TIN TÀI TRỢ.

Cảnh báo trường mầm non, có mẹ nào ở Hải Phòng không vây?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.4K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào có con ở tuổi học mẫu giáo thì đừng có cho con mình vào học trường mầm non Xuân An nhé, trường đó tồi lắm, chỉ được cái mẽ làm hoa mắt phụ huynh mình thôi, hoạt động ngoại khóa thì theo như hiệu trưởng nói thì có vẻ được nhưng học tập thì dở lắm, các cháu có rất ít đồ chơi mà chủ yếu là bầy mẫu, ăn uống thì thôi rồi, toàn thịt mỡ với cá biển thôi, bữa phụ thì toàn sữa đậu lành. Có cô giáo nào thắc mắc thì ngay ngày hôm sau sẽ là nghỉ việc ngay, con minh học lớp 4 tuổi năm nay lên lớp 5 tuổi , mình mới cho cháu chuyển trường khi phát hiện ra những điều này, mẹ nào không tin mà có con học ở đó thì buổi trưa đúng giờ ăn của các cháu cứ thử đến lấy lý do là mang thuốc cho con uống ( nếu không là không được vào đâu) thì sẽ thấy tận mắt mà giật mình về chế độ dinh dưỡng của con em mình tại trường.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 179 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

E cũng chứng kiến 1 nhà tư thục ở trong ngõ phạm hữu điều khu bến xe niệm nghĩa đi vào đó,bé nhỏ xíu tầm hơn 1tuổi thôi,cô vụt cho tay chân thành nốt lên,mẹ với 2 bà đến cãi nhau ầm ĩ,e nhìn mà sợ,h con em được gần 1 tuổi rồi,e định sẽ gửi con sớm để đi làm,nhưng ấn tượng về cách các cô đối xử với bé làm e sợ quá...
    Niềm tin vỡ rồi
    Nhặt lại làm gì cho xước nữa bàn tay?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cho con học trường Hoa Ngọc Lan ( gần trường MN Đằng Lâm) thấy cũng được, các cô yêu cháu lắm. Riêng về chế độ dinh dưỡng thì mình yên tâm vì có bác nấu ăn gần nhà. Chỉ lo là con không được dạy nhiều các môn như hát, múa, hội họa thì thằng ku nhà mình gần 3 tuổi rồi mà tô màu xấu tệ, cũng chắng thích hát hay đọc thơ, suốt ngày chỉ thích xem ô tô... hic hic.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chuẩn bị gửi con vào trường mầm non hải Viên nằm trên đường Lê Hồng Phong - Hải phòng
    Em có đến trường quan sát thấy trường sạch sẽ thoáng mát, có cả camera dể các mẹ quan sát con trong khi ở lớp học.Tiền học phí từ 2,100,000 đến 2,500,000 bao gồm cả ăn sáng và gửi cả thứ 7 nữa.các bé trên 36 tháng còn được học thêm 20% tiếng Anh và 1 số 1 năng khiếu...
    Tuy nhiên đấy chỉ là quan sát và đọc trên giấy giới thiệu còn không biết dạy dỗ có đúng như quảng cáo không?
    Mẹ nào có con gửi học tại đó thì cho em xin ý kiến.
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecuncungyeu Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có mẹ nào có con ở tuổi học mẫu giáo thì đừng có cho con mình vào học trường mầm non Xuân An nhé, trường đó tồi lắm, chỉ được cái mẽ làm hoa mắt phụ huynh mình thôi, hoạt động ngoại khóa thì theo như hiệu trưởng nói thì có vẻ được nhưng học tập thì dở lắm, các cháu có rất ít đồ chơi mà chủ yếu là bầy mẫu, ăn uống thì thôi rồi, toàn thịt mỡ với cá biển thôi, bữa phụ thì toàn sữa đậu lành. Có cô giáo nào thắc mắc thì ngay ngày hôm sau sẽ là nghỉ việc ngay, con minh học lớp 4 tuổi năm nay lên lớp 5 tuổi , mình mới cho cháu chuyển trường khi phát hiện ra những điều này, mẹ nào không tin mà có con học ở đó thì buổi trưa đúng giờ ăn của các cháu cứ thử đến lấy lý do là mang thuốc cho con uống ( nếu không là không được vào đâu) thì sẽ thấy tận mắt mà giật mình về chế độ dinh dưỡng của con em mình tại trường.
    Cháu em đang học ở MN Dư Hàng Kênh 1, em thấy điều kiện của trường cũng rất tốt, thực đơn được thay đổi thường xuyên, đảm bảo chất lượng, mà môi trường cũng sạch sẽ. Các cô chăm cháu cũng rất tốt mà. Tốt nhất là các chị k nên cho con vào những nhóm, trường tư thục, vì em thấy không gian ở đó chật hẹp , k có môi trường cho trẻ hoạt động, các vấn đề khác cũng k mấy an tâm.
    • 58 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen.hp90 Xem bài viết
    E cũng chứng kiến 1 nhà tư thục ở trong ngõ phạm hữu điều khu bến xe niệm nghĩa đi vào đó,bé nhỏ xíu tầm hơn 1tuổi thôi,cô vụt cho tay chân thành nốt lên,mẹ với 2 bà đến cãi nhau ầm ĩ,e nhìn mà sợ,h con em được gần 1 tuổi rồi,e định sẽ gửi con sớm để đi làm,nhưng ấn tượng về cách các cô đối xử với bé làm e sợ quá...
    thôi chết em định cho con vào đây học trường gần nhà .em đã nộp đơn đầu tháng 12 con đi học đấy . chắc phải đi xin trường khác .
    • 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng đang đau đầu về tìm trường cho bé nhà mình, hức
    đồ khuyến mãi
    do lot xuat khau
    Mrs Dương : 0986588655
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào có con học ở Sao sáng 3 không chia sẻ kinh nghiệm cho em với. Con em đang gửi bà trông trẻ gần nhà giờ đi học không biết có ổn không vì bé lười ăn cơm lắm.
    • 32 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

