Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cấp cứu cho con vào lớp 1

• 0 Lượt chia sẻ
  • 717 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có người quen hứa sẽ xin cho con vào trường Nghĩa Tân, sáng nay đùng một cái báo tin không được. Do chủ quan nên trước không đăng ký thi ở một trường dân lập nào, thành ra bây giờ cuống quá. Học đúng tuyến thì xa quá, tận trên phố Hàng Than mà nha đang ở đường Nguyễn Phong Sằc. Chị em nào có cách gì mách nước giùm hộ với, hoặc có thông tin nào về trường dân lập nào ở khu vực Cầu Giấy vẫn đang tuyển sinh, hay có cách nào xin được vào Nghĩa Tân hay Dịch Vọng A (trái tuyến) với.
    Việc rất khẩn cấp, mong chị em giúp đỡ.
    Dao chém nhau có ngày lành thương tích
    lời nói đâm nhau hận suốt đời.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 82 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bích quy Xem bài viết
    Em có người quen hứa sẽ xin cho con vào trường Nghĩa Tân, sáng nay đùng một cái báo tin không được. Do chủ quan nên trước không đăng ký thi ở một trường dân lập nào, thành ra bây giờ cuống quá. Học đúng tuyến thì xa quá, tận trên phố Hàng Than mà nha đang ở đường Nguyễn Phong Sằc. Chị em nào có cách gì mách nước giùm hộ với, hoặc có thông tin nào về trường dân lập nào ở khu vực Cầu Giấy vẫn đang tuyển sinh, hay có cách nào xin được vào Nghĩa Tân hay Dịch Vọng A (trái tuyến) với.
    Việc rất khẩn cấp, mong chị em giúp đỡ.
    Bạn có thể ra dịch vọng A hay hỏi mẹ laida đi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình biết có trường dân lập Nguyễn Bỉnh Khiêm ở Trần Quốc Hoàn, gần ngay đường Nguyễn Phong Sằc. Nhưng chất lượng như thế nào thì mình không biết. Thấy cổng trường ghi là trường chuẩn quốc gia?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi, cái quy định đúng tuyến giờ vẫn tồn tại à?
    (Chữ ký, Avatar vi phạm Nội quy - Quảng cáo - Bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây. Tiếp tục vi phạm sẽ bị khóa ID.)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 412 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Bạn có thể đăng ký thi ở Lê Quý Đôn, thông tin về trường đây :

http://thdl-lequydon-hanoi.edu.vn/Home.asp?param=enroll

Bạn gọi ngay vào trường hỏi nhé, theo mình biết là chưa thi đâu, chủ nhật này mới thi thì phải.