TIN TÀI TRỢ.

Xin kinh nghiệm của các ba mẹ cho con học trường mầm non Hoa Hồng Vĩnh Hồ Đống đa và mầm non Hoa Hồng Yên Lãng Đống Đa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.73K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con em sắp 3 tuổi rồi các ba mẹ trên diễn đàn ạ, mà e vẫn chưa tìm được trường để gửi con
    Nhà e ở quận Đống Đa nên mong muốn cho con học gần nhà, xem tới lui thì có 2 trường đều là Hoa Hồng mà vợ chồng e ưng lắm.
    Nhưng e thấy 2 trường đều thuộc diện khó vào ;((
    Có ba mẹ nào biết k? Con vợ chồng e xin ít kinh nghiệm, cho cháu đi học để mẹ cháu còn đi kiếm việc làm
    Mong các ba mẹ giúp đỡ!!!
    E dùng viber nhé 0902140586
    E dùng cả gmail nữa ạ damngahp1405@gmail.com
    E xin cám ơn và có quà!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giúp e với các ba mẹ
    • 351 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Mầm non Hoa Hồng Yên Lãng là trường công của Sở GD, nói chung là như các trường công khác, không có gì đặc biệt
    Mầm non Hoa Hồng Thái Thịn là Trường mầm non thực hành Hoa Hồng của Trừong CĐSP Trung ương. Là trường công nhưng chất lượng cao, nói chung học ở đây khá tốt. Học phí hơi đắt so với các trường công: Cả ăn và học khoảng 2 triệu/1 tháng
    Nếu bạn định xin vào thì tầm này apply ngay không có không kịp, hết suất đấy
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em muốn xin vào Hoa Hồng Vĩnh Hồ lắm ấy chị ạ. Nhưng k biết làm sao ấy
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ đã gửi con ở đâu rùi ạ? Em cũng đang tìm trường cho con. COn em giờ 2t, 3t em cũng định xin ở hoa hồng, nhưng ko biết cách ntn. Có mẹ nào có kinh nghiệm gì chỉ giúp em với ạ !
    Em cảm ơn nhiều ạ !!!!!!!!!!!!
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 473 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Con mình đang học ở trường Hoa Hồng bên Yên Lãng. Vào đây chẳng có gì khó, vì bạn chỉ cần bác hồ chỉ đường cho. Gặp thẳng hiệu trưởng, hoặc thậm chí là bảo vệ cũng ok. Con mình học ở đây 3 năm đều gặp cô tốt. Nhưng cũng như các trường công khác, sỹ số cao (khoảng 60 - 70 lớp/cháu), nên bạn cân nhắc.