TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các chị tư vấn giup em với!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 913 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị! Em đang muốn cho con gái 27tháng đi học mà vẫn chưa biết cho con học ở trường nào? Nhà em ở khu vực Phương Mai (gần BV Việt Pháp). Các chị có kinh nghiệm cho con đi học rồi chỉ giúp em với! Mẹ con em cảm ơn các bác nhiều nhiều!!
    Mẹ Thảo Minh

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,730 Bài viết

• 5,999 Được cảm ơn

nhà bạn ở khu vực đấy thì gửi trường việt triều ý, nhưng hình như trường này mới lên giá thấy bảo đắt, còn tư thục có tư thục minh hải ý
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cảm ơn chị! Trường Minh Hải là ở chỗ nào ạ? Em ko biết là học trường công hay tư thục thì trường nào hơn? các chị tư vấn giúp em với. Con em ăn hay trớ lắm nên cho đi học cùng lo lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 49 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 182178295 Xem bài viết
    Chào các chị! Em đang muốn cho con gái 27tháng đi học mà vẫn chưa biết cho con học ở trường nào? Nhà em ở khu vực Phương Mai (gần BV Việt Pháp). Các chị có kinh nghiệm cho con đi học rồi chỉ giúp em với! Mẹ con em cảm ơn các bác nhiều nhiều!!
    Mẹ Thảo Minh
    Bạn gửi con ở trường bán công Đống Đa ý!thấy bảo cũng được đấy,Nhưng con bạn hay trớ thì nên gửi trường tư thục họ chăm sóc tốt hơn,ít cô ít cháu con mình được quan tâm hơn bạn ah.Nhưng nên tìm trường nào gần nhà nhé đừng cho con đi xa còn ngày mưa ngày nắng tội lắm.Hoặc trường nào trên trục đường mình đi làm cũng tiện!Chuc bạn sớm tìm được trường cho bé yêu nha!
    cac ban oi!oc muon giao luu voi cac ban:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mạng mấy hôm nay chán qua chắng vào được. Mình cũng đã qua trường Đống Đa hỏi nhưng trường đấy 3 tuổi mới nhận. Tháng 7 này mới bắt đầu tuyển sinh. Mà đến tháng 7 này thì con mình vẫn chưa được 3t. Cháu sinh 31/12/05. Người ta bảo cũng ko biết có nhận ko (vì vừa trái tuyến lại thiếu mất mấy tháng). Mình ko biết phải làm thế nào? Help me!!!!!!!!:Crying: