Trích dẫn Nguyên văn bởi njllab0ri Xem bài viết
Chào các mẹ
Em viêt bài này để cho các chị các mẹ những người yêu vẻ đẹp, luôn muốn chăm sóc bản thân mình trở lên xinh đẹp hơn và ở đây quan trọng nhất là làn da. Các cụ nói nhất dáng nhì da mà.
Naris là hãng sp của nhật có từ lâu năm nhưng mãi đên 1996 mới về vịêt nam. Ngày nay có rất nh hãng mỹ phẩm nhưng làm ntn để tìm đựơc hãng mỹ phẩm uy tín và dịch vụ tốt? Điều đầu tiên e tin mọi người nghe đến cty e sẽ có 1 chút hiếu kì hợac lòng tin để thử và tin tg sp cua cty e là100% sp cty la sp cao cap tu nhật bản ( nc có những thương hiêu mp nổi tiếng vs thế mạnh là csoc da) THứ 2: những ai đã và đang sử dụng spham cua cty chắc đều hiểu và tin dùng sp của cty hơac nhung ai chua dùng có thể nhận phản hồi từ bạn bè v .người thân về sp vf dv giải đáp cskh
Trong bài viết này e chỉ muốn chia sẻ chương trình tìm kiếm khách hàng mới cho công ty với chương trình soi da và tư vấn da mp cho các chị các mẹ. Những người đang muốn thay đổi dòng sản phẩm của mình khi nó chư .thực sự đạt đc điều mình muốn hợac nhưng ng muôna cải thiện vẻ đẹp của mình nhưng chua hiểu về làn da của bản thân dẫn đến hiệu quả k mong đợi.
Mong đựơc sự qtam của các chị các mẹ. Ai có nhu cầu qtam có thể để lại số dt và tên trong topic hoac lien he 0975889918 gặp nhung.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android