Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào biết địa điểm bán Sách điện tử Olympia cho trẻ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 892 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 244 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mẹ nào có thông tin địa điểm bán sách điện tử Olympia chia sẻ cho mình với, mình đang muốn mua cho cu nhà mình mà hỏi nhiều nơi bảo giờ không nhập về nữa. Mình rất thích cái máy này vì nó dạy con rất nhiều. Ai biết thì chia sẻ với mình nhé, thanks các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 208 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mẹ nó ơi có phải quyển sách mà có giọng đọc ko,phần lớn dậy tiếng ANH ko?mình cũng đang rất thích qs đó nhưng hơi đắt 2,5 tr nên chưa mua.Nó đang bán ở tòa nha mới của VIm com ý bạn ạ.Chỗ nhiều đồ trẻ con ý
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 244 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ chim sâu nhé, đúng là quyền sách đấy đấy, rất có ích nhé, thế mà mình đi hỏi mãi chẳng đâu có, nhưng giá bây giờ đắt nhỉ, năm trước mình còn nhớ nó chỉ có 800.000đ thôi, tưởng giờ nó chỉ khoảng hơn 1 triệu thì có vẻ ok, 2,5tr thì phải suy nghĩ 1 tý nhỉ.:Angel:
    (ngoài lề chút nhé, cái tên bé nhà bạn hay wa, mình cũng đang khen và dự định đứa sau sẽ đặt tên này thì gặp ngay mẹ chim sâu có con có cái tên Gia Bảo, càng quyết tâm đẻ đứa sau đặt tên là Gia Bảo thui)
    • 25 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chị đã mua được chưa chị. Giá cả thế nào ? dùng có thích khoog chị ? em đang tính mua cho bé nhà em học