TIN TÀI TRỢ.

Cháu rất cần mọi người giúp đỡ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.12K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cháu xin tự giới thiệu..cháu Tên Trang, nam nay 19 tuổi và hiện đang là sinh viên năm thứ nhất của trường Đại Học Sân khấu Điện ảnh Có lẽ cháu sẽ là thành viên bé tuổi nhất ở đây ...Từ lâu rồi cháu rất muốn đi làm việc từ thiện nhưng cháu ko biết cách để tham gia trong một nơi có tổ chức như thế này.Thât may mắn khi tình cờ cháu tìm kiếm trên Google thì thấy diẽn đàn này và cháu rất thích.Cháu mong các cô sẽ chỉ giúp cho cháu biết cách để tham gia cùng mọi người , và thời gian nữa ạ. Do cháu đang đi học nên rảnh các buổi tối và thứ 7 chủ nhật.Mà cháu đang theo học khoa Biên Đạo múa..nếu có chương trình văn nghệ nào cho các e thiếu nhi thì cháu có thể giúp đỡ được ạ . Cháu rất mong được sự giúp đỡ của mọi người...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 564 Bài viết

• 3,643 Được cảm ơn

Thật là cảm động khi có một thành viên lần đầu post bài vào WTT lại là muốn giúp đỡ... để được làm từ thiện :Applause:! Hay quá các mẹ nhỉ, các mẹ chỉ dẫn cho em nó đi, em í sẽ là một thành viên tích cực của HQ đấy. Mình vote cho thiện chí của em Tr.! :Rose::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 663 Bài viết

• 298 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi llily.doll Xem bài viết
    Cháu xin tự giới thiệu..cháu Tên Trang, nam nay 19 tuổi và hiện đang là sinh viên năm thứ nhất của trường Đại Học Sân khấu Điện ảnh Có lẽ cháu sẽ là thành viên bé tuổi nhất ở đây ...Từ lâu rồi cháu rất muốn đi làm việc từ thiện nhưng cháu ko biết cách để tham gia trong một nơi có tổ chức như thế này.Thât may mắn khi tình cờ cháu tìm kiếm trên Google thì thấy diẽn đàn này và cháu rất thích.Cháu mong các cô sẽ chỉ giúp cho cháu biết cách để tham gia cùng mọi người , và thời gian nữa ạ. Do cháu đang đi học nên rảnh các buổi tối và thứ 7 chủ nhật.Mà cháu đang theo học khoa Biên Đạo múa..nếu có chương trình văn nghệ nào cho các e thiếu nhi thì cháu có thể giúp đỡ được ạ . Cháu rất mong được sự giúp đỡ của mọi người...
    vậy thì bạn hãy vào phần Trung thu ấm áp tình thương mình nghĩ chắc bạn sẽ giúp được nhiều điều ( chả biết nói gì nữa mod thông cảm em tý nhé :Smiling: )
    Em ko là gì giữa dòng đời này cả
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,175 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Thành viên bé nhất đang học lớp 11
    Thành viên bé nhì là bạn còn thành viên bé thứ 3 chắc là tớ
    Nhã ý bạn tốt lắm, nếu bạn tham gia tớ tham gia với nhé. Công nhận là ở wtt tổ chức các hoạt động xã hội tốt lắm. Tớ tham gia 1 số hoạt động rồi nên mới nói thế đấy.
    Good luck!
    “Thế giới quá rộng lớn. Những con người bé nhỏ cứ đi mãi, đi mãi trên khắp các con đường. Thế rồi tình cờ, hai trong số họ gặp nhau. Nói với nhau vài câu rồi rời đi. Giúp đỡ nhau tí chút để trở thành bạn bè. Hay nhiều rung động, yêu thương không tính toan, trao gửi hết tất cả bí mật mới khó khăn và thiêng liêng làm sao.”

- Phan Hồn Nhiên -
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào bạn mình cũng bằng tuổi bạn nè, 19t
    Thời gian học tập của mình chiếm quá nhiều nên đôi khi cảm thấy cuộc sống thật nhàm chán khi mà mình lúc nào cũng chỉ nghĩ đến sách vở và những kỳ thi căng thẳng, thật lòng mình ko muốn thế :Sad:
    Mình cũng muốn tham gia vào 1 nhóm từ thiện nào đó, nhưng có lẽ hiện tại vẫn chưa có duyên ... dù sao cũng mong ước muốn của bạn thành hiện thực nhé :Smiling:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 151 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mạo muội góp ý kiến nhé: Nếu Trang học Biên đạo múa, Trang có thể tổ chức lớp dạy múa cho các bé, tiền học có thể làm từ thiện một phần, Trang và các mẹ thấy thế nào?