TIN TÀI TRỢ.

Chẳng thấy mẹ nào quan tâm đến chơi cùng con :(

• 0 Lượt chia sẻ
  • 812 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em đọc các topic của các mẹ, nhưng thấy chủ đề chơi với con ít được nhắc đến quá.
    Ai cũng biết trẻ nhỏ học qua chơi nhưng có vẻ nhiều mẹ thích con học hơn là chơi.
    Hixhix.
    Em sắp có bé bi, vào WTT tìm thông tin chăm sóc con đầy rẫy nên lập thêm cái topic chơi với con để các mẹ chia sẻ cho e mở mang với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hôm trước xem 1 cái blog của mẹ Tây, thấy người ta cho con ra đào bới dưới đất. Nhớ cảnh hồi nhỏ đi đào giun cho gà ăn. Bây giờ có con, ko biết kiếm đâu ra đất cho nó chơi trò này. Nhà e có cô cháu gái, mới ngồi xổm xoa xoa tay xuống sàn là mẹ nó đã gào lên. Bảo bà chị mãi mà bà ý ko nghe.

Nó thích vẽ, dì mua cho bộ sáp dầu. Về nhà nó quệt vài đường ra salon thế là mẹ nó tịch thu tiệt
    Chẳng biết giờ cho con chơi kiểu gfi. Hix
    • 175 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

mình thì hay dẫn con đi công viên chơi, ra đó chỉ trỏ 2 mẹ con cùng nhau nói chuyện. nếu ở nàh thì hay bừa viết ra mẹ tô con chỉ, hoặc con tô chugn với mẹ lun. lâu lâu tha con ra nhà sách vừa kiếm sách truyện về đọc vừa tìm mí trò chơi cho con nít chơi như ghép hình hoặc dán hình...nói chung mỗi tuổi sẽ có 1 cách chơi khác nhau, chưa kể mỗi bé mỗi tính nữa, phải thuận theo bé mà chọn kiểu chơi cho phù hợp
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 503 Bài viết

• 3,835 Được cảm ơn

Có topic của mẹ muathanggieng đây bạn này https://www.webtretho.com/forum/f54/c...0/index35.html