TIN TÀI TRỢ.

Alovera forever living product - gay quỹ từ thiện

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.54K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,638 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Chị Loan và các mẹ oi, hiện em có mã số mua san pham dinh duỡng, mỹ pham chiết xuất từ lo hội của hãng alovera forever living product, em sẽ mua đuợc với giá rẻ hon so với giá bán lẻ. Em có ý kiến thế này cac mẹ xem có đuợc khong nhé: Những mẹ nào đã biết, đã dùng và sẽ có ý định dùng san pham alovera lô hội mà muốn mua thì em sẽ mua hộ, và số tiền chenh lệch giữa giá xỉ và giá bán lẻ sẽ đuợc gửi vào quỹ từ thiện của chị Loan. Các mẹ cho ý kiến nhé.
    Mod oi xem xét hộ em vấn đề này, đừng xoá bài của em nhé. Cam on Mod nhiều.
    “ Ta có Bạn và Kẻ Thù. Những ai làm lợi cho ta thì gọi là bạn. Những ai làm hại ta thì gọi là Kẻ Thù. Gọi và đánh giá như vậy có cái hại là ta cứ bị vướng mắc vào người mà ta gọi là bạn. Họ thế nào ta vẫn cứ thương - Còn kẻ mà ta gọi là kẻ Thù thì làm tốt mấy cũng bị ta ghét - Đó chính là do ta bị cái chấp ngã ở ngay trong tâm ta chi phối ta .. “

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,341 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MomMi
    Chị Loan và các mẹ oi, hiện em có mã số mua san pham dinh duỡng, mỹ pham chiết xuất từ lo hội của hãng alovera forever living product, em sẽ mua đuợc với giá rẻ hon so với giá bán lẻ. Em có ý kiến thế này cac mẹ xem có đuợc khong nhé: Những mẹ nào đã biết, đã dùng và sẽ có ý định dùng san pham alovera lô hội mà muốn mua thì em sẽ mua hộ, và số tiền chenh lệch giữa giá xỉ và giá bán lẻ sẽ đuợc gửi vào quỹ từ thiện của chị Loan. Các mẹ cho ý kiến nhé.
    Mod oi xem xét hộ em vấn đề này, đừng xoá bài của em nhé. Cam on Mod nhiều.
    Mình đã dùng 1 sp của hãng này (sp giảm béo). Khá hiệu quả nhưng giá thành cũng tương đối cao. hihi. Các sp khác thì cũng chưa thử nên ko biết thế nào. Bạn có danh mục sp ko thì cho mọi người biết với.
    • 14 năm
    • 483 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Em cũng được cho 1 bộ sản phẩm giảm béo của hãng này nhưng đọc thấy dùng có vẻ phức tạp quá, chỉ có hướng dẫn bằng tiếng Anh còn hướng dẫn tiếng Việt lại của 1 bộ khác. Em k hiểu thế nào? Chị chắc có hướng dẫn đấy cho em 1 bản với, gửi cho em qua email được k?
    • 14 năm
    • 1,638 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Namyeu
    Em cũng được cho 1 bộ sản phẩm giảm béo của hãng này nhưng đọc thấy dùng có vẻ phức tạp quá, chỉ có hướng dẫn bằng tiếng Anh còn hướng dẫn tiếng Việt lại của 1 bộ khác. Em k hiểu thế nào? Chị chắc có hướng dẫn đấy cho em 1 bản với, gửi cho em qua email được k?
    Hiện tại em khong có tài liệu về những san pham của hãng này, em sẽ nhờ chị gái em gửi cho một bộ tài liệu để nghien cứu. Các mẹ chờ them một thời gian nữa và có san pham gì hay em sẽ post len cho các mẹ. Em cũng đang dùng một số san pham của hãng này, và nghiện rồi đấy. Còn 1 bộ san pham giam béo đó là dùng theo phác đồ đó chị ạ, cho nen cần phai dùng đủ bộ, kết hợp đủ sẽ rất tốt. San pham này thực sự là tốt nen em mới muon chia xẻ với mọi nguời. Các mẹ oi có san pham dinh duong cho con, san pham làm đẹp cho mẹ và san pham dinh duỡng chung cho tất cả mọi nguời. À, có một loại kem nóng boi rất hợp với nguời già bị đau chan, đau khớp. Mẹ em toàn dùng loại này đấy.
    Hy vọng các mẹ mua san pham về dùng vuo có lợi vừa làm từ thiện đuợc.
    “ Ta có Bạn và Kẻ Thù. Những ai làm lợi cho ta thì gọi là bạn. Những ai làm hại ta thì gọi là Kẻ Thù. Gọi và đánh giá như vậy có cái hại là ta cứ bị vướng mắc vào người mà ta gọi là bạn. Họ thế nào ta vẫn cứ thương - Còn kẻ mà ta gọi là kẻ Thù thì làm tốt mấy cũng bị ta ghét - Đó chính là do ta bị cái chấp ngã ở ngay trong tâm ta chi phối ta .. “
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tớ cũng được một nhân viên công ty giới thiệu mua sản phẩm này rồi. Anh ta quảng cáo đủ thứ nào là sản phẩm cao cấp của MỸ... và giá cũng trên trời lắm. Chưa xài nhưng nghe cách quảng cáo và chiêu dụ mua sản phẩm mình biết ngay đây là kiểu bán hàng đa cấp nên khó có cảm tình.
    • 14 năm
    • 1,638 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Namyeu
    Namyeu post tên các sản phẩm cụ thể để mình xem cho nhé.
    Hiện nay em đã tìm được thông tin về các loại sản phẩm của hãng này, em post lên cho các mẹ xem nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

À, có một loại kem nóng boi rất hợp với nguời già bị đau chan, đau khớp. Mẹ em toàn dùng loại này đấy.
    CHo mình hỏi cái này, mình chưa dùng và cũng chưa từng biết đến SP của hãng này, bạn có thể cho mình thông tin giới thiệu được không? Má mình rất hay đau chân, ít đi lại, :1:
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    • 14 năm
    • 1,638 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongdx
    CHo mình hỏi cái này, mình chưa dùng và cũng chưa từng biết đến SP của hãng này, bạn có thể cho mình thông tin giới thiệu được không? Má mình rất hay đau chân, ít đi lại, :1:
    bạn xem qua ở đay nhé, còn nhiều sản phẩm như thế nhung mình chuo tìm đuợc.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

bạn xem qua ở đay nhé, còn nhiều sản phẩm như thế nhung mình chuo tìm đuợc.
    SP này bao nhiêu tiền vậy bạn?
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    • 14 năm
    • 1,638 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongdx
    SP này bao nhiêu tiền vậy bạn?
    Cái này mình thấy nó ghi là 323K, mình có thể mua đuợc rẻ hon thế khoảng 250K, phần chenh lệch đóng góp từ thiện
    • 14 năm
    • 1,638 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Đay là san pham giam can, các mẹ xem nhé.
    http://www.foreverliving.com/webapp/...tegoryId=84003
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,594 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Các bạn muốn biết thêm thông tin sản phẩm và mua bán qua tin nhắn với MomMi nha, sau đó MomMi muốn tặng cho từ thiện bao nhiêu thì cứ liên lạc với Mod HQ hoặc với ID Chia Sẻ tình thương.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn