Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mở cửa hàng nem, chả các loại tại Hồ Chí Minh mẹ nào có hứng thú thì cùng hợp tác nhé !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.44K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 362 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Em năm nay 27 tuổi học hành ra trường rồi mà làm công ăn lương tháng 6-7 triệu chán qúa các mẹ ak, dự định ở nhà kinh doanh mặt hàng nem chả.
    - Nhà em ở Bình Định là một cơ sở sản xuất nem chả có tiếng tại Bình ĐỊnh , hàng hóa bỏ sỉ An Khê, Gia Lai, Tây Sơn, Đà Nẵng. Nhược điểm là sản phẩm chả , nem bên em không để được lâu vì sản xuất theo công thức gia truyền không hóa chất bảo quản. Nhưng vì làm thủ công và quản lý gia đình (bí quyết riêng) nên cũng chẳng thể thuê ai làm khá vất vả. nên việc vận chuyển ngoài quê vào Sài Gòn thì chỉ để được 2-3 ngày nữa trong tủ lạnh thôi. mà chả trong này thì em ăn đúng chán toàn hương thịt và phụ gia thực phẩm. Em đang định mở một cửa hàng nem chả sản xuất chả trong ngày theo đơn đặt hàng không biết mẹ nào cho mình thêm lời khuyên với.
    - Về cách thức kinh doanh : Mình sẽ chủ động chào hàng các tiệm bánh mì, bún, phở,.... cửa hàng tiện lợi,...vì bên nhà mình sản xuất có đầy đủ giấy tờ kiểm định sản phẩm.
    Đồng thời mình sẽ nhận cộng tác viên bán hàng chả nem, đơn giản là khi bạn nào có khách hàng có nhu cầu giowis thiệu với mình sẽ được lấy gía sỉ, và sau này tiệm đó lấy hàng tiếp theo mình vẫn trích hoa hồng cho bạn CTV đó, bạn đó có thể chọn hình thức tự giao hàng hoặc bên mình giao hàng.
    Bất cứ nghề nào cũng cần có tâm, mấy ngày nay mình suy nghĩ mãi ba mẹ mình đã được tín nhiệm vaqf thành công trong lĩnh vực này lẽ nào mình không thể.

Không biết mẹ nào có ý kiến đóng góp gì giúp mình khởi nghiệp không nhỉ?

Chân thành cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 362 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Mong nhận được góp ý của các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 105 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ý tưởng của bạn mở rộng về sg là rất tốt. Nhưng bạn nên khảo sát về giá cả ở thị trường phí nam, đối tượng nào.Chúc bạn thành công!
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị ơi, chị em mình trao đổi thêm nhé, thật sự là e cũng đang muốn kinh doanh gì đó, làm công ăn lương chán kinh khủng chị ạ có j chị liên lạc với em nhé: 0938.97.67.92 zalo hay fb j cũng sdt này nha chị, thanks chị ^^
    Thảo nhi ^^^^^
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang có ý định bán chả nem. Nhà bạn bỏ sỉ nem thì cho m xin giá sỉ nhé.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể liên lạc số này 0906 3456 94, inbox Zalo/viber hoặc iMess đều được nhé.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai muốn kinh doanh chả lụa hãy gọi điện thoại cho nguyên bên mình chuyên cung cấp chả lụa chả chiên nem giò sống ...vv sdt 01673710860 yêu tiên lấy số lượng lớn