Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

H1N1 có nên cho bé đến trường không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 906 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chuẩn bị cho con đi học, mà đang mùa H1N1 nên em lăn tăn quá không biết nên hay không, các mẹ cho ý kiến nhé!. Tình hình là em cần cho con đi học để giải thoát cho bà ngoại về quê, ở với em 2 năm rùi, bí bách lắm, do sống o quen thành phố, tội bà lắm! Thương con, mà cũng thương mẹ chẳng biết sao hết hichichic:Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 187 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hôm nay đã có lệnh đóng cửa trường ở HN rồi, làm sao đi học đây, kì này là khổ mẹ, khổ con rồi đây hic hic
    • 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uh, em cũng khổ ghê nè
    • 446 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Mình nghĩ các bé lớn (từ lớp 1 trở lên) đã hiểu biết nên có thể cho đi học (mang khẩu trang, vệ sinh thường xuyên), còn các bé nhà trẻ, mẫu giáo trừ khi không ai trông giúp thì đành chịu, còn nếu có thể thì cho bé ở nhà tạm thời trong giai đoạn này chờ xem tình hình thế nào rồi tính tiếp.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mình tháng 9 này cũng tính cho đi nhà trẻ, nhưng thấy cúm dzữ quá, nên quyết định cho ở nhà để thêm một thời gian cho qua năm rồi đi học luôn.
    • 8,187 Bài viết

• 8,779 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lúc hè thì không đắn đo gì, cho bé ở nhà ngay.

Tụ trường thì không biết sao đây. Ông xã nói cho bé ở nhà. Dù sao con cũng vào lớp Lá thôi. Đành cho bé ở tạm thêm 1 tháng nữa xem sao.
    • 177 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em cũng đang định sang T9 này cho con đi học nhưng chưa biết ntn nữa, nửa muốn cho đi nửa muốn ở nhà. Chán thật!
    • 341 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Nói chung đi học vẫn phải đi học thôi bạn à! Mình còn phải đi làm để con ở nhà
    thì ai lo bây giờ có điều phải theo dõi sức khỏe bé kỹ hơn nữa để có gì còn phát
    hiện kịp thời để mà chữa trị trong cái mùa dịch cúm này.
    " Cách để sửa chữa sai lầm là tốt nhất hãy quên nó đi "