Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

các mẹ yêu quý ơi giúp mình với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 435 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 68 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

con mình sắp được 3 tuổi. nhà mình ở khương thượng (ngay đầu phố tôn thất tùng) mình muốn tim 1 nhà trẻ nào thật tốt để có thể yên tâm cho con học. các mẹ giúp mình nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanghue Xem bài viết
    con mình sắp được 3 tuổi. nhà mình ở khương thượng (ngay đầu phố tôn thất tùng) mình muốn tim 1 nhà trẻ nào thật tốt để có thể yên tâm cho con học. các mẹ giúp mình nhé
    bạn đã tìm được trường cho con chưa?mình đang gửi con ở Kidhome - 280 LÊ TRỌNG TẤN mình thấy ở lớp con nhà mình có bé cũng ở phố TÔN THẤT TÙNG CŨNG học đấy.nhà bé đấy là nhà may Hùng -Đà nẵng ý .cu cậu ăn khó lắm mấy hôm mẹ đưa đi cứ phải đứng ngoài thế mà bg các cô rèn cũng ổn lắm đấy.bạn có tiện thì cho bé qua chơi ở trườn có chế độ học thử đấy chỉ thu tiền ăn 15000dd/1 ngày thôi.trường có nhiều chế độ lắm bạn qua xem thử rồi tính cho bé ko ở nhà tuổi này ko tốt đâu.hy vọng sẽ có thêm bạn để mình cùng trò chuyện chuyện ở lớp của các con
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanghue Xem bài viết
    Bạn ơi, hay là cùng mình gửi con ở Ong Vàng đi, mình đang tìm hiểu trường này. Nói thật là nếu trường này làm đúng như những gì họ nói thì so với mức tiền học quá rẻ (cả ăn học mới gần 600K). Mình còn đang do dự vì chỉ sợ tìm nhầm trường tốt. Chiều nay mình quay lại Ong Vàng thêm 1 lần nữa rồi mai quyết định. Từ Kid home ở Lê Trọng Tấn sang OV chắc chỉ khoảng một đoạn ngắn thôi.