TIN TÀI TRỢ.

Tuyển tập chọn lọc tài liệu phần mềm học lớp 1 cho các bé

• 1 Lượt chia sẻ
  • 14.2K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 234 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Nhà mình vẫn dl được bình thường mà các mẹ, các mẹ thử lại lần nữa xem sao nhé, chúc các mẹ thành công, nhưng theo cá nhân mình thì mình thấy hay nhất là phần mềm bút chì thông minh và phần mềm bé vui học, bé nhà mình nhờ phần mềm này mà tiến bộ rõ rệt đó các mẹ ạ, còn phần mềm dành cho lớp 1 mình chưa sử dụng, mẹ nào sử dụng rồi comment cái.
    Mẹ chỉ online khi con đã ngủ!:LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cả nhà ơi hướng dẫn mình cách cài đặt phần mềm PowerISO với. Mình load về extract ra toàn báo lỗi !Winrar: Dionostic messeges
    Hướng dẫn luôn mình cách nối file lại với nhau nữa. Cảm ơn cả nhà
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 20 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bạn thử download phần mềm PowerISO lại lần nữa xem sao.
    Để nối file có duôi 001 002 bạn lên mạng google tìm phần mềm nối file "File Splitter & Joiner V3.3" là ok
    • 656 Bài viết

• 1,595 Được cảm ơn

Cám ơn chủ top và bác nông dân , mẹ nào dl về thành công giúp mẹ Ken với, mẹ Ken dl về ok, nối các file, cài đĩa ảo xong rồi, nhưng mở cũng kg được. hu hu ai thương thì thương cho trót vì trình IT của mẹ Ken chỉ đến đó thui. Xin Cám ơn lắm lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 20 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào bạn !
    Các file bạn đã tải về, nối lại các file xong thì file sẽ có đuôi là *.daa chẳng hạn. Thì lúc này các bạn nên cài phần mềm tạo đĩa ảo ( Ví dụ như là PowerISO mình đã up ở trên hoặc các phần mềm khác như CloneCD, CloneDVD,UltraISO ...). Sau khi cài xong, các bạn chạy chương trình tạo ổ đĩa ảo ( ví dụ là PowerISO) và chọn :
    - Set number of Drives : số lượng ổ đĩa ảo (bạn chọn số lượng đĩa CD ảo muốn cài, thông thường cài bao nhiêu phần mềm thì tạo bấy nhiêu đĩa).
    - Sau đó bạn phải mount file ISO với ổ đĩa ảo bằng cách kích chuột phải lên ổ đĩa ảo (thông thường có tên là CD Drive (K,H...) và chọn Mount Image -> chọn file *.daa đã tải về. OK.
    - Sau đó bạn kích vào Ổ đĩa ảo vừa mới Mount, trong đó sẽ có file setup.exe hoặc Install.exe. Bạn kích chuột vào đó và cài bình thường.
    Chú ý : Sau khi cài xong, bạn vẫn phải để Ổ đĩa ảo mount với file chương trình để mỗi khi chạy phần mềm thì máy sẽ không yêu cầu chèn đĩa CD vào nữa.

Trích dẫn Nguyên văn bởi meKen-Ford Xem bài viết
    Cám ơn chủ top và bác nông dân , mẹ nào dl về thành công giúp mẹ Ken với, mẹ Ken dl về ok, nối các file, cài đĩa ảo xong rồi, nhưng mở cũng kg được. hu hu ai thương thì thương cho trót vì trình IT của mẹ Ken chỉ đến đó thui. Xin Cám ơn lắm lắm.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3