TIN TÀI TRỢ.

Các chị giúp bạn này với, xót quá, tuy ko phải ng Việt Nam nhưg giúp nhiệt tình các chị nhé.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.4K Lượt đọc
  • 109 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 45 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi angel_or_devil Xem bài viết
    Cả nhà yêu,

Theo thông tin của chị 181 thì hôm qua Chị An gọi đt cho chị 181 nói rằng: hiện giờ Chị ấy đang nhập viện tại BV Nguyễn Tri Phương, hoàn cảnh khó khăn quá, nên chị lại một lần nữa cầu cứu nhóm mình.

Việc khá khẩn cấp chị 181 vào đây xin ý kiến mọi người về việc chuyển số tiền mà cả nhà đã ủng hộ cho em PK sang cho chị An để chị ấy có chi phí mổ. Nếu phải mổ, vợ chồng chị An phải bán nhà , nhưng bán rồi sau đó sẽ ở đâu?? hoặc ko mổ thì ...Chị sẽ trở về nhà chờ chết,... hixx .

Em nghĩ nếu em PK ở nơi chín suối mà biết được em ấy có thể giúp được người khó khăn như mình, thì có lẽ em ấy hạnh phúc lắm :Rose:

Mong cả nhà cho em ý kiến nhé. Nếu cả nhà đồng ý chuyển thì xin nhấn nút cảm ơn ạh. Còn nếu cả nhà có ý kiến khác thipót lên để em tham khảo nhé. Em cảm ơn cả nhà. :Rose:
    Như vậy là chuyển số tiền sang topic chị An được chưa em? :LoveStruc:
    babycutie

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vespa47 Xem bài viết
    Như vậy là chuyển số tiền sang topic chị An được chưa em? :LoveStruc:
    babycutie
    Em đang xin ý kiến một số mẹ nữa, đủ 100% số phiếu mới chuyển dc chị yêu :LoveStruc:.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 551 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Chị đồng ý, nhất trí chuyển số tiền đã ủng hộ cho em PK sang cho chị An. Mong chị An sẽ gặp nhiều may mắn hơn PK
    Bình yên một thóang cho tim mềm - Bình yên ta vào đêm
    Bình yên để đóa hoa ra chào - Bình yên để trăng cao
    Bình yên để sóng nâng niu bờ - Bình yên không ngờ
    Lòng ta sẽ cầu, câu kinh bình yên.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 45 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Em đang xin ý kiến một số mẹ nữa, đủ 100% số phiếu mới chuyển dc chị yêu :LoveStruc:.
    Còn thiếu phiếu của mem nào nữa nói để chị phụ cho. Nhiều mem ít khi online lém em ơi :Worried:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Còn thiếu phiếu của mem nào nữa nói để chị phụ cho. Nhiều mem ít khi online lém em ơi :Worried:
    dạ còn chị bé Cún yêu, NHOC_YEU_lovely, Dại Khờ và mesaurom :LoveStruc:
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Manly Xem bài viết
    Nhận 400K của mẹ Kim Hương :LoveStruc:
    Số tiền này của mẹ Kim Hương là bạn của chị Manly. Vì chị Kim Hương ko có ID trên WTT nên nhờ chị Manly nhấn nút thanks giúp để chuyển số tiền sang cho chị An.

Cảm ơn chị :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 45 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

dạ còn chị bé Cún yêu, NHOC_YEU_lovely, Dại Khờ và mesaurom :LoveStruc:
    Bé Cún yêu và mesaurom tối về chị gọi điện thoại luôn (để quên điện thoại ở nhà rồi :Crying
    Còn NHÓC_YEU và chị Dai Kho, thay 2 mem này ít online, hay mình trừ để lại số tiền của 2 mem này đuoc không ta? Chị An đang cần mổ gấp mà :LoveStruc:
    babycutie
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Bé Cún yêu và mesaurom tối về chị gọi điện thoại luôn (để quên điện thoại ở nhà rồi :Crying
    Còn NHÓC_YEU và chị Dai Kho, thay 2 mem này ít online, hay mình trừ để lại số tiền của 2 mem này đuoc không ta? Chị An đang cần mổ gấp mà :LoveStruc:
    babycutie
    Mình sẽ chờ đến sáng mai nha chị. Nếu các chị ấy vẫn chưa reply thì mình sẽ chuyển phương án như chị nói. :LoveStruc:
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

@Cả nhà: Nhà mình có ai có số đt của chị NHOC_YEU_lovely ko? pm cho em số chị ấy với. Chị ấy ko online nên em ko xin ý kiện dc. hic hic. Còn mỗi chị ấy thôi ạh :Rose:
    • 1,821 Bài viết

• 567 Được cảm ơn

Cả nhà thân mến. Sau khi xin ý kiến của các mẹ đóng góp cho em PK về việc chuyển số tiền đó sang cho chị An ( topic https://www.webtretho.com/forum/f357/...47/index2.html ) và đã hỏi qua ý kiến của Mod_HQ1

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mod_HQ1
    Đồng ý với điều kiện chuyển để chi ngay chứ không để tồn ở topic chị An. Nếu không thể chi hết thì chỉ chuyển vừa đủ.
    Hôm nay, em sẽ chuyển số tiến 7.000k tồn trong topic này sang cho chị An để chị có chi phí chữa trị bệnh cho mình.

Cảm ơn cả nhà đã cùng nhau hướng về những mãnh đời khó khăn :Kiss:

Đã chuyển 7000k sang topic https://www.webtretho.com/forum/f357/...47/index2.html

Tồn topic em PK: 0đ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6