    • 23,238 Bài viết

• 10,468 Được cảm ơn

Lời đầu tiên xin được dành để chúc mừng đến 27 "thí sinh" với 27 tác phẩm dự thi lung linh sắc màu và chứa đựng biết bao công sức, tình cảm của các bạn dành cho WTT.

Mời tất cả các thành viên một lần nữa chiêm ngưỡng các tác phẩm dự thi ở đây, trong đó có thêm 2 tác phẩm Admin bổ sung vào (2 bài này chỉ gởi đến văn phòng WTT chứ không post lên tham dự bình chọn online).
    Admin cũng xin xác nhận đã nhận bài dự thi gởi đến văn phòng từ các thành viên sau đây: Cốc Cốc Cốc, Tuyennhabe, Hanjun8603, phuonganh74, beVuPhong, threebluestars, Nuna_2008.

Sau đây là phần công bố các tác phẩm đoạt giải:

01 Giải Nhất: trị giá 1 triệu đồng (gồm kỷ niệm chương và quà) dành cho bài dự thi số 25 của thành viên ndtk
    BDT25

01 Giải Nhì: trị giá 500 ngàn đồng (gồm kỷ niệm chương và quà) dành cho bài dự thi số 27 của thành viên Cốc Cốc Cốc
    wtt1
    CCC1

02 Giải Ba: trị giá 300 ngàn (gồm kỷ niệm chương và quà) dành cho bài dự thi số 9 của thành viên phuonganh74 (thiệp điện tử)
    BDT9

và bài dự thi số 18 của thành viên Nuna_2008
    BDT18

01 Giải phụ dành cho thí sinh nhỏ tuổi nhất trị giá 300 ngàn (gồm kỷ niệm chương và quà) cho bài dự thi số 8 của con gái thành viên threebluestars
    BDT8

01 Giải phụ về ý tưởng trị giá 300 ngàn (gồm kỷ niệm chương và quà) dành cho bài dự thi số 22 của thành viên 81vantreranh
    BDT22

01 Giải thành viên bình chọn nhiều nhất trị giá 500 ngàn (gồm kỷ niệm chương và quà) dành cho bài dự thi số 12 và 13 của thành viên beVuPhong
    BDT12-13

và 21 phần quà dành cho 21 thí sinh còn lại. Tất cả các thành viên tham dự cuộc thi thiệp vui lòng cung cấp tên, địa chỉ, số điện thoại vào tin nhắn/email của Admin để WTT gởi quà và giải thưởng đến các bạn nhé.

Cảm ơn tất cả các thí sinh và thành viên đã quan tâm, bình chọn cho các tác phẩm. Xin chúc mừng tất cả các bạn!

Thân mến,
    Admin
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,382 Bài viết

• 3,040 Được cảm ơn

Thật hạnh phúc là tấm thiệp của con gái làm đã được giải. Chắc con sẽ hạnh phúc lắm lắm cho mà xem. Lúc này con đi học rồi, mẹ con thay mặt con gửi đến BTC cũng như các bác, các cô, các chú đã cổ vũ cho tấm thiệp của con làm nhé.

Nhưng Admin ghi tên nick của mẹ con bị thừa chữ "The" rồi :Smiling:.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,889 Bài viết

• 2,692 Được cảm ơn

Chúc mừng tất cả các bài đoạt giải nhé
    Thời gian bay vèo như một cái chớp mắt, mở mắt ra đã thấy hết ngày rồi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 400 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng bé con của mẹ Threebluestars nhé. Chúc mừng mẹ bé đoạt giải bên cuộc thi trắc nghiệm luôn nhé.
    Blog của mẹ và Jun đây
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,382 Bài viết

• 3,040 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cujunquay Xem bài viết
    Chúc mừng bé con của mẹ Threebluestars nhé. Chúc mừng mẹ bé đoạt giải bên cuộc thi trắc nghiệm luôn nhé.
    Cảm ơn mẹ nó nhé. Mình cũng chúc mẹ nó đã đoạt giải nhất cuộc thi trắc nghiệm nhé.
    • 2,877 Bài viết

• 5,026 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng mẹ 3sao nhé. Con gái giỏi thật đấy
    • 19,210 Bài viết

• 4,828 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà chị 3 sao mẹ giỏi con giỏi, giành giải thưởng ở cả 2 cuộc thi của WTT trong dịp này.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 550 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Phải nói rằng những bưu thiệp được giải trong cuộc thi này đều rất đẹp !
    Chúc mừng các tàhnh viên đã đạt giải đợt này ! :Applause::Rose:

