TIN TÀI TRỢ.

Bộ sách chơi mà học cực hay dành cho bé lứa tuổi nhà trẻ - mẫu giáo :X

• 21 Lượt chia sẻ
  • 38.3K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,920 Bài viết

• 1,585 Được cảm ơn

Các mẹ đã biết về bộ sách này chưa? Mình tình cờ thấy nó trong cửa hàng giới thiệu sách của NXB Trẻ là mê ngay, rinh ngay về 1 bộ cho con xài dần :LoveStruc: Xong lên khoe với mọi người nè :Battin ey:

bevenhatre beve34tuoi

thegioicuabe34tuoi thegioicuabe45tuoi

beve45tuoi betapviet56tuoi

bechoivoichu56tuoi beve56tuoi

thegioicuabe56tuoi

Con mình chỉ mới mó đến cuốn đầu tiên (nhà trẻ) thôi (mà bôi trét là chủ yếu, dán stỉcke tè le. Mẹ nó tiếc, chắc phải mua thêm 1 bộ nữa để dành :Laughing

Sách đẹp mà giá lại rẻ, chỉ có 118k/bộ 9 cuốn (ở trong toàn bộ giấy trắng tinh, in màu). Mẹ nào không tinh chạy ra nhà sách là thích như mình liền :Laughing:

Đây là ví dụ vài trang nội dung (đẹp và đồng nhất với bìa chứ không phải kiểu bìa thì đẹp, bên trong xấu òm như một số sách thường thấy :Nottalkin

Nội dung sách nhà trẻ là vẽ 1 số đường cơ bản, tô màu và dán sticker (có kèm sẵn trong sách)
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/admin/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot.jpg[/IMG]3745498374_3350344398_o

Thế giới của bé 3-4 tuổi (lớp mầm)
    3745498620_fe6d1142dd_o

bé tô màu 3-4
    3745498462_b30f4654a5_o

Thế giới của bé 4-5 tuổi (lớp chồi)
    3745498728_faa851d366_o

Thế giới của bé 5-6 tuổi (lớp lá)
    3744807159_73e44abc78_o
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 102 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Sách này của nhà sách nào?và mua ở đâu vậy bạn ơi?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Cho mình hỏi bộ sách này tên là gì vậy bạn ? Mình muốn biết để đặt mua ở mấy nhà sách online vì mình đang sống ở nước ngoài.
    Nếu mua ơ Sài Gòn thì nhà sách nào có bán ?
    Cám ơn bạn rất nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,920 Bài viết

• 1,585 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me putin Xem bài viết
    Sách này của nhà sách nào?và mua ở đâu vậy bạn ơi?
    Sách này của công ty VH Vàng Anh thực hiện và NXB Trẻ phát hành nên được phát hành rộng rãi khắp các nhà sách trên toàn quốc.
    Nếu bạn ở SG thì chắc ăn nhất có thể đến Nhà sách Vàng Anh (145 Thích Quảng Đức, P.4, Phú Nhuận) hoặc NS Việt Mỹ (271 Nguyễn thị Nhỏ, P.16, Q.11) hoặc các nhà sách thuộc hệ thống FAHASA

Trích dẫn Nguyên văn bởi MamanNathan Xem bài viết
    Chào bạn,
    Cho mình hỏi bộ sách này tên là gì vậy bạn ? Mình muốn biết để đặt mua ở mấy nhà sách online vì mình đang sống ở nước ngoài.
    Nếu mua ơ Sài Gòn thì nhà sách nào có bán ?
    Cám ơn bạn rất nhiều.
    Mình không thấy có tên chung cho cả bộ sách bạn ạ, chỉ tên riêng từng cuốn à :Sad:
    Ở SG thì các nhà sách lớn thuộc hệ thống FAHASA như Xuân Thu, Nguyễn Huệ mình đều thấy có bán. Nhưng không biết có để lên websỉte hay bán online không nữa :Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 518 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bộ này tuyệt quá, ko hiểu ở Hà nội có ko. Thứ bẩy này mình phải đi lượn mới được
    6FAUZVeAp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,920 Bài viết

• 1,585 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhung ex Xem bài viết
    Bộ này tuyệt quá, ko hiểu ở Hà nội có ko. Thứ bẩy này mình phải đi lượn mới được
    Nghe bảo HN cũng có, nhưng mà bạn lượn ra các nhà sách lớn cho chắc ăn (tại sách mẫu giáo ko bán chạy như các scáh khác nên mình nghĩ các hiệu nhỏ không lấy về bán đâu :Sad
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,920 Bài viết

• 1,585 Được cảm ơn

Ngoài ra còn có 2 cuốn sách hay khác dành cho ba mẹ

Trò chơi phát triển trí tuệ, "dạy" ba mẹ cách tổ chức trò chơi, làm những trò chơi đơn giản từ vật dụng thường ngày trong nhà để rèn luyện Khả năng phán đoán và suy luận cho bé (dành cho trẻ 5-6 tuổi), gồm 120 trang, ruột giấy trắng tinh, in màu, giá 38k/cuốn
    3747587307_50327ccc46

"Chat" với cha mẹ: tiến sĩ tâm lý Huỳnh Văn Sơn trả lời 96 băn khăn, thắc mắc của cha mẹ chúng mình về tâm lý của các bé từ 0 đến 10 tuổi. Sách dày 120 trang, giá bìa 25k

3748376048_9c330072a3
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Có mẹ nào đi lùng ở Hà Nội mà mua được những sách này thì cho em xin địa chỉ nhé.
    Em cũng thích lắm nhưng vì không có thời gian nên đành chờ thông tin từ các mẹ vậy.
    Cảm ơn các mẹ nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 685 Bài viết

• 5,335 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhung ex Xem bài viết
    Ở HN bạn thử đến 45B Lý Thường Kiệt, CT Vàng Anh có quầy giới thiệu sản phẩm ở đó đấy.
    • 215 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Các ba mẹ đi đinh lễ kiếm mấy bộ IQ, EQ của nhà sách Đông A về cho các con, hay lắm mà các con rất thích!:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 106 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ papamun ơi,
    NXB Trẻ ở đâu vậy mẹ ?
    Tks
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 204 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Mẹ pa_ma_Mun chắc kiêm luôn PR cho NXB Trẻ nên có cả bộ hình marquet sách hoành tráng thế kia
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam on me pa_ma_Mum và me CuTyLong nhe :* chieu nay me chau se qua Ly Thuong Kiet tim mua bo sach nay ve cho Ong coi hoc dan a .
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 525 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oleviosa Xem bài viết
    Mẹ pa_ma_Mun chắc kiêm luôn PR cho NXB Trẻ nên có cả bộ hình marquet sách hoành tráng thế kia
    Mình cũng nghĩ giống bạn này!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 57 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hôm trước hai bố con đi nhà sách Nguyễn Huệ thấy hay quá, rinh về nhà mấy cuốn luôn ah, giúp bé phát triển tư duy rất hay các bạn ah
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đặt, bạn mang đến được ko? mình trả phí transport
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi sách bạn chụp tựa sách là gì, mình tìm hoài Ko thấu, chụp ngoài bìa sách được Ko bạn. Mình tìm gõ sách thế giới của bé, bé vẽ nhà trẻ cũng Ko thấy, có gì gửi mài trinhthithuyngoc.eul@gmail.com. giúp mình đc