Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

[Cần giúp]Bé 6 tuổi học vẽ ở đâu tốt các mẹ nhỉ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.02K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi bé nhà mình 7 tuổi, vừa được nghỉ hè xong nên mình đang muốn tìm trung tâm học vẽ cho con. Có mẹ nào có kinh nghiệm không chỉ cho mình trung tâm chất lượng tốt với? nhà mình ở chỗ ngõ Dương Quảng Hàm Cầu Giấy í ^^
    Cảm ơn các mẹ nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà bạn ở khu Cầu Giấy thì ra trung tâm dạy vẽ Global Art ở số 5 C2 Làng quốc tế Thăng Long ý, bé nhà mình cũng đang học ở đấy, thấy cu cậu rất thích, các cô giáo dạy rất nhiệt tình, phòng học thoáng mát, giáo trình ở đây mình cũng thấy khác biệt và cách phối màu cũng rất đẹp, bạn cho con qua đấy học thử xem họ đang có chương trình học thử miễn phí đấy
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uầy ở LQT Thăng Long à?thế thì ngay gần nhà mình chương trình học thử miễn phí của bên đấy thế nào bạn nói rõ hơn được không hanglv14? địa chỉ chính xác là 5C2 LQT Thăng Long à bạn?
    • 31 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanglv14 Xem bài viết
    Nhà bạn ở khu Cầu Giấy thì ra trung tâm dạy vẽ Global Art ở số 5 C2 Làng quốc tế Thăng Long ý, bé nhà mình cũng đang học ở đấy, thấy cu cậu rất thích, các cô giáo dạy rất nhiệt tình, phòng học thoáng mát, giáo trình ở đây mình cũng thấy khác biệt và cách phối màu cũng rất đẹp, bạn cho con qua đấy học thử xem họ đang có chương trình học thử miễn phí đấy
    Mỗi lớp ở đây khoảng bao nhiêu bạn thế bạn? Con mình chỉ học được thứ 7 không biết có lớp không, mấy lần định qua hỏi nhưng lại quên

Chơi Cờ Vua giúp trẻ thông minh, phát triển tư duy, rèn luyện sự tập trung bổ trợ học tập
    https://zaodich.com/forum/f2510/khoa-.../#post31350725
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 105 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Hỏi nhanh các bố mẹ về lựa chọn lớp 1 cho con nhé, 1 câu hỏi thôi, sau đó mình sẽ cập nhật kết quả ở https://www.facebook.com/phan.t.van.98 ngày 16/7/2014! Chắc rất nhiều bố mẹ sẽ quan tâm lựa chọn của mình và mọi người thế nào. Cảm ơn cả nhà nhiều!
    https://docs.google.com/forms/d/1uzE...?usp=send_form
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trethongminh9999 Xem bài viết
    Mỗi lớp ở đây khoảng bao nhiêu bạn thế bạn? Con mình chỉ học được thứ 7 không biết có lớp không, mấy lần định qua hỏi nhưng lại quên
    Bé nhà mình cũng đang học sáng thứ 7, tuần 1 buổi thôi, mình hỏi thấy bảo một lớp tối đa là 10 cháu, thấy lớp bé nhà mình khoảng 7 cháu rồi, cu cậu rất thích học vẽ ở đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenchoet Xem bài viết
    uầy ở LQT Thăng Long à?thế thì ngay gần nhà mình chương trình học thử miễn phí của bên đấy thế nào bạn nói rõ hơn được không hanglv14? địa chỉ chính xác là 5C2 LQT Thăng Long à bạn?
    Địa chỉ chính xác là: Số 5 C2 Làng quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy. ĐT: 04.3757 3399 hoặc 0988 944 828, bạn cho con đến học thử xem con có thật sự thích không thì đăng ký, như hôm bé nhà mình đến test thôi đã thích rồi, mình xác định cho con học dài dài nên cứ duy trì tuần 1 buổi, tháng này thấy giảm 20% học phí đấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo trung tâm dạy vẽ và nặn bên mình. Mô hình học từ 1-5 bạn/1 giáo viên thôi, phòng học thoáng mát, điều hoà đầy đủ nhé. Bạn có thể đến học thử vào sáng chủ nhật hàng tuần nhé. Mình ở ngay 366 Xã Đàn thôi.
    • 114 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Có trung tâm Art Creative ở Tân Mai gì đó. Thấy trung tâm cũng khá là đẹp và hay. Mô hình cứ 5 bạn 1 lớp. Không gian cũng khá là hay. Không phải là quảng cáo gì cho trung tâm đó vì cũng chẳng có người quen. Thấy hay hay cũng k xa nhà lắm nên đến thăm thử. Các bé lại còn được đi du lịch và học kĩ năng mềm .
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

http://maithihaiyen.blogspot.com/201...ve-co-yen.html
    mình có lớp vẽ cho các bé nhé mẹ Huyền
    • 21 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hoa Tâm mới mở thêm cơ sở 3 ở 54 Phan Kế Bính, rất gần Cầu Giấy đó, mẹ nó cho con qua học thử miễn phí xem. Hoa Tâm được đánh giá là lớp học vẽ được phụ huynh tin tưởng nhất Hà Nội đấy ạ