@@@ Mọi người chú ý : Thuỷ chuẩn bị có chuyến xe đón mọi người lên HN để khao lớn, ai ở trên dọc đường đi chú ý ra đón xe ! :Applause:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 224 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Vui qúa, vui qúa Ndtk đã đạt giải nhất rồi ! Chúc mừng, chúc mừng .... nhé. Hi hi Ndtk là đồng nghiệp của mình đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 303 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi LONGLANANH Xem bài viết
    Vui qúa, vui qúa Ndtk đã đạt giải nhất rồi ! Chúc mừng, chúc mừng .... nhé. Hi hi Ndtk là đồng nghiệp của mình đấy.
    onttella:onttella: Chị đừng có la lớn thế, Sếp mà nghe ko khéo Sếp bảo mình làm việc riêng suốt ngày vào WTT đấy
    • 3,382 Bài viết

• 3,040 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhgioto Xem bài viết
    Phải nói rằng những bưu thiệp được giải trong cuộc thi này đều rất đẹp !
    Chúc mừng các tàhnh viên đã đạt giải đợt này ! :Applause::Rose:

@@@ Mọi người chú ý : Thuỷ chuẩn bị có chuyến xe đón mọi người lên HN để khao lớn, ai ở trên dọc đường đi chú ý ra đón xe ! :Applause:
    Trời đất, Bố Khoai đừng trêu thế rooling:rooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 303 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật sự mình rất thích ý tưởng và cách bố cục thiệp của Cốc Cốc Cốc, sáng tạo lắm...:Applause::Applause::Applause:
    • 20 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em chào các ạnh chị

Em rất hạnh phúc và chia sẻ niềm vui với các anh chị tham dự cuộc thi đầy ý nghĩa này.:LoveStruc:

Em xin cảm ơn tất cả ! Thế là em có món quà tinh thần nhỏ để về khao các cháu bé nhà em rồi ạ...:Rose:

Chúc diễn đàn ngày càng phát triển...chúc các thành viên sức khỏe và luôn hạnh phúc:Rose:

Ý quên: Em có nghe các bác đi liên hoan ở đâu..cho em tham dự với...hì..hì...

Đi khắp miền, Làm việc tốt ! Lớp vẽ Cốc, Cốc, Cốc

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 303 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin có vài dòng với WTT

Mình đăng ký vào WTT đã lâu, lúc đầu mình ko chú ý nhiều lắm, sau này khi bắt đầu làm mẹ mình mới thường xuyên tham gia diễn đàn. Phải nói rằng, WTT ảnh hưởng rất nhiều đến suy nghĩ và cách thức nuôi con của mình. Hầu như, gặp bất cứ vấn đề gì mình cũng vào WTT để tham khảo ý kiến và kinh nghiệm của các mẹ. Đến khi đọc thông báo cuộc thi Thiết kế thiệp chúc mừng Sinh nhật lần thứ 7 của WTT, trong đầu mình nghĩ ngay đến hình ảnh người mẹ đang ôm con và một bên là WTT, nó thật gần gũi, thân thương và ấm áp làm sao. Thiệp của mình làm trong thời gian rất ngắn (chỉ có 1 buổi trưa thôi) nhưng dường như nó cũng là lời cám ơn chân thành mà mình muốn gởi đến WTT mà chưa có dịp nói ra.

Thật ra, mình gởi thiệp chẳng hy vọng đoạt giải mà chỉ muốn gởi đến một tấm lòng, một tình cảm với WTT. Mình cũng ko tưởng tượng là thiệp của mình đạt giải 1, nhìn bảng kết quả mà mình hoa cả mắt. Nếu như cho mình là BGK mình sẽ chọn thiệp của Cốc Cốc Cốc đoạt giải 1, có lẻ mình được giải là do thiệp của mình chuyển đến 1 nội dung chung nhất mà WTT muốn hướng đến đó là một trang Web vì trẻ thơ, cho trẻ thơ và yêu trẻ thơ...

Mong rằng WTT sẽ ngày càng phát triển xa, rộng hơn nữa.

Xin cám ơn và xin chúc mừng WTT 1 lần nữa.
    • 2,741 Bài viết

• 1,190 Được cảm ơn

Chúc mừng các thành viên đạt giải nhé!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

@ CHị 3 sao: Chị ơi, cho em gửi lời chúc mừng bé Bảo Linh nhé! Hôm sau em sẽ ôm trực tiếp đấy:Battin ey:. Chúc mừng mẹ giỏi con giỏi:LoveStruc::Rose:
    • 3,382 Bài viết

• 3,040 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ndtk Xem bài viết
    Xin có vài dòng với WTT

Mình đăng ký vào WTT đã lâu, lúc đầu mình ko chú ý nhiều lắm, sau này khi bắt đầu làm mẹ mình mới thường xuyên tham gia diễn đàn. Phải nói rằng, WTT ảnh hưởng rất nhiều đến suy nghĩ và cách thức nuôi con của mình. Hầu như, gặp bất cứ vấn đề gì mình cũng vào WTT để tham khảo ý kiến và kinh nghiệm của các mẹ. Đến khi đọc thông báo cuộc thi Thiết kế thiệp chúc mừng Sinh nhật lần thứ 7 của WTT, trong đầu mình nghĩ ngay đến hình ảnh người mẹ đang ôm con và một bên là WTT, nó thật gần gũi, thân thương và ấm áp làm sao. Thiệp của mình làm trong thời gian rất ngắn (chỉ có 1 buổi trưa thôi) nhưng dường như nó cũng là lời cám ơn chân thành mà mình muốn gởi đến WTT mà chưa có dịp nói ra.

