Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cần giúp mua căn hộ chung cư

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.26K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em theo dõi webtretho lâu lắm rồi mà giờ mới mạo muội nhắn lên đây nhờ các mẹ giúp đỡ.

Số là tháng 9 này dự kiến baby của em ra đời. Em đang muốn tìm nơi an cư cho bé. Ngân sách em hiện chỉ có hơn 400 triệu thôi nên mua nhà thế nào cũng phải vay. Nhờ các mẹ tư vấn cho em chung cư nào tầm 800-900 triệu đã giao nhà hoặc sắp giao nhà trong năm nay hoặc đầu năm sau. Diện tích thì khoảng Vị trí thì Quận 6, 8, Tân Phú, Quận Bình Tân thì không qua quốc lộ 1A, còn quận 12 thì quanh cầu Tham Lương thôi ạ.

Hiện em có tham khảo Tecco Green Nest => đã có 1 topic ở web và em cũng đọc hết rồi nhưng giờ em gọi họ chỉ còn bán Block 2 mà dự kiến tháng 10 năm sau mới giao nhà, giá cả cũng lung tung nữa nên em cũng phân vân.

Quận 8 thì có cái Good House xây xong rồi mà không thấy ai nói về nó
    Bình Tân thì có E home 3 với Triều An được vay 30 ngàn tỷ mà tháng trước vẫn còn 800 -900 triệu mà giờ giá nó lên hơn 1 tỷ nên em thấy hơi choáng

Em cảm ơn các mẹ nhiều ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thủ Đức với Quận 9 thì xa chỗ làm của vợ chồng em quá các bác ạ.
    Còn cái vụ xe đưa đón nghe có vẻ triển vọng, tên tuổi cụ thể dự án bác Navista cho em ít thông tin inbox nhé. Hai tháng nay em tiếp sale nhiều quá nên ông xã em cho em nghỉ dùng điện thoại luôn rồi, sợ ảnh hưởng đến baby, các bác thông cảm.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

à e quên mất. nếu chị thích căn hộ ở bình tân, tân bình hay q.12 đều có nhé.. hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn inbox cho mình tên dự án và giá cả nhé. Mình cũng xem nhiều căn hộ lắm rồi nên chỉ đang phân vân để quyết định thôi chứ cũng không cần nghe giới thiệu đâu. Thanks bạn!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nó có muốn mua căn hộ 8x đầm sen bên tân phú k? đường tô thị, e có người quen đang bán 1 căn hộ 2 pn bên đó. giá tầm 870tr. 63m2. tháng 9/2015 này là nhận nhà nè mẹ. mẹ nó có quan tâm thì e cho sđt hỏi thử. e nó tư vấn củng nhiệt tình
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trong tầm tiền và t/g giao nhà này thì bên em thỉnh thoàng có khách bán lại cáccăn hộ thuộc dự án 8x Đầm Sen, THái An, 12 view đúng nhu cầu của chị.
    Nếu chị vẫn còn nhu cầu thì có thể cho em số điện thoại,lúc nào có hàng em alochi liền.
    Tks.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 85 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Bạn mua Lê Thành đi, bên block A thì ok hơn B, giá cũng rẻ đấy, tầm 700tr trở lên - căn 60m.
    Mình vừa chuyển đi vì nhu cầu nhà to hơn nhưng vẫn ok Lê Thành lắm vì thoáng mát, sạch sẽ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 269 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Bà con cư dân 8x Đầm Sen ở đâu về nhà gấp, hàng xóm đang trông ngóng
    https://www.facebook.com/groups/538491876300484/