TIN TÀI TRỢ.

kinh nghiệm cho trẻ tự học tiếng anh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.44K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình rất vui khi chia sẻ kinh nghiệm dậy tiếng anh cho trẻ với các bạn.trẻ em trong độ tuôi từ 1 đến 3 tuổi có thể tự học tiếng anh cực nhanh,mình cho bé học giáo trình POPODOO rất tốt và hiệu quả.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,834 Bài viết

• 12,380 Được cảm ơn

Giáo trình đó là như thế nào hả bạn????????bạn nói rõ hơn đc ko??????:Rose::Rose::Rose::Rose:
    I89Yp7
    Cảm ơn vì Min đến bên mẹ
    • 139 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

^^-^^ Welcome to Pyramid International ^^-^^
    Mình tìm được link này bạn tham khảo nhé.
    Tôi thích chia sẻ với nỗi lung linh đang ngắn dần của một ngọn nến.
    Tôi chán ghét niềm kiêu hãnh vì sự vẹn nguyên của một cây đèn cầy không có ánh lửa.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì không cho bé học theo giáo trình gì cả, bé nhà mình đã được gần 16 tháng, cô trông cháu là người Philipin, bây giờ cháu hiểu tiếng anh hơn tiếng việt. Những từ cháu bắt đầu bập bẹ nói được phần lớn bằng tiếng anh, tuy nhiên mình vẫn dạy cháu nói tiếng việt khi có thời gian.
    GLN IELTS Review Centerhttps://gln.edu.vn/Front/Home/
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,608 Bài viết

• 1,958 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi teacher05 Xem bài viết
    mình rất vui khi chia sẻ kinh nghiệm dậy tiếng anh cho trẻ với các bạn.trẻ em trong độ tuôi từ 1 đến 3 tuổi có thể tự học tiếng anh cực nhanh,mình cho bé học giáo trình POPODOO rất tốt và hiệu quả.
    Mình đã xem đường line bạn cho, nhưng mua giáo trình ở đâu hả bạn? Bé 1 tuổi bắt đầu học được rồi chứ?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhnam0209 Xem bài viết
    Mình đã xem đường line bạn cho, nhưng mua giáo trình ở đâu hả bạn? Bé 1 tuổi bắt đầu học được rồi chứ?
    mua ở luôn công ty nêu trên í. Trông giao trình cũng hấp dẫn, có tranh ảnh, có cây bút chấm vào con gì thì đọc con í bằng tiếng Anh, Việt, Trung. Mỗi tội, giá cả thì bố mẹ ngất ngây con gà tây luôn!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,601 Bài viết

• 1,399 Được cảm ơn

Mình thấy chương trình Popodoo có phát trên tivi, mình ko nhớ là kênh nào, tầm 7h tối. Đây là chương trình của China thì phải. Theo mình thì ko hiệu quả lắm. Thứ nhất là phát âm ko chuẩn, thứ 2 giáo trình chủ yếu là "đọc từ mới" nên hiệu quả sử dụng khi giao tiếp sẽ ko cao. Mà có thể mới nghe sẽ thấy hay-rõ ràng, nhưng sau này sẽ làm cho người học là các bé khó áp dụng. Giáo trình có ưu điểm như các mẹ nói
    Ý kiến riêng của mình là vậy, các mẹ cứ xem thử
    • 2,206 Bài viết

• 1,053 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Willove Xem bài viết
    Mình thấy chương trình Popodoo có phát trên tivi, mình ko nhớ là kênh nào, tầm 7h tối. Đây là chương trình của China thì phải. Theo mình thì ko hiệu quả lắm. Thứ nhất là phát âm ko chuẩn, thứ 2 giáo trình chủ yếu là "đọc từ mới" nên hiệu quả sử dụng khi giao tiếp sẽ ko cao. Mà có thể mới nghe sẽ thấy hay-rõ ràng, nhưng sau này sẽ làm cho người học là các bé khó áp dụng. Giáo trình có ưu điểm như các mẹ nói
    Ý kiến riêng của mình là vậy, các mẹ cứ xem thử
    Có phải là cái chương trình phát trên kênh HTV7, có 3 con thú bông dạy cả tiếng anh và tiếng Trung nói tiếng miền Nam không mẹ nó? Nếu đúng là chưong trình này thì dở ẹc, phát âm chả chuẩn gì cả