TIN TÀI TRỢ.

Trường QUỐC TẾ nào cho bé dưới 3 tuổi, các mẹ giúp e với!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.41K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nào có kinh nghiệm về trường quốc tế ở Hà Nội tốt, chi phí hợp lý mách e với ạ^^ e cảm ơn ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho em ý kiến với ạ?con em đc 25 tháng rồi ạ, mong các mẹ nào ở Hà Nội biết thông tin gì cho e biết với, em cảm ơn lắm lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 20 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

À tớ thấy có trường Maple Bear đó bạn thử xem thế nào
    Maple Bear Canadian Kindergarten
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ami_hino Xem bài viết
    À tớ thấy có trường Maple Bear đó bạn thử xem thế nào
    Maple Bear Canadian Kindergarten
    Cảm ơn chị em đã tham khảo và thấy cũng khá hợp lý, em đang xem xét kĩ càng rồi sẽ cho con đi hoc ạ ^^
    • 44 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình cũng tham khảo về trường này rồi, nhưng bản thân mình không thích lắm, con mình thức sự cần được hòa mình vào thiên nhiên để phát triển toàn diện, điều này thì chắc trường Maple bear này không làm được như trường công. Mình thấy, trường học ở khu văn phòng thì không hợp lí lắm, nhất lại là dành cho lứa tuổi mẫu giáo.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tran_luunga Xem bài viết
    mình cũng tham khảo về trường này rồi, nhưng bản thân mình không thích lắm, con mình thức sự cần được hòa mình vào thiên nhiên để phát triển toàn diện, điều này thì chắc trường Maple bear này không làm được như trường công. Mình thấy, trường học ở khu văn phòng thì không hợp lí lắm, nhất lại là dành cho lứa tuổi mẫu giáo.
    Mình chưa qua tham khảo mà mới gọi điện thoại thôi, thấy nếu nó làm ở chỗ Thụy Khuê thì cũng ok, thấy chương trình học và chi phí cũng ok, sáng vừa đưa cả chồng, cả e bé đến Sunrise kids chỗ Hàng Than gần ngay nhà thì thấy chi phí thì cao, ko có camera, lưới cầu thang k có, phòng k thoáng và sân chả có gì chơi cho con, nói chung là không hề ổn tí nào cả, nên vẫn đang tìm thêm trường nào gần nhà mà tốt nè hic hic
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 826 Bài viết

• 1,522 Được cảm ơn

Chị cho con học thử ở Kinderworld xem sao
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uh cảm ơn bạn nhưng con mới có 2 tuổi nên đang xem tnào vi nên để con rành tiếng Việt rồi cho con qua học tiếng Anh bạn ạ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 683 Bài viết

• 459 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vickydinh Xem bài viết
    uh cảm ơn bạn nhưng con mới có 2 tuổi nên đang xem tnào vi nên để con rành tiếng Việt rồi cho con qua học tiếng Anh bạn ạ^^
    Con tớ cũng gần được 2 tuổi, và mấy hôm nay cũng long song sọc đi ngó trường lớp cho con...Mấy trường 100% quốc tế thì tớ chưa đến nhưng mấy trường song ngữ thì tớ thấy trường Just Kisd có vẻ là ổn nhất.Tớ đã đến tham quan và nói thật là thấy thích.Ở trường đó có một buổi sáng là gia viên người nước ngoài dạy tiếng anh, chiều thì tiếng việt.Con tớ cũng có xu thế có vẻ thích sử dụng tiếng anh, nhưng ở tuổi này tớ nghĩ nên cả tiêng anh lẫn tiêng việt thì hay hơn.Và tớ thấy mấy trường quôcốc tế 100% cũng chỉ nhận trẻ 3 tổi trở lên. Tớ muốn cho con đi học nhưng bí cái JK1 ở Trần duy Hưng thì hêt chỗ mà ở Mỹ đình thì quá xa với nhà tớ.Mấy hôm nay cũng đang ngồi nghĩ xem có nên cho con đi hoc luôn không?
    • 53 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vickydinh Xem bài viết
    Cảm ơn chị em đã tham khảo và thấy cũng khá hợp lý, em đang xem xét kĩ càng rồi sẽ cho con đi hoc ạ ^^
    Mẹ Vickydinh nổi tiếng trên Muare.vn lắm.:Thinking::Thinking::Thinking:.
    Con giai tớ gần 4t đang học Maple bear (từ tháng 9.2009, khi mới khai giảng).
    Hoàn toàn hài lòng.
    Nên tham khảo thêm bạn ạ. Có thể chia sẻ cùng mẹ nó, cần cứ PM nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,481 Bài viết

• 660 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm trường cho con mà chưa thấy trường nào ưng ý.Các mẹ thấy trường ở tháp Hà Nội thế nào ạ?Cho e ý kiến với ?À mà trường này tên là gì các mẹ nhỉ?