TIN TÀI TRỢ.

Toát mồ hôi với quyển sách toán nước ngoài

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.55K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình có bà chị nước ngoài khi về Việt Nam có tặng bộ sách Usborn cho con mình năm nay lên lớp 3 , thấy chị bảo bộ sách này cũng đang hot .

Mới đầu mình cũng thấy tranh ảnh trong sách phong phú và đẹp,mà lúc đầu cháu cũng hứng thú lắm vì con nhà mình cũng thích làm những bài dạng IQ, giải đố

Đâu ngờ sách toán trẻ em bên nước ngoài khó thế (Mình cứ nghĩ toán VN khó hơn nước ngoài 2, 3 lần cơ), nhiều câu hai mẹ con nghĩ nát óc cũng không tìm được đáp án.Mà để cháu làm một mình chắc cũng không ổn vì khó quá, nhiều câu mình cũng bó tay nên cháu bắt đầu có xu hướng nản không muốn làm nữa. Nhưng chị mình bảo nên tiếp tục cho cháu làm vì vừa học tiếng anh cũng như thường xuyên làm những bài toán khó thì con mình ngày càng thông minh.

Không biết có đúng không nữa

Ảnh chụp bộ sách, có mẹ nào mua bộ sách này thì góp ý giúp nhé
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn gửi hình ảnh trong sách xem độ khó thế nào ? Chứ mình nghĩ do trẻ nhà bạn chưa quen cách dạng bài tập nước ngoài thôi
    • 31 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình gửi mấy trang trong sách cho các mẹ cùng xem nhé. Nhân tiện các mẹ cho trẻ làm xem luôn
    Hình đính kèm