TIN TÀI TRỢ.

Mẹ nào có con học ở Pinky trung yên chưa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 842 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 184 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mẹ nào có con học ở trường này rồi thì cho mình xin thông tin về chương trình học và ăn uống của các con vơi nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,222 Bài viết

• 2,409 Được cảm ơn

Mình có đứa cháu học ở đấy. Thấy mẹ nó khen lắm, đi học về biết nhiều thứ, ăn những 20K/ngày thì phải. Một lớp thì trên 15 cháu. Cô giáo chịu khó thay áo cho bé nếu bị ra mồ hôi. Nói chung trường tư nên chắc cũng chu đáo. Tuần nào cũng có trả sổ liên lạc về gia đình, thông báo tình hình các con, có tiến bộ hay không... Và học phí hình như là 1.2M.
    ZChvObfzp7

m5uLRSem5uLp7
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 173 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bòbê Xem bài viết
    Mẹ nào có con học ở trường này rồi thì cho mình xin thông tin về chương trình học và ăn uống của các con vơi nhé
    Có Nhím nhà em đang học ở đấy. Trước khi gửi Nhím đi học, em đã tham khảo khá nhiều trường. Nhưng sau theo giới thiệu của một mẹ trong DD em đã gửi Nhím ở đây. Vì Nhím đang ở lớp nhà trẻ nên chương trình học em chưa thấy nhiều lắm, nhưng so với các trường khác cũng khá ổn rồi (trừ những trường quốc tế). Thực đơn ăn uống thì trông không phong phú nhưng đảm bảo về chất và lượng. Sáng nào ăn sáng xong cũng có 1 bữa sữa. Em vẫn gửi sữa để các cô cho ăn tầm 4h30 và lấy thêm một âu cháo buổi tối cho Nhím (vì tối về đỡ phải nấu). Về đồ chơi thì không có nhiều, nhưng phòng học rộng rãi, lại có một phòng chơi ở tầng 1. Kể ra trường đầu tư thêm đồ dùng thì tốt hơn. Học phí rẻ 1tr170 nghìn + 20 nghìn điều hòa. Các cô hiền, chịu khó chăm con. Đặc biệt em rất ấn tượng về bà hiệu trưởng.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 184 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ba nhim Xem bài viết
    Có Nhím nhà em đang học ở đấy. Trước khi gửi Nhím đi học, em đã tham khảo khá nhiều trường. Nhưng sau theo giới thiệu của một mẹ trong DD em đã gửi Nhím ở đây. Vì Nhím đang ở lớp nhà trẻ nên chương trình học em chưa thấy nhiều lắm, nhưng so với các trường khác cũng khá ổn rồi (trừ những trường quốc tế). Thực đơn ăn uống thì trông không phong phú nhưng đảm bảo về chất và lượng. Sáng nào ăn sáng xong cũng có 1 bữa sữa. Em vẫn gửi sữa để các cô cho ăn tầm 4h30 và lấy thêm một âu cháo buổi tối cho Nhím (vì tối về đỡ phải nấu). Về đồ chơi thì không có nhiều, nhưng phòng học rộng rãi, lại có một phòng chơi ở tầng 1. Kể ra trường đầu tư thêm đồ dùng thì tốt hơn. Học phí rẻ 1tr170 nghìn + 20 nghìn điều hòa. Các cô hiền, chịu khó chăm con. Đặc biệt em rất ấn tượng về bà hiệu trưởng.
    cám ơn các mẹ, có điều kiện thì e sẽ ra tận nơi xem rồi về thông báo tiếp cho các mẹ nhé. Em thấy nói cô hiệu trưởng ở đây là hiệu phó của Vietkids tách ra.