Ngày xưa da e đẹp lắm ạ. Nhưng lại k chịu dừng ở đấy. Cứ thích phải trắng cơ. Thế là đắp đủ mọi thứ lên da. Sản phẩm tự nhiên thui nhé. Nào là bơ, trứng gà, dầu oliu, khoai tây, cà rốt nói chung cái j e cũng thử qua. Vậy là da nó mới k chịu được. Bắt đầu nổi 4 cái mụn nhé. E sợ quá thế là mua luôn hộp kem trị mụn của bà chị chơi cùng bán. Về bôi cả mặt vì sợ nó lan ra chỗ khác. Ôi thôi dần dần nó ửng đỏ rồi mụn liti cả mặt. Sợ quá chữa chỗ khác, k ăn thua, sau đó đi chữa chỗ bv da liễu cả nguyễn khuyến lẫn da liễu hn, kiên trì lắm 3 tháng có khỏi đâu.
Cứ thế 1 năm, sau đó tìm đc bác sỹ vũ mạnh hùng hay j ý. Trưởng khoa da liễu có cái spa ở phố vọng, ra chữa vậy mà hết tháng thứ 3 k khỏi nhé. Các bạn biết đơn sau cùng bác ý cho là j k. Thuốc tránh thai của hàn ạ. Ngày ý liều uống. Gần khỏi nhé, sau 2 tuần mụn lại lên ào ào. K chữa nữa
Ngừng 1 thời gian k khỏi lại ra bác sỹ hằng ở minh khai ý. Cũng k khỏi. Mà chữa chỗ nào m cũng kiên trì lắm
Quyết tâm ra cái spa doctor. Nó bảo cam đoan 1 tháng hết. Hút mụn vs đắp mặt nạ bạc hà của nó. Hơn tháng có khỏi đâu. Xong kêu do cơ địa
K ngừng ở đó e ra miu spa, chữa lặn mụn lăn ống tre. Thực ra nhìu ng khỏi lắm. Mà m k khỏi. Nói thật 8 tháng luôn nhé. K khỏi dứt điểm đc. Vậy thôi ngừng trinh chiến. Người yêu k cho chũa nữa. Da lúc ý mỏng lắm ùi. Đỏ đỏ suốt ngày. Kinh lắm. Tớ k chịu đc, kệ ng iu. Lại tìm trên mạng, thấy chị này chữa đông y. Uống thảo mộc và bôi. Đắn đo mãi nhưng vẫn mua. Chịu khó lắm. Ngày nào cũng sách 2 bình nươc thảo mộc đi uống. Tối về bôi, đc 1 tháng chẳng thấy j. Hỏi c ý. C ý bảo thảo mộc thiên nhiên, nó phải thẩm thấu, và loại bỏ độc tố trong cơ thể e ạ, m chẳng sợ đâu. Kệ cứ kiên trì , sau 2 tháng mặt nó sưng lên, đỏ lên, rồi tróc da nhìn cũng kinh, sợ quá hỏi thì c ý bảo đó là biểu hiện tốt, sắp khỏi ùi, m sợ lắm sợ nó bong mỏng da. Nhưng c giải thích rõ là da m có 7 lớp da, mấy tháng nó tái tạo da 1 lần. Và m phải loại bỏ lớp da sần sùi già cỗi nayg mới trả lại làn da mịn màng khoẻ mạnh đc, m nghe chị. Gần 3 tháng hết tróc da. M chẳng thaya cái mụn nào nữa, mụn đầu đen ở mũi m bao nhiêu mà bjo k còn luôn. Bình thường k chữa đc mụn đầu đen đâu. Vì hết lại lên. Vậy mà mặt m bắt đầu nhẫn hín, lỗ chân lông nhỏ lại. M vui lắm. 2 năm khổ sở vì mụn. Và bjo lâu ùi m k bị lại. Nội tiết ổn định ùi. Mà chưa lại rẻ và an toàn. Trc m đi spa chữa chục củ. K khỏi. Mà oqr đây đến lúc hết sạch mụn chỉ hết gần 2 triệu.
M chỉ muốn chia sẻ cho các mẹ đỡ khổ sở vì mụn thui. M có sdt c ý. Các cậu cứ ll đi. 0985155691. C ý cũng tên huyền nhea