TIN TÀI TRỢ.

Mời các mẹ có con học lớp 3- Trường Đoàn Thị Điểm Ecopark vào chia sẻ nhé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.84K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em có con năm nay học lớp 3 trường ĐTĐ- Ecopark. Đợt học hè này nhà em đi chơi nên không tham gia được. Có mẹ nào có con học lớp 3 thì chia sẻ thời khóa biểu và thông tin việc học của con cho em nhé. Trường mới nên chắc cũng mất thời gian để ổn định. Chúng ta chắc phải quan sát để góp ý cho trường nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bong1712005 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em có con năm nay học lớp 3 trường ĐTĐ- Ecopark. Đợt học hè này nhà em đi chơi nên không tham gia được. Có mẹ nào có con học lớp 3 thì chia sẻ thời khóa biểu và thông tin việc học của con cho em nhé. Trường mới nên chắc cũng mất thời gian để ổn định. Chúng ta chắc phải quan sát để góp ý cho trường nhiều
    Mình có con học lớp 3A2 đây, bạn bong1712005 học lớp nào thế, mình cùng trao đổi thông tin với nhau nhé. mình thấy cô giáo chủ nhiệm rất được, còn tiếng Anh thì mình hơi lo, nhà trường nói sẽ học TA tăng cường, nhưng trình độ không đồng đều, nên chưa biết nhà trường giải quyết khâu này thế nào, con đã đi học gần 1 tháng rồi, mà vẫn chưa thấy học thêm được chữ TA nào cả, cứ đến tiết TA là kêu chán, mẹ thấy con học tiếng Anh ở lớp thế nào?