Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các mẹ tư vấn chọn trường tư cho bé 18 tháng ở Q.1, Tp.HCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.08K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ới ơi! Bé nhà mình thang 6 này là tròn 18 tháng, bé lười ăn kinh khủng, mình đang định tìm trường gửi bé. Có người khuyên mình nên gửi bé ở trường tư vì số lượng trẻ ít và được các cô chăm sóc kỹ hơn. Mình đang tìm các trường tư ở khu vực gần nhà, mình ở gần BV Từ Dũ í. Có mẹ nào có bé đang đi học mẫu giáo ở khu vực này giúp mình với....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào bạn, thử tìm hiểu và đưa bé đền trường Mầm Non Yêu Thương ở gần chợ Tân Định xem! Search google có thể xem được hình ảnh và thông tin trên face và website của trường đó bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,860 Bài viết

• 1,895 Được cảm ơn

Bạn ui, bé mình đang học trường công ở Tân Định. Nhưng mình cực hài lòng trường này nhé, trẻ đông như các trường công khác thôi, nhg các cô dễ thương hơn nhiều, ko vòi vĩnh đòi hỏi, lại quý các bé lắm. Bé nhà mình học ở đây cũng đc 2 năm rồi, ko có gì phiền lòng hết. Trường mầm non tuổi thơ 8 kế bên nhà thờ Tân Định ấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có tìm hiểu 1 số trường gần nơi mình ở để tiện đưa đón bé: Nhóm trẻ Baby - Nguyễn Trãi, Nhóm trẻ Amy - Lương Hữu Khánh, Trường Mầm Non worldkids - Nguyễn Thị Minh Khai, Trường Mầm Non Những Người Bạn Nhỏ - Nguyễn Cảnh Chân, Tư thục Hải Yến - Bà Huyện Thanh Quan. Mình đang phân vân quá, không biết nên gửi bé ở đâu, các mẹ nếu có thông tin về những trường này giúp mình với nhé!