Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào co con đi học lớp D trường mầm non Liễu Giai - số 6 Đội Nhân vào ngày 4/7/2011 này không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.86K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà mình tháng 7 này được 20 tháng.Bà giúp việc cứ đòi về nên mình quyết định cho con đi học.Có mẹ nào có con đang và sẽ học trường mầm non Liễu Giai ở số 6 Đội Nhân cho mình xin it kinh nghiệm nhé! Cho con đi học xót quá các mẹ a...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 501 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Bạn vào link này mà tham khảo này:
    https://www.webtretho.com/forum/f385/...eu-giai-21659/
    Mỗi tội cũng ít phụ huynh vào chia sẻ lắm.
    Con tớ đang học ở đây, học lớp D1, tháng 7 này là lên lớp C1 rồi. Con tớ đi học từ lúc 11 tháng cơ, nhưng mà học trường khác, đến lúc đủ tuổi mới nhảy sang trường này. Chả biết tại tớ ít kinh nghiệm hay tại tính con tớ, nhưng từ lúc 11 tháng tới giờ, số buổi đi học mà không khóc nhè chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi. Lúc ở trường cũ, tớ cũng phong bì phong bao chu đáo cho cô giáo cũng vậy. Nhưng tớ ngại chuyện phong bì nên tớ chọn trường này vì tớ nghĩ chắc lương các cô cũng không đến nỗi nào.
    HrQ7p7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi,cho tớ hỏi là học trường này có cần phong bì riêng hàng tháng cho các cô không?lần đầu tớ cho con đi học nên không có kinh nghiệm.Ông bà ngoại cứ bắt hàng tháng phải phong bì cho các cô để cô chăm cháu.Tớ cũng không biết chất lượng trường này thế nào.Con bạn học lớp D rồi , bạn cho tớ xin chút kinh nghiệm và thông tin nhé.Cảm ơn bạn!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 501 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Nhà tớ thì chủ trương không phong bì. Tớ chỉ tặng quà cô giáo nhân dịp 20.11 thôi, không biết có phải đó là lý do mà con tớ không yêu trường không nữa. Tớ cũng hỏi vài phụ huynh, người có người không bạn ạ. Nhưng dường như không có sự khác biệt mấy đâu. Mà người nào có phong bì thì cũng là vào các dịp như 20.10, 20.11, tết dương lịch, tết âm lịch, 8.3 thôi chứ không phải hàng tháng đâu bạn ạ. Học phí đã ngất ngưởng rồi mà thêm khoản phụ phí hàng tháng nữa thì chết.
    HrQ7p7