Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hỏi trường mẫu giáo có camera cho phụ huynh xem trên Internet

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.23K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn
    Bạn nào đã có bé đi học mẫu giáo tại các trường mẫu giáo mà có hệ thống camera giám sát (xin lỗi vì dùng từ này hơi thô thiển), để ba mẹ các bé có thể xem con mình ăn, ngủ, học hành như thế nào... qua Internet không?
    Làm ơn cho tôi địa chỉ link để tôi xem thử với.
    Các ơn các bạn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 87 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng đang muốn tìm trường cho bé nhà mình ở khu cầu giấy - Đối diện ĐHSP
    ai biết thông tin trường tốt cho mình biết với
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng muốn tìm trường cho bé ở khu Ngã Tư Sở - Thanh Xuân, các mẹ làm ơn chỉ giúp
    • 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em cũng muốn tìm cho bé khu Nguyễn Huy Tưởng
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, thử qua 15 Trung Liệt coi, em vừa đọc thấy trường Cozy House thấy cũng được, mai em định qua xem cụ thể thế nào, có gì em thông báo lại nhé.
    • 2,252 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenmaivan5882 Xem bài viết
    Em cũng muốn tìm trường cho bé ở khu Ngã Tư Sở - Thanh Xuân, các mẹ làm ơn chỉ giúp
    Anh làm cùng cơ quan tớ gửi con ở AEC Kid Thanh Xuân, sáng cũng vào mạng dòm con, trưa dòm con ngủ, chiều dòm xem osin đón con mấy giờ :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    ở đây cách mẹ này http://www.aec-hn.org/
    • 454 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó tìm trường Mai Ca đi. Có camera mà thấy có vẻ cũng ổn
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chiều mai em định đi qua 3 trường Maica, Cozy House & Color House tham quan đây ạ, có mẹ nào muốn đi cùng em không?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh moi doc to roi dan gan nha minh cua truong Baby's World, day la truong moi o 100 nhan hoa, thay qc co camera, me nao thu qua xem sao. Minh qua hoi thay co hieu truong bao dang hoan thien csvc, t10 se co du, thay cung rong rai, thoang mat, nhieu anh sang ma lop it chau,lop nha tre con minh co 9 chau/ 2co nen cung dinh gui con, cac me thu re qua xem sao
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi whiteangel_6368 Xem bài viết
    Em cũng muốn tìm cho bé khu Nguyễn Huy Tưởng
    Minh moi doc to roi dan gan nha minh cua truong Baby's World, day la truong moi o 100 nhan hoa, thay qc co camera, me nao thu qua xem sao. Minh qua hoi thay co hieu truong bao dang hoan thien csvc, t10 se co du, thay cung rong rai, thoang mat, nhieu anh sang ma lop it chau,lop nha tre con minh co 9 chau/ 2co nen cung dinh gui con, cac me thu re qua xem sao vi minh thay co dan, may tinh, bang ve, nhieu do choi va hoc, nghe co ve tam on vi muc hoc phi cung phu hop voi minh, chu may truong minh qua xem CH, MC,,, hoc phi hoi chat so voi thu nhap cua minh