TIN TÀI TRỢ.

Tặng quà gì đây?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.44K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, nói thật là giờ này mình vẫn chưa sinh con nữa:Sad: Bữa nay bà chị hai mình dẫn cháu từ Mỹ về, nhìn ku cậu dễ thương hết biết, mình muốn tặng quà cho bé mà không biết nên tặng quà như thế nào cả? Các mẹ có thể tư vấn cho mình được ko? Ku cậu năm nay mới có 2 tuổi mấy thôi.
    Cảm ơn các mẹ. :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao ko ai giúp mình hết vậy? Đang lo lắm nè các mẹ ơi
    • 566 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Theo mình nghĩ thì mua cho cháu mấy bộ quần áo, còn nếu mua đồ chơi thì sợ khi gia đình chị bạn về lại Mỹ sẽ khó mang theo, vả lại cũng có it loại đồ chơi phù hợp với lứa tuổi của cháu. Nếu không thì bạn có thể mua sách dạy nhận biết hoặc truyện bằng tranh để bé có thể học và kích thích phát triển trí tuệ. Tuy nhiên mình cũng có con 2 tuổi nên cũng cảm thấy mua quần áo là phù hợp với nhất.
    eNortjK1UrI0srS0ULIGXDAS_QKx10

eNortjKzUjI0MrAwM1ayBlwwFXIC0Q,,81

Út cưng của Ba Mẹ và anh Hai:
    NB: 2,8kg-49cm (22h25' 06/03/2011) :LoveStruc: 1M: 4,5kg-56cm :Angel: 2M: 5,6kg-61cm :Rose: 3M: 6,9kg-65cm :Applause: 4M5D: 8kg-67cm rooling: 5M10D: 8,8kg-69cm (Mẹ đi làm) :Worried:
    • 5,194 Bài viết

• 1,918 Được cảm ơn

Tặng em bé 1 bộ áo dài ( áo the khăn xếp) . Mặc chắc là đáng yêu lắm.
    bong-horz HUESjQG HUESp7

9HRiRt89HRip7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình thì tặng đồ chơi phát triển trí tuệ cho bé cũng khá hay, bạn biết mà, con nít tuổi này cần fát triển tốt về trí tuệ, những món đồ chơi ấy cũng ko khó khăn mang đi là bao cả!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be'sushi Xem bài viết
    Theo mình thì tặng đồ chơi phát triển trí tuệ cho bé cũng khá hay, bạn biết mà, con nít tuổi này cần fát triển tốt về trí tuệ, những món đồ chơi ấy cũng ko khó khăn mang đi là bao cả!
    Đúng rồi đó các mẹ, dạo này người ta hay chuộng mua đồ chơi trí tuệ cho các bé, vừa giúp bé ngày càng thông minh này, vừa giúp bé có trò chơi nữa.
    • 476 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Axon_Edwards Xem bài viết
    Tặng em bé 1 bộ áo dài ( áo the khăn xếp) . Mặc chắc là đáng yêu lắm.
    Mình thấy ý tưởng của mẹ nó rất hay...........:Applause::Applause::Applause:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thì thấy các bé trai ko có thích mặc áo dài cho lắm, các bé trai thường rất hiếu động, vì thế em nghĩ mẹ nên mua đồ chơi cho các bé tha hồ nghịch:Silly:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cháu chị đã về chưa vậy? Hôm trước đi siêu thị em thấy có khuyến mãi tả giấy đó chị, vừa có thể dùng cho bé lại vừa có quà nữa, tiện lợi quá rồi còn gì
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm bữa em có đi siêu thị mua một đống tả giấy Huggies, được mấy trò chơi trí tuệ về ghép thành câu chuyện chắc bé sẽ thích đó chị, trẻ con mà, thèm nghe đọc truyện lắm.
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be'sushi Xem bài viết
    Hôm bữa em có đi siêu thị mua một đống tả giấy Huggies, được mấy trò chơi trí tuệ về ghép thành câu chuyện chắc bé sẽ thích đó chị, trẻ con mà, thèm nghe đọc truyện lắm.
    Uhm đúng rồi, chương trình khuyến mãi của Húggie rất tuyệt đó mẹ

Vừa xài tã giấy tốt lại có đồ chơi cho con nữa

Mà bộ đồ chơi của HUggies rất ý nghĩa nhé - không giống đồ khuyến mãi chút nào cả, bé nhà mình thích mê mấy món ấy luôn đó, nào là hà mã đa tài, thỏ thông thái rồi sổ tay sắc màu nữa

Mẹ nào xài Huggies thì nhanh tay nhé vì chương trình này chỉ kéo dài đến tháng 12 thôi :LoveStruc:

Gửi các mẹ mấy poster và hình ảnh mà mình có được về chương trình này :Smiling::Angel:
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 54 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trẻ con tầm này hiếu động lắm bạn nên chọn đồ chơi cẩn thận vào vì nhiều khi tò mò các bé hay cho vào mồm ngậm, nếu bạn mua đồ chơi nên tránh đồ chơi sắc, nhỏ, or có hình thù bằng quả bóng .Mình nghĩ bạn nên chọn đồ chơi an toàn giúp bé phát triển chí thông minh
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi coanhdao Xem bài viết
    Uhm đúng rồi, chương trình khuyến mãi của Húggie rất tuyệt đó mẹ

Vừa xài tã giấy tốt lại có đồ chơi cho con nữa

Mà bộ đồ chơi của HUggies rất ý nghĩa nhé - không giống đồ khuyến mãi chút nào cả, bé nhà mình thích mê mấy món ấy luôn đó, nào là hà mã đa tài, thỏ thông thái rồi sổ tay sắc màu nữa

Mẹ nào xài Huggies thì nhanh tay nhé vì chương trình này chỉ kéo dài đến tháng 12 thôi :LoveStruc:

Gửi các mẹ mấy poster và hình ảnh mà mình có được về chương trình này :Smiling::Angel:
    Bé mình cũng rất là thích con Hà Mã, mà phải công nhận là con đó rất là dễ thương