E ủn cho topic này lên trên vì e cũng đang tìm hiểu trường cho con. Kinh tế thì cũng bình thường nên không cho con theo các trường mang yếu tố quốc tế được. Chỉ mong tìm được trường nào các cô yêu trẻ và có nhiều hoạt động ngoại khóa cho các con 1 chút. Nhà e ở chỗ cầu An Dương 1, có trường nào gần đó ổn ổn không các mẹ?
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi gai minh co dang gui 1 be o truong Huong Duong so 3/70 Van Cao, minh dua chau toi do hoc cung thay tot lam. Truong moi mo rong lam, co rieng khu vui choi cho chau. Minh ngoi quan sat thay cac co chiu kho do chau lam, chau minh may hom dau toi cung khoc suot nhung 3 hom sau thay n thich cac co lam. Noi chung la me nao o gan Van Cao ma dinh gui con cu dan be toi do xem. Minh thay gia ca hop ly ma chat luong tot.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang tìm trường cho con trai 17 tháng tuổi học khu đường Lê Lai, có mẹ nào chia sẻ cho em ít kinh nghiệm với ạ, em cảm ơn
    • 68 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cho con học trường Ngọc Bích Ở gần bến bính thấy ok lắm. Năm nay thì con về trường công rồi nhưng nếu so sánh giữa các trường tư thì mình vote cho trường này.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho e hỏi có trường màm non uy tín ở khu vực Đồng Bún hoặc Chùa Hàng ko ạ???
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi. Có mẹ nào ở gần UBND Đông Quốc Bình không, ở dấy co ai trong trẻ tốt khong? Mách chỗ cho em với.....
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ nó ra hỏi ở MN Huong Duong 3/70 Van Cao xem sao nhé