TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào cho con đi học tiếng Anh ở Dream Sky chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.17K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,402 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

Con mình mấy ngày nữa là tròn 3t, mình rất muốn con được học tiếng Anh, con mình rất nhút nhát, đi mẫu giáo thì ngoan nhưng vẫn chưa hòa đồng, chưa chủ động chơi với các bạn.
    Mình tình cờ đọc được trang web này, đọc thấy khá hấp dẫn, ko biết có mẹ nào cho con đi học chưa thì cho mình ý kiến với.
    Mình cũng chỉ mong con tiếp cận với tiếng Anh, hoặc ít nhất là trung tâm có nhiều trò vui cho con thích chơi, thích đi là được rồi vì con mình quá nhát các mẹ ạ, hichic
    Tks các mẹ nhiều nhiều!
    l2YAm8
    p5jgm8

IltTm8

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,402 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

Ôi, ko có mẹ nào cho con đi học ở đây rồi ạ? Hic, con em lại làm chuột bạch ạ, ko biết chất lượng thế nào, huhu
    l2YAm8
    p5jgm8

IltTm8
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thằng nhóc nhà mình 4 tuổi rồi, mà học tiếng Anh từ năm 3 tuổi, bé học tại Major English Center. Hồi đó cũng như mẹ cứ phân vân hết chỗ này với chỗ kia, cuối cùng chọn thử Major. Cũng may là chất lượng chỗ này tốt. Hồi trước mình chọn là do thấy có chương trình Đôi Bạn Cùng Tiến học có vẻ hiệu quả, thêm nữa là có chương rình khuyến mãi 1 khóa tặng 1 khóa, đỡ tiền nên chọn mẹ à
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu chị gần khu vực Cổ Nhuế - Xuân Đỉnh - Đông Ngạc có thể tìm hiểu trung tâm CLA dưới phần chữ ký nhé <3
    Mua chung cư cao cấp Chung cư Northern Diamond Hà Nội ( 2,5 -3,5 tỷ) vàChung cư Valencia Garden (giá từ 1,5 - 2 tỷ)