TIN TÀI TRỢ.

Những đồ chơi cho bé học về màu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trên thị trường có những loại đồ chơi nào để có thể cho bé học hỏi về màu sắc ko các chị ? Hôm bữa thấy người có mấy cái cuốn sổ màu cho con học nhưng em tìm hoải ko bít ở đâu bán, có thẻ chỉ giúp em dc chứ ạ ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,047 Bài viết

• 1,995 Được cảm ơn

Tớ mua tranh poster về màu sắc, các khối gỗ sơn màu khác nhau về cho bé vừa xếp hình vừa phân biệt màu sắc!
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me bé Na Xem bài viết
    Tớ mua tranh poster về màu sắc, các khối gỗ sơn màu khác nhau về cho bé vừa xếp hình vừa phân biệt màu sắc!
    Vâng, cảm ơn chị, loại này em cũng thấy nhiều lắm, chồng em cũng có down vài tranh , màu về rồi in ra cho bé học. Ngoài ra em cũng đang xài tã Huggie nên dc nó khuyến mãi cho cuốn sổ tay màu sắc. Nên bây h mấy cái này hok thiếu rồi :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 121 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cu_bin_be_bong Xem bài viết
    Trên thị trường có những loại đồ chơi nào để có thể cho bé học hỏi về màu sắc ko các chị ? Hôm bữa thấy người có mấy cái cuốn sổ màu cho con học nhưng em tìm hoải ko bít ở đâu bán, có thẻ chỉ giúp em dc chứ ạ ?
    Bạn ơi, em bé nhà bạn mấy tuổi rồi? Bé phân biệt màu có tốt không?
    Love is never say sorry!

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Boby Xem bài viết
    Bạn ơi, em bé nhà bạn mấy tuổi rồi? Bé phân biệt màu có tốt không?
    Dạ, bé gần 2 tuổi rồi ạ. Phân biệt màu khá tốt. Nhìn vào cuốn sổ màu ( loại đồ chơi khuyến mãi của Huggie ấy ) thì em nói màu đỏ, vàng, xanh lá thì bé chỉ dc ạ. Còn mấy màu khác thì bé chưa nhớ dc