TIN TÀI TRỢ.

Shop là lá - chuyên cung cấp váy thêu tay smock cho bé ở huế

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.39K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

d1mW1UYc2Bu0-i4F2dJ78DScLH8LKMPac_cvp1Mmhuog1ex4TnHy2H2Wv5SHtielXKrVW7VH0ORJx1ryVcZYYiUlqsZN2Uo

Chào quý anh chị, tôi xin được chia sẽ câu chuyện kinh doanh của bã xã tôi, một người trẻ, ít nói, ít giao lưu bạn bè, nhưng khá sắc sảo, cũng là quân sư riêng của tôi.tD7Dqrl8Ne8uXLAuH1t5D5yvHpwdecVRYY4F8STzqziw6Pg1G0wCT-l63rG_K3vAoSkaosp8x2oVnlPjEJT0Uh12-5G86Nk

Khi bất đầu kinh doanh thời trang, cách đây tầm 6 năm bà xã tôi có mở 1 shop online bán hàng đầm váy dạ tiệc hàng quảng châu nhưng rồi thất bại và bỏ ngang.n5vb-78HLLcmk0x8QZIncpRrlWNfzsWniDUf5YgHce4LcxsrxtgJD-SdCWdUBeGBL3n60QK4qfPx45hAjiLtJOU47vpoU7Q

Tưởng đã mất cảm hứng kinh doanh thời trang sau chừng ấy năm, nay bà xã tôi lại nung nấu một sứ mệnh: làm đẹp cho bé bằng váy thêu tay smock. Thật ra cũng là cơ duyên khi tìm các loại váy cho o con gái. Thấy loại váy smock thêu tay này quá đẹp, bà xã mua rất nhiều loại váy này ở Hà Nội và tìm khắp ở thành phố Huế này chẳng có shop nào cung cấp bán loại váy này.NJEMOxA-TKEr6mnDcZtHRsk_gEHRtNuCZp0ds7UY4gITc99zucZuGDKUcvvau5LDkl2_4sUqkfbT7JnCzuJZxsDiW_e5Og

Vậy là từ đó bà xã tôi đã lóe lên ý tưởng sao mình ko mở Shop chuyên cung cấp loại váy smock tại Huế, để góp phần làm đẹp cho các bé. Và giá cả váy smock thêu tay này khá mềm, giá chỉ từ 250k đến 300k, trời ơi bạn tin được k? Một váy chất lượng, thêu tay, hoa văn đẹp từng centimet mà chỉ có từng ấy thôi ư?bU360bJkgm9NylyQb7JRgWhMx19SF-UiBEVgkNPOVjLD9QBKJpS7AYrnCSgNksTxXpzUYRuQTeAf4jdD0z3PHbRHmGq6f3E

Chúc mừng bà xã đã bằng mọi giá biến giấc mơ thành hiện thực! Khởi nghiệp 28 tuổi chưa bao giờ gọi là muộn cả, chỉ muộn khi trong ý thức ko có khát khao mong muốn làm mà thôi. 💐💐💐vZgyYqLU0qHi8Iifab7V8cQ1PzOz25kPL0Hb9gGuTmOz0nQ6ccm-U281ZurUaahrH8Ls7j8IdkC-yVRMFG_AaZz-yLm2jw

Ngày trước mới quen, biết em là người có tài nhỏ đó là vẽ khá đẹp, nhưng lại ko thích kim chỉ, hay ngành thời trang, cũng bảo em đừng đi theo nghề đó mà vất vả ai ngờ giờ em lại mê thêu thùa và #thờitrangchobé đến thế. Ăn trưa cũng quên, thức khuya mấy cũng ko thấy mệt, mỗi khi đã mê kiếm tiền bằng niềm đam mê của mình rồi thì quên đi tất cả.😆sEvmHHJm82PrIpLO5SStmo1zEJ1WTBsl8kuQLRrMEgnLhcmwDE3thKZ99ASbWy_1pe3HgWeUrrAM9_HXopVDVscBLKHS0v0

Em là một người phụ nữ giỏi, tự xoay xở mọi thứ, từ việc hóng xem chỗ nào cho thuê mặt bằng, design logo, nội thất, chọn sản phẩm #VáySmockChoBé, thiết kế nội thất, lên marquette, liên lạc các loại thợ thi công để trong ba ngày đâu ra đấy. Em giỏi quá còn gì!!!🌷🌷🌷2kT4DoWllvkEqXiVLufL5_J5WxCbhWEuFRcCd7y1v3iCtLVNcDhCBPzSBRz-9xC45Bgy5BCDhnBNI7sSAfDC6nJMEYqIiw

Mai khai trương #ShopLàLá rồi, chúc đối tác quan trọng nhất của anh thành công rực rỡ và hoàn thành sứ mệnh của mình: #LàmĐẹpChoBé bằng #VáyThêuTayỞHuế và #CácPhụKiệnHandmakeLàmĐẹpChoBé 👩‍🏫💃🤹‍♀️🤳🤳🤳👩‍ ‍👧👩‍👧‍👧👩‍👧‍👧🤝 🤝
    _99K0NM-QDfHaZJa3_6I-zjfRcsw26R6OvfXOnBaHJ0f9y5ABAg5aJMUC9L7m-EA_cJnvOIlQhHAyDQ2EW21tBMhncQ2SQI

Quý anh chị ủng hộ bà xã nhà em nhé! Ship code toàn quốc. Xem các loại váy mới nhất 2019 cho bé tại fanpage.
    Mời quý anh chị xem độ hot của một số váy thêu tay smock có sắn tại shop Là Lá - ĐC 22 Bà Triệu - Tp Huế. Ghé xem ngay hoặc inbox shipcode toàn quốc anh chị nhé!!!
    ivBJqs57qaf4TYwl_Zml7HEG0ZciZUScAJ7PyumbzSMxUGK3iiFhGwlmIB7EAMzeJdra3ysbcr4sHyEyQnPfIGhRWH0M

FfGqEl7HvzwqHqPgo6B5saUFO2uIGMhQNH1Gqv1yKbuAULJwzAj60LZPnqHj1i1weOcKT940sFowdHS5ZxiJt8jQWkPc

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 129 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

váy kia đẹp quá chị ơi mà có ship hàng ko z em ở hà nội