TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ ơi,tư vấn cho mình xem học tiếng anh trực tuyến của nhà mạng nào thì tốt cho bé với?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.73K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bé Nhím nhà mình năm nay học lớp 4 rồi. Mình muốn tìm hiẻu xem học tiếng anh trực tuyến của mạng nào thì tốt nhỉ? Nghe mấy chị cùng cơ quan nói là học tiếng anh MegaElearning cũng tốt vì con của mấy chị ấy cũng đi học rồi mà. Có phụ huynh nào có bé đi học ở đây rồi thì tư vấn cho mình với. Bây giờ học ngoại ngữ thì có nhiều chỗ lắm nhưng chất lượng thì chả biết sao mà lần. Là mẹ mình luôn muốn giành những gì tốt nhất cho con mà giá cả lại hợp lý,hihi. yêu con lắm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 65 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cẩn thận đấy nha, có những web cứ giả danh học này học nọ, kích vào lại toàn ra những web đen, web xấu xa. Bé nhỏ như vậy mà dính vào mấy web này là hôk hay ho gì đâu
    • ago
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 42 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

web càng ngày càng nhiều đen hay sạch thì nên có cách gì đó cho bé vào một cách có chọn lọc các mẹ ah
    • 65 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

đấy, cái quan trọng là làm thế nào để tránh cho các bé truy cập vào mấy web xấu. Trẻ con như trang giấy trắng ấy, dễ bị tác động lắm. Bác có cách nào hữu dụng không? em thì em nghĩ nên dùng mấy dịch vụ ngăn chặn web xấu ấy
    • ago
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 42 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mấy cái phần mềm sercurity ấy hả? miễn phí làm gì có cái gì chặn được đâu?
    • 51 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Security đâu phải chỉ toàn free đâu ago ơi, mà dù cho có swr dụng dịch vụ trả phí thì cũng chưa chắc đã chặn được web đen.
    Vả lại, matmotmi_xinh đang nói đến các dịch vụ chặn web đen của các nhà cung cấp dịch vụ mạng cơ, cái này với security là hoàn tioanf khác nhau đấy.
    • 65 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

đúng rùi đấy, em đang nói đến mấy dịch vụ chuyên ngăn chặn web đen cơ, hôk phải phần mềm diệt virus thông thường đâu mà. Bác có bít gì về khoản này thì alo xem nào:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 44 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Em xem một mẹ có con thi Olympic tiếng Anh nói đã cho con học tiếng anh qua trang này (ngoài ra học một giáo trình gì đó có từ lâu rồi nhưng theo chồng chị ấy là khá đầy đủ).
    Học viện Anh ngữ Audition:hoc tieng anh truc tuyen, tieng anh online, learing English online.
    ae.goonline.vn
    Chị có thể xem thêm ở topic Cuộc thi Olympic tiếng anh tiểu học.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 25 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

sao Mẹ không cho bé đi đến các lớp học tiếng Anh nè? Bé còn nhỏ, đừng nên cho bé tiếp xúc nhiều với máy vi tính không tốt đâu (về hệ thần kinh cũng như thị lực). Vả lại, đến các lớp học có thầy cô, bạn bè đồng trang lứa sẽ giúp con có môi trường phát triển hơn đó Mẹ Nhung à
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

theo em nghĩ các bé còn nhỏ cũng không nên cho tiếp xúc với vi tính nhiều quá, vừa hại mắt lại nhiều trang web xấu, tại sao chúng ta không mua bút điện tử học tiếng anh cho các cháu, vừa tiện lợi- học mọi lúc, mọi nơi, muốn học bao nhiêu lần cũng được, vừa có hình ảnh, lại có âm thanh, rất dễ tạo hứng thú cho các cháu mà lại rất hiệu quả, giá cả lại không đắt, lại không gây hại gì cả. mẹ nào muốn biết thêm chi tiết thi alo cho em theo số 0917 382 385 (phương), e sẽ tư vấn tận tình cho
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

eo ôi,canh giác quá. vì sợ chất lượng ko tốt hoặc 'giả mạo" như thế nên mới cần tư vấn của mọi người. phụ huynh nào có kinh nghiệm cho bé nhà mình đi học rồi thì tốt quá.hihi
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

thì mình cũng nghĩ như bạn mà.nghe "dân tình" kháo nhau là dùng dịch vụ Megaweb của VNPT cũng được đấy. nhưng mà cũng hoang mang lắm.phải tìm hiểu kĩ lưỡng mới được.nếu ko thì sẽ rơi vào tình trạng học tiếng anh ko được mà lại bị nhiễm web xấu thì hỏng cả đôi đường,hihi
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

chuẩn luôn.vừa học được tiếng anh tốt mà máy tính lại vừa chặn được các trang web xấu thì vẹn cả đôi đường,nhỉ?hihi. VNPT cũng mới tung ra gói dịch vụ Megae-Elearning để học tiếng anh trực tuyến và Megaweb để chặn các trang web xấu,web đen đấy.nghe cũng hấp dẫn nhỉ?mình cũng phải tìm hiểu thôi.áp dụng được cách nào sớm cho bé thì yên tâm ngày đó.chăm sóc và giáo dục trẻ nhỏ giờ phức tạp hơn mình ngày xưa quá. đúng là mỗi thời mỗi khác
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mình cũng ko rõ là có miễn phí hay ko nữa. đúng là cái gì mà gắn mác miễn phí,dùng thử thì thường chất lượng ko "ngon" lắm. nhưng biết đâu cái dịch vụ MegaSercurity của nhà mạng VNPT này lại khác nhỉ? hihi.cũng chả bít được đâu.tốt nhất là phải tìm hiểu cho kĩ. nếu ko thì hỏng bét.
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

có ngay,có ngay.diệt vi rút thông thường thì cũng nhiều nhưng cung ko hiệu quả lém.anh bạn mình quảng cáo là VNPT có dịch vụ MegaSercurity cũng hay lém.cũng được đấy.bạn phải search ngay đi thôi. mình cũng đang tìm hiểu để áp dụng mà.hehe.nhanh nhanh kẻo ko kịp.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 267 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

http://truongngoaingu.vn cũng được đấy chị ạ
    Trang này do công ty A.I và VTC thực hiện khá uy tín đấy ạ.
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

cảm ỏn anh-em nhiều nhé.mẹ cu phải tìm hiểu ngay thôi.trong lớp của bé nhà mình nhiều bạn nói tiếng anh khá lắm nên mình cũng phải cho con học tiếng anh dần dần,từng bước thôi chứ vội vàng thì "sôi hỏng bỏng ko" mất.hiihi.cảm ơn bạn nha.
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

cảm ơn giottim nhé.mình sẽ tìm hiểu ngay.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 267 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Chị có thể vào tieuhoc.info đề tìm những tài liệu cần thiết cho học sinh tiểu học á
    Nói chung em nghĩ với học sinh lớp 4 thì ta cần khai thác niềm đam mê học hành của nó chứ không cần quá quan trọng đến chất lượng

http://tieuhoc.info/joomla/giao-trin...-kiddies-dia-4
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

bây giờ lớp học tiếng anh thì nhiều.mình cũng biết là bé còn nhỏ cũng ko nên cho tiếp xũc với internet nhiều nhưng mà giờ là thời đại công nghệ thông tin mà ko cập nhật thì cũng hơi "lạc".hiih.mình cảm ơn ý kiến của bạn.mình sẽ nghiên cứu kĩ xem.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2