Thật ra, mình gởi thiệp chẳng hy vọng đoạt giải mà chỉ muốn gởi đến một tấm lòng, một tình cảm với WTT. Mình cũng ko tưởng tượng là thiệp của mình đạt giải 1, nhìn bảng kết quả mà mình hoa cả mắt. Nếu như cho mình là BGK mình sẽ chọn thiệp của Cốc Cốc Cốc đoạt giải 1, có lẻ mình được giải là do thiệp của mình chuyển đến 1 nội dung chung nhất mà WTT muốn hướng đến đó là một trang Web vì trẻ thơ, cho trẻ thơ và yêu trẻ thơ...

Mong rằng WTT sẽ ngày càng phát triển xa, rộng hơn nữa.

Xin cám ơn và xin chúc mừng WTT 1 lần nữa.
    @ ndtk: Mấy hôm sau mình cũng bận nên không vào diễn đàn được, do vậy cũng không được ngắm tấm thiệp của bạn làm khi ấy. Mãi đến khi BTC công bố (show) tất cả các tấm thiệp dự thi thì mới thấy có tấm thiệp của bạn gửi tham dự :Smiling:. Tấm thiệp của bạn làm tuy đơn giản, không hoa mỹ nhưng nhẹ nhàng, ý nghĩa. Rất đẹp bạn ạ.

@ Kienvang: Cảm ơn em nhé. Hôm qua khi chị nói tấm thiệp của con đã được khen ngợi, con vui lắm ý. Đúng là trẻ con, niềm vui chẳng thể dấu được. Con nựng em rồi ríu ra ríu rít khoe khắp nhà. Nhưng vì cô giáo đến dạy nên mãi muộn con mới học xong.
    • Administrator
    • 17 năm
    • 23,238 Bài viết

• 10,468 Được cảm ơn

Các bố mẹ vui lòng nhắn địa chỉ cho Admin nhanh nhanh nhé! Có bạn nào giúp Admin gởi tin nhắn thông báo cho tất cả các thành viên tham dự cuộc thi thiệp này không? Có thể các bạn chưa đọc topic này.

Admin cũng có một thông tin muốn chia sẻ với Cốc Cốc Cốc và các thành viên khác như thế này. BGK cũng đánh giá rất cao bài dự thi của Cốc Cốc Cốc bởi nó thể hiện tính sáng tạo, sự hiểu biết sâu rộng và tình cảm của CCC dành cho WTT và cộng đồng WTT nhưng rất tiếc là bài dự thi không thỏa mãn được 1 điều kiện mà BTC đã công bố trong thể lệ:
    - Thành viên chụp hình bài dự thi để gởi vào ngay topic này – đây là điều kiện bắt buộc - kèm với lời bình tùy thích của tác giả.
    Vì vậy BGK cũng rất tiếc phải trừ bớt điểm của bài này. Cốc Cốc Cốc đừng buồn nhé!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 96 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Thiep cua CCC rat cong phu va nhieu y nghia. E xin chuc mung chi doat gia nha. Tiec qua chi lai khong post len dien dan.
    De E gui tin nhan cho moi cho, E nong long nhan qua cua WTT qua. :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 20 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nuna_2008 Xem bài viết
    Thiep cua CCC rat cong phu va nhieu y nghia. E xin chuc mung chi doat gia nha. Tiec qua chi lai khong post len dien dan.
    De E gui tin nhan cho moi cho, E nong long nhan qua cua WTT qua. :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Em rất hạnh phúc khi tham dự cuộc thi này..Các anh chị đều gọi em là Mẹ Cốc Cốc Cốc..Chị Cốc Cốc Cốc...nên em buồn cười...và vui lắm.

Em xin đình chính:

Em là thành viên mới toe...các cháu bé hàng xóm thường gọi em là Chú thầy giáo Cốc Cốc Cốc. Em mong được chia vui món quà tinh thần rất lớn này với các anh, các chị.... và các bé...Hy vọng một ngày nào đóđược chào đón gia đình anh chị và các bé đáng yêu đến thăm ngôi nhà Cốc Cốc Cốc của chúng em...Em xin cảm ơn Admin diễn đàn và các anh chị nhé...:LoveStruc::LoveStruc:

“ Cốc, Cốc, Cốc...
    Đi khắp miền...làm việc tốt “ :Rose:
    Đi khắp miền, Làm việc tốt ! Lớp vẽ Cốc, Cốc, Cốc

• 96 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

phù ! E đã gửi tin nhắn đến các thành viên tham gia thiết kế thiệp. Mong sẽ sớm nhận được quà. hihi